Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh chi tiết Honda Air Blade 125 phiên bản sơn đen mờ Black Edition

chuyengiaphaxe
2/1/2015 11:7Phản hồi: 757
Hình ảnh chi tiết Honda Air Blade 125 phiên bản sơn đen mờ Black Edition
Xe.tinhte.vn-Honda-Air Blade 125-Black Edition-0657.jpg

Honda đã lặng lẽ ra mắt Air Blade 125 phiên bản sơn đen mờ Black Edition với những thay đổi chính tập trung ở phần ngoại hình nhằm bổ sung thêm một lựa chọn màu sắc mới cho khách hàng. Phiên bản Air Blade 125 Black Edition có giá bán chính thức là 39,99 triệu đồng, thấp hơn 1 triệu đồng so với phiên bản Air Blade sơn từ tính cao cấp nhất, nhưng cao hơn phiên bản Air Blade 125 cao cấp và tiêu chuẩn lần lượt 1 và 2 triệu đồng.

Điểm nổi bật trên Air Blade 125 Black Edition là nó được phủ một lớp sơn đen mờ tạo cho chiếc xe dáng vẻ cứng cáp, mạnh mẽ hơn. Loại sơn mờ này đã từng được Honda mang lên chiếc PCX 2014 và được rất nhiều đối tượng khách hàng nam giới yêu thích. Đặc biệt, trên 2 bên yếm xe và vè trước có logo Black Edition nhằm phân biệt với những phiên bản Air Blade 125 khác.

Xe.tinhte.vn-Honda-Air Blade 125-Black Edition-0672.jpg

Bên cạnh đó, Air Blade 125 Black Edition sở hữu bộ tem mới tinh giản hơn và có màu đỏ tương phản mạnh với màu sơn đen mờ của xe. Nhiều chi tiết trang trí khác như cùm phanh trước, phuộc nhún cũng được sơn màu đỏ nhằm tạo nét cá tính và nhấn mạnh ngôn ngữ thể thao trên phiên bản Air Blade 125 đen mờ mới.

Xe.tinhte.vn-Honda-Air Blade 125-Black Edition-0676.jpg

Air Blade 125 Black Edition vẫn sử dụng cấu hình động cơ 125 phân khối cho công suất tối đa 11 mã lực và mô men xoắn cực đại 11,2 Nm. Kèm theo đó là nền tảng eSP (enhanced smart power) tiên tiến của Honda với đầy đủ những công nghệ cao cấp như phun nhiên liệu điện tử PGM-FI, ngắt động cơ tự động Idling Stop, động cơ tích hợp bộ đề ACG,...

757 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

unlimits
TÍCH CỰC
9 năm
Xe này với novo chọn con nào nhỉ
hut_mit
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Danny_Nguyen đánh giá nouvo bác nói chuẩn
halong148
TÍCH CỰC
9 năm
@shady2501 Bác so làm gì với mấy chú ấy. Mấy chú đó lên xe là toàn kéo 90km/h trở lên đi ko à. Sao ko thấy so từ 90 trở lại, xem trong khoảng mà ng ta hay đi nhất nó thế nào, cái nào êm ái ít tật hơn.
@unlimits con này
@khanh.bao.dong Dù sao cảm giác đi 1 con xe mới ra mắt + màu xe độc đáo thì vẫn rất là sướng 😁 .
Nhưng giờ bỏ ra thêm tận 4-5tr so với lúc mới ra thì hơi chua :D
beend
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màu sơn này mà giống trên PCX thì chất đó!
@beend Giống shi 2010 từ đời nào rồi bạn, mà airblade màu này hơi bị mệt vì dán keo lên ko đẹp, mà ko dán keo thì 2 bên cánh gửi xe nó quẹt trầy tè le cho xem.
Màu này đẹp thì cũng đẹp đấy. Nhưng mà lấy giấy trắng lau thì hơi bạc lớp sơn ra giấy trắng. Haziii, đắg nòng. Mà cũng k dán đc nilon (dán vào thì khác j xe đen bóng loại bình thường). Cũng k dùng cana để đáh bóng xước sát lúc cần thiết đc. Hơi bất tiện.
thôi thì để an ủi tâm lí trước đồ mới, mình vẫn thấy xe mình đời cũ mà đẹp. Há há

Mà tiện đây hỏi luôn ai biết repry mình nhé, vì dù sao cũng sag năm mới rồi tớ hạn phải mua mới tiếp rồi:
Sag năm 2015 này xe máy các anh em có phải mua phí đường bộ như trước nữa k? Nghe nói c.an ai k mua thì chỉ nhắc nhở thôi chứ k đc phép phạt. Thông tin trên có đúng k nhỉ? Mình ở khu vực Hà Nội

