Hình ảnh chính thức của KTM 1290 Super Duke GT

levuongthinh
8/10/2015 8:54Phản hồi: 50
Hình ảnh chính thức của KTM 1290 Super Duke GT
KTM đã cho công bố một số hình ảnh đầu tiên của mẫu xe sport-touring KTM 1290 Super Duke GT sắp sửa ra mắt. Những hình ảnh này cho thấy có lẽ KTM đã rất sẵn sàng để tung ra phiên bản thương mại của 1290 Super Duke GT.

Trong những hình mà KTM công bố thì 1290 Super Duke GT vẫn còn phủ một lớp sơn kiểu rằn ri, vì thế chưa thể nói gì về các phối tem hay vẻ đẹp của chiếc xe này. Có thể KTM sẽ có 2 phiên bản khác nhau cho chiếc Super Duke mới, gồm 1 bản màu đen/cam và một bản Beast, thể thao hơn, giống với 1290 Super Adventure hay 1050 Adventure.

Về mặt kỹ thuật, được biết động cơ V-Twin 1.301 cc được nâng cấp đầu xi-lanh mới, buồng đốt được thiết kế lại và map đánh lửa mới để giúp chiếc xe bớt “hoang dại” hơn và dễ điều khiển khi đi tour trong những điều kiện đường sá thông thường.

Được phát triển dựa trên nền chiếc Super Duke R, vì thế mẫu xe mới của KTM hứa hẹn cũng sẽ có những đường nét cơ bắp, mạnh mẽ.

KTM 1290 Super Duke GT sẽ đáp ứng được tiêu chuẩn khí thải Euro 4 và sẽ có 3 chế độ lái gồm Sport, Street và Rain. Hệ thống giảm xóc trước WP dạng bán chủ động và có thể điều chỉnh 4 hướng và chống rớt ổ gà. Xe cũng được trang bị hệ thống ổn định thân xe Motorcyle Stability Control (MSC).

Ngoài 3 chế độ lái thông thường là Sport, Street và Rain, KTM 1290 Super Duke GT với hệ thống kiểm soát lực kéo và ABS kết hợp sẽ có thêm chế độ Supermoto, dành cho những người thích cảm giác lái thể thao thực sự.

Bình xăng của xe được làm lớn hơn để có thể đi xa hơn, trong khi phần yên và khung sau được làm lại để tạo cảm giác thoải mái hơn cho những chuyến đi xa.

Tính năng kiểm soát hành trình, tay lái có sưởi và hệ thống chuyển số nhanh cùng kính chắn gió 8 hướng là những trang bị tiêu chuẩn cho 1290 Super Duke GT. Tháng 11 tới KTM 1290 Super Duke GT sẽ được giới thiệu ở triển lãm EICMA, Milan, lúc đó thì thông tin chi tiết về chiếc mô tô này sẽ được công bố.

Quảng cáo

50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn màu camo thích nhỉ, năm nay có phải xu hướng phong cách quân đội?
@phuongdesigner cái màu đó là ngụy trang đó ku
tranngan1
ĐẠI BÀNG
9 năm
chến tranh xảy ra khắp nơi nên màu rằn ri trở nên hot
Đầu xe giống giống với đầu xe của ông nâu nâu đỏ đỏ trong siêu nhân cuồng phong :3
hoangka1102
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình nghĩ đó k phải là màu sơn...chỉ là để che mắt người dùng giống 1 số mẫu xe chạy thử khác
ôi đẹp quá 😁 bao nhiêu con SH thì mua được em nó ạ :3
saunho86
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao em nhìn ko thấy đẹp mấy nhỉ? Hay tại em chưa nhìn ra cái thần và hồn của xe ???
@saunho86 9 xác chỉ là bản thử nghiệm....chứa thấy rõ thiết kế đấu bạn.....thấy màu sớn kó
Re0
CAO CẤP
9 năm
@saunho86 bác nói làm tôi cười nè 😁
Đang thắng 1-0, hiệp 2 hi vọng vẫn giữ được tinh thần và thể lực như vậy.
p/s: Sorry các bác em vui quá nên nói chuyện ko liên quan ...... hihi! 😁
@maithang215 PEN rồi kìa...vui chưa
@hjhjhoho Gì mà giọng có vẻ căm ghét tuyển Việt Nam vậy bạn? Ghét vậy sao vẫn xem? Cũng lạ quá!
Dù sao thì hòa 1-1 cũng là trên cả tuyệt vời rồi ...... 😃
@maithang215 Bạn giống thánh quá.nhìn vài chữ là phán y như thật.....Việt Nam hôm nay đá vậy là trên cả tuyệt vời...chỉ do xui rũi thôi....chờ trận sau đập bẹp Thailand luôn cho sướng...ok chứ
quá chuẩn lun
mình cũng rất ghét cái thể loại ko có tiền , ko lo đi làm kiếm tiền cho bằng người ta, thấy ng ta có chút gì thì ghét, gato, soi mói...nói ra ko thấy mình nhục hay sao ấy...chắc cầu mong cho những đứa giàu nó nghèo như mình mới chịu hay sao.
chém....
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Meani like
@Meani tính người VN là thế mà bạn dìm nhau là giỏi chứ có giúp nhau đi lên đâu. nước người ta ngày càng đi lên nước mình thì càng ngày càng xuống@@
Theo định nghĩa của kẻ Gato này là chạy xe đi tour về tới cửa ngõ tp la phải xuống xe tắt máy, dắt bộ, cởi áo bảo hộ mặc quần đùi cho giống dân đen
s3095453
TÍCH CỰC
9 năm
ở đây có bác nào thấy em này xấu giống em ko? màu sơn thì loang lổ như bị bong tróc ấy
@s3095453 màu đó ngụy trang...tránh bị lộ thiết kế...
Nghia Ha
TÍCH CỰC
9 năm
Mấy con PKL chiều cao yên kinh khủng 😔 trên bãi tập thì em sẵn sàng chạy được mấy em này nhưng ko dám vác ra ngoài vì xoay sở cực kỳ vất vả vì cao chỉ 1m63 ( Rất vui khi đc TEST PKL ) Con DUKE 1290 về VN cũng kén người chơi mấy bác cao trên 1m70 thì sướng quá kể cả ko có $ thì chục năm nữa vẫn có thể mua lại @@! - Vào số 1 và cảm giác muốn lên đầu 😆
@Nghia Ha mình cao bằng JANG DON GUN....thế chơi pkl được ko...à mà tiền thì chỉ bằng JANG JANG TAY thôi...keke
Nghia Ha
TÍCH CỰC
9 năm
@hjhjhoho 😆 ko nói chuyện tiền bạc nhé . Đam mê thôi ko phải xe mình mà 😃) TEST thôi
thấy cái màu lạ lạ 😃
thèm lắm nhìn Kawa H2 ngoài đường.
Mấy dòng xe này chỉ dành cho người đam mê và có điều kiện kinh tế !!!
Nhưng cá nhân mình thấy con này hơi thô !!!
Mac18
TÍCH CỰC
9 năm
cái đầu đẹp nhỉ, rất hầm hố
Stevefreaky
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kính chắn gió 8 hướng là kính thế nào hả bác ?
Xe đắt tiền mà nhìn mối hàn tệ quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019