Hình ảnh buổi offline trải nghiệm sản phẩm Alienware Dell tại cà phê Tinh Tế

zyzy1908
18/3/2018 7:9Phản hồi: 81
Hình ảnh buổi offline trải nghiệm sản phẩm Alienware Dell tại cà phê Tinh Tế
Mời anh em xem qua hình ảnh buổi offline trải nghiệm sản phẩm Alienware của Dell tại cafe Tinh Tế vừa diễn ra vào chủ nhật 18/3. Vì buổi Offline lần này giới hạn số lượng người tham gia nên rất tiếc vì không thể giao lưu với nhiều anh em hơn. Trong buổi Offline lần này, Dell Việt Nam mang đến rất nhiều sản phẩm để trải nghiệm như laptop gaming Dell, màn hình gaming Dell, kính VR của Dell, trọn bộ phụ kiện Alienware và đặc biệt là hai mẫu màn hình chuyên game thế hệ mới là Alienware AW2518H, AW2518HF. Tại offline, đại diện Dell Việt Nam cùng với mod @QuanNDD đã chia sẻ cũng như giải đáp một số thắc mắc của anh em tham gia sự kiện.

Đặc biệt, anh em đến tham gia offline lần này còn trải nghiệm chơi game StreetFighter trên màn hình LED 200". Tại offline, bọn mình cũng đã gửi tặng anh em đến tham dự mỗi người một móc khoá da Alienware và những phần quà cho game cũng như random như Ví sen khắc Alienware, chuột AW958, chuột AW558, bàn phím AW768. Cảm ơn Dell Việt Nam đã đồng hành cùng Tinh tế tổ chức sự kiện offline này cũng như mang rất nhiều quà đến tặng cho anh em tham gia. Cảm ơn anh em đã đến tham dự offline. Hẹn gặp lại anh em!

Đây chỉ là một góc khu vực trải nghiệm ^^

Vẫn còn bên đây nữa. Ý mình là những chiếc laptop phía sau nhé ^^

Có cả kính VR Dell Visor

Khu vực này thu hút đông anh em nhất vì vừa có VR lại vừa có cả "người ngoài hành tinh"

Tất nhiên, offline không thể nào thiếu những bạn PG xinh đẹp

Và cả bạn nữ xinh đẹp này nữa. Chắc bạn nào game thủ có thể sẽ quen mặt hơn 2 bạn nam nữ ngồi đầu, đó là streamer Duy Phương và Chi Chi. (tui không phải nữ, không cần mang ra so sánh nhe😆

Khởi động offline với mini game điệu nhảy Alienware. Anh em chắc cũng từng xem con màu xanh kia "ưỡn ưỡn" đâu đó trên facebook. (hôm trước thấy mọi người truyền tay nhau, đơn giản vì nó thật sự rất hài hước và giải trí cao).

Quảng cáo

Giờ thì xem anh em nhà mình cover lại. nào mình cùng nhảy!!!

Lão Thor nhảy nhiệt tình nhất, mỗi tội không được nhận quà vì xem như bên ban tổ chức 😔

Còn có cả Wonder Woman nữa! Trời rất nóng, nắng nên các bạn ấy thật sự rất cố gắng và "thương". Đề nghị miễn chặt chém nhé anh em ^^

Đại diện Dell chia sẻ và trả lời câu hỏi

Quảng cáo

Mod QuânNDD chia sẻ sau một thời gian trải nghiệm

Vụ gì mà anh em giơ tay nhiệt tình vậy? @@

Vâng, nguyên nhân nằm ở đây! Thi đấu StreetFighter trên màn hình 200" và giải thưởng cao nhất là bàn phím Alienware trị giá 3tr290, giải nhì là chuột Alienware.

Cặp đấu đầu tiên và bạn nam áo đen đã dành chiến thắng với chiến thuật bước vào thi đấu thì không quan tâm gì hết!

ôi khoảnh khắc ấy!!!

Cặp thứ 2: giữa dòng đời tấp nập, ta vô tình mặc áo cặp với nhau!