@lamborghini_08 khoe xe trá hình àh ? h` dân chơi ng ta đi độ sơn nhám wá trời.. thik thì chơi thôi sao phải xoắn.. mấy cái màu như xe của bác ra đường đụng hàng đầy =]]
@Grunkatz Tôi chia sẻ lên đây, ảnh hưởng j đến bác k mà bảo là khoe xe trá hình này nọ nghe có vẻ khó chịu nhau thế? haha. Mà đây cũg chẳng phải xe tôi, thấy trên mạng thì copy paste vô vào trá hình.
@lamborghini_08 cảm ơn bác nhìu 😃
@lamborghini_08 uhm . CA khi bắt xe cũng không dc phạt . chỉ phạt khi đi đóng tiền phí 100k/năm cho xe . nhưng nếu ko đóng phí đó thì khi bị CA bắt còn phạt năng hơn ^^!
tn2108
TÍCH CỰC
9 năm
Phiên bản này đẹp quá. Mà hiện nay đang bị làm giá. 1 số Head nâng đến 2-3 triệu so với mức đề xuất với lý do không có hàng. Mọi người hãy là người tiêu dùng thông minh. Đừng để bị mua xe tăng giá trong khi số lượng trong kho nó còn đầy ^^ .
ngonlua1990
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ vài tháng nữa giá sẽ ổn định. Chứ giờ mua toàn bị chém thôi

Gửi từ bàn chải đánh răng
haui2281
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sơn đẹp và rất hợp với Nam đấy nhỉ.
Tinhte update thông tin hơi chậm, e này có 1 vài trang đã đưa tin rồi .
Cũng được nhỉ????
dongtlt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái logo Black Edition mà làm chất liệu giống kiểu logo trên yếm của PCX thì đẹp.
@dongtlt và tránh đc cơ số vết quệt tường 😁 mình thấy bn người phải mua chữ honda nổi vs cánh chim nổi dán vào 2 bên yếm AB để quệt tường k bị vệt dài trên vỏ nhựa
dh2l
ĐẠI BÀNG
9 năm
Honda giờ hết ý tưởng mởi.chi thay đổi màu sơn, tem xe rùi bán với giá híc híc. Theo cảm nhận của minh A.B đời thứ 2 vẫn đẹp nhất. AB mới cái đuôi xe xấu
connguab
TÍCH CỰC
9 năm
@thanh_nhan
chắc bác ấy nói là AB đầu bò
@thanh_nhan Đời thứ 3 mới là đầu như con cá hố
@dh2l Bác có lầm ko, ab đời 2010 xấu quắc àh, nhất là cái đuôi luôn đó

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@nguyenkingbida Đời 1 là ko Fi,đời 2 lên Fi và có thay đổi nhẹ phần nhựa màu chỗ bình xăng và hướng miệng bình xăng.... cái xấu hoắc bác nói là 110 đời 3. Hiện tại đang 125 đời 4 bác ạ
ngoại hình trở lại 2010 thì quá tuyệt
tổng thể thấy đẹp nhưng mình thấy cái đuôi của dòng AB 125 nhìn kì quá
@Daculacala đít beo và ngắn chỉ phù hợp chiều cao dưới 1m7 😁
Đẹp thật sao Sh không ra màu này
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
9 năm
hôm qua đi qua head thấy con này ở ngoài đẹp dã man, tiếc là m mua sớm nên ko có màu này 😔
em chưa nhìn ra cái đẹp của AB này
@lumiaxuandao đẹp hơn đối thủ là Nu Vô cho siêu nhân gao rồi bác, chi tiết hài hòa dễ thở hơn của Yamaha nó thiết kế
Nhìn đẹp mình cũng tĩnh mua 1 chiếc, nhưng mà nếu bị làm giá thì cũng chia tay luôn. 2-3 triệu mình cũng làm được nhiều việc lắm
nemesistan
TÍCH CỰC
9 năm
4 lọ A212 Flat Black, hôm tới sẽ show em Su hay dắt lên, vị chi là 120K tiền sơn, 500K tiền dán lại tem hoặc tự cắt thì khoảng 200K. Ra ngay màu hệt như này 😁
RIM
CAO CẤP
9 năm
Em Nouvo thì nhìn hơi gầy, em AB thì nhìn béo ú 😁 nhưng được cái Nouvo cũng rẻ hơn em này tương đối mà công nghệ tính năng cũng không quá khác biệt :D
Xe nói chung cũng đẹp nhưng cái mâm xe thì xấu quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019