Cặp thi đấu thứ 3

ái chà chà, nhân vật nữ xem trên màn hình 200" thì bao phê!!😃)

Cặp thi đấu thứ 4 và cậu bạn áo đen chỉ mới học lớp 11 thôi nhé ^^

Và cậu bạn lớp 11 đã mạnh mẽ tiến thẳng vào chung kết với đàn anh học FPT

Chiến đấu tơi giấy phút cuối cùng và giọt máu cuối cùng!!

Thanh niên 2 nạng nay đã có thể lết lết, lại còn đứng tựa cửa hóng chuyện😃)

Tui - không phải mod bên mảng này nhưng đi lạc sang đây để được giao lưu với anh em ^^

Một số hình ảnh khác tại offline:
tinhte_offline_dell_2.jpg tinhte_offline_dell_4.jpg tinhte_offline_dell_8.jpg tinhte_offline_dell_9.jpg tinhte_offline_dell_10.jpg tinhte_offline_dell_13.jpg tinhte_offline_dell_14.jpg tinhte_offline_dell_17.jpg tinhte_offline_dell_18.jpg tinhte_offline_dell_20.jpg tinhte_offline_dell_21.jpg tinhte_offline_dell_22.jpg tinhte_offline_dell_24.jpg tinhte_offline_dell_25.jpg tinhte_offline_dell_26.jpg tinhte_offline_dell_31.jpg tinhte_offline_dell_33.jpg tinhte_offline_dell_36.jpg tinhte_offline_dell_37.jpg tinhte_offline_dell_41.jpg tinhte_offline_dell_44.jpg tinhte_offline_dell_45.jpg tinhte_offline_dell_48.jpg

81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em Black Panther, à nhầm Black Leather mũi hình như sửa thì phải
cavaldryg
TÍCH CỰC
6 năm
@bud's đánh cả hộp phấn mới ra được cái mũi đó :eek::eek::eek:
micheal90
TÍCH CỰC
6 năm
@bud's Nhìn ảnh cover thấy có người lên đỉnh khi đang chơi game 😆 Xem qua loạt ảnh, thì thấy trong game có nhân vật ngực khủng =)) Thảo nào thanh niên áo đỏ 😃))
Không có ở hà nội nhỉ
tunamcthew
ĐẠI BÀNG
6 năm
@APPLEHANOI.COM 29388398_10156271148313259_5628539201000570880_n.jpg 14h ngày 25/3 ngoài HN nhé bạn ơi, nhanh tay đăng ký đi nà .
Đeo: Ái Liên 😁
@Naruto_Xboy 😆) hay lắmmmm
@zyzy1908 Còn nhiều tên lắm 😃) Yến Vi, Ấy Em Đi mà hình như lần đầu vy rep cmt =))
Dương 1H
TÍCH CỰC
6 năm
U, pe zy làm MC kìa, xih gái chưa kìa @zyzy1908 :eek:
@habu@
TÍCH CỰC
6 năm
Em này nữ nè 😁
thieu-nu-gay-thuong-nho-voi-nu-cuoi-toa-nang-5-1521286624168684083902.jpg
Hyper But
TÍCH CỰC
6 năm
Mãi vẫn chưa thấy Dell XPS 15 ra bản nâng cấp chip Coffee Lake 😁
Phải chi có Dynasty warios trên màn 200 và loa max , hoành tráng ác nhỉ
Khilokchok
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kijutonet game đó e mê từ ps2
dat225
TÍCH CỰC
6 năm
Ôi nhìn nắng thấy bà nội luôn. Các đại ca chịu ra ghế chịu trận ko có 200k lót tay chắc "trả dép bố về" ngay.
@dat225 đây đâu phải lần đầu tinh tế offline bạn 😃. phán kiểu đó sai quá
vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
Em là ai giữa dòng đời xô bồ này
huybie
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vinhokss nữ hoàng trang sức.. 😆))
theeson
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vinhokss Chi gâu gâu với trâu cày thuê :v
BengPr0
CAO CẤP
6 năm
Nắng nóng dữ vậy mà vẫn có ng mặc đc áo khoác, áo gió. Thậm chí e áo đen còn chơi cả áo da. Giỏi thật
@BengPr0 Thời trang thì bất chấp thời tiết mà bạn 😃 😃
tuanchuoi
TÍCH CỰC
6 năm
Nhìn ám ảnh thật. K kiếm con nào nó tóc bồng bềnh chút. Ntn thì kinh dị
@tuanchuoi do cái phone plus nó bệt mẫu thôi.
Hari_Nguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giải thưởng lạ nhỉ? Dù gì cũng là một web có tiếng, nên để ý chính tả một chút, vì tương lai của Tiếng Việt và con em chúng ta.
@Hari_Nguyen bạn bình luận, có người cần nghe có người không, nếu góp ý, hãy đi vào trọng tâm bài viết, nếu đã không thấy được những thứ bạn cần hay những thứ bạn nên biết, hãy bỏ qua những bài viết khác. Bắt bẻ từng chữ không làm bạn trở nên khôn ngoan hay nó làm bạn trở nên hiểu biết (trong mắt người khác). Bạn không cần phải tỏ ra là mình hiểu được tâm lý giới trẻ muốn là trung tâm vũ trụ, hay bạn là công dân Việt Nam gương mẫu trong việc sử dụng chính tả. Hãy làm việc gì có ích hơn cho bản thân, gia đình và hạn chế nghĩ đến việc bắt người khác phải đón nhận "góp ý" của mình. Cảm ơn đã đọc bình luận này.

_Bình luận từ một người không quá thông minh, không muốn dạy đời người khác._
Hari_Nguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Raben "bạn bình luận, có người cần nghe có người không, nếu góp ý, hãy đi vào trọng tâm bài viết, nếu đã không thấy được những thứ bạn cần hay những thứ bạn nên biết, hãy bỏ qua những bài viết khác"
Nếu góp ý của tôi không phải thứ bạn muốn xem thì bạn cũng không cần thiết tạo nick mới để trả lời. Đây là diễn đàn, nên TIẾP THU ý kiến để cho diễn đàn tốt đẹp hoàn thiện hơn. Nếu tôi không quan tâm thì chả thèm đọc rồi góp ý, còn tôi góp ý mà không chấp nhận thì tùy, tôi chả buồn tranh cãi. Cho nên cũng đừng áp đặt rằng: tôi bắt người khác phải đón nhận góp ý của mình.
Còn nữa, có bao nhiêu bình luận liên quan đến trọng tâm bài viết vậy?
@Hari_Nguyen Lần đầu tiên có hứng thú với chương trình của tinhtế thì phải có account mới bình luận được. Và với một bài viết về công nghệ thì cái bắt lỗi của bạn không đủ để cả diễn đàn tốt đẹp hoàn thiện hơn được. Bạn nên bắt lỗi ở những bài viết của gs Bùi Hiền.
@Hari_Nguyen nói vậy thôi, thấy bản thân gương mẫu trong việc sử dụng tiếng Việt, thấy diễn đàn nên TIẾP THU thì bạn có làm gì cũng chẳng ai can ngăn được. Còn vấn đề tạo tài khoản mới chỉ để trả lời mấy cái bình luận thế này thì chỉ có mấy thẳng rảnh rỗi mới nghĩ ra được =))
Thanh niên áo đỏ
vc chuộc 😁
@Fbiprohj đã edit 😔. bị tự động edit.
trieu04
TÍCH CỰC
6 năm
Ôi!@ #Khoảnh khắc #Ấy 😁
tichla
ĐẠI BÀNG
6 năm
gái xấu quá
Không thấy một được thanh niên nào sài lap AW 😁:D:D , toàn gear với màn hình o_Oo_Oo_O
Bức ảnh Cosplay khiến tôi "bật khóc" 😁
Và tôi đã phải Edit màu mè cho nó dễ nhìn :D

Bức đã Edit :D
@Cuong Nb ko biết đứa mod nó chụp bằng cái đt gì mà chất hình tệ thế. quá tội nghiệp cho mẫu
@trungcbr600 :3 đứa mod là đứa nào 😃 tiếc cái hình bài này ko phải tui chụp nên nếu mún chặt chém tui thì sai rồi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019