Hình ảnh chính thức Yamaha Exciter R và RC phiên bản 2012

tuanvuespn
8/5/2012 9:42Phản hồi: 798
798 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Truoc khi mua chua chay con bao gio, chi nhin ng khac chay roi doc ly thuyet, khi mua cung hoi hop k bit co chay dc k, nhung moi ngoi len nghe huong dan so so da chay ngon lanh canh dao rui, cung may that, hihi.
nha` ngheo` di xe dap. thoi ! luc' nao co' tien` la` suc' em R1 cho mau' hehe 😁
giá GP giảm rồi các pác
GP chắc vẫn không thay đổi nên không có thông tin zì mới hết...........gp chạy nhiều nhưng vẫn thích
Gp nhiều vô kể
@Cu Tý 5350 đang định đủ tiền xúc rc vàng hay trắng nhưng vẫn lưu luyến gp ............gp ác thiệt
hồi sáng em có ra 3s ở cầu diễn Hà nội hỏi giá em RC 2011 là 39.5 và GP là 42 chưa bớt nhé. chắc thứ 2 e rước em GP về, lúc đầu còn phân vân giữa RC 2012 vàng và GP nhưng GP vẫn phong cách mặc dù nhiều người đi nhưng em vẫn chọn hì hì
ndt_lucky
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản r bao nhiu có bác nào biết k ạ, e thấy màu trắng r đẹp mà
@ndt_lucky Ban R khoang tam 38-40 cu, da bao giay
em chỉ hỏi bản RC và GP thôi bác còn R e cũng chưa hỏi
Ai O? HP Thi Dung Luu Y' Khi Mua Xe O 3S Phuong Dong Nha.Mua Xong Den Luc Nho No Ti' ve` Giay' To` Ma` No' Cu' Lam Kho' Nhau Thoi

Mua GP Di.Phong Cach.Dang Cap....
@PanStyle Bọn nó thái độ thế nào thể hả bác, nói rõ ra cho ae xem nào
@Legend1110 Thế Này.Hom no. di mua xe tham khao het may cai dai ly o HP .Tien Phat .Van Phong.Dong Phuong.Trung Tam Xe May.Thi` Tien Phat Dat'.Van Phong Thi Thai Do. K ra j.Trung Tam Xe May Thi bt.Dong Phuong Thi Nhiet Tinh Gia Cug Re? Toi Biet Cach Mac Ca? nen Re Hon The' La Tau. E GP Nhung Giay' To` Van' de` Ti' Ra Do' Nho` No' Thi` No' Lam Kho' Minh`.CHoi Kieu? Qua Cau` Rut' Van' Ay' Ma`
Nhung em that tinh khuyen bac nao chuan bi mua ex nen mua con tay, chu chay tu dong chan lam, ai chua bit chay thi chay mot ti la quen thui, nhu e trc luc mua cung da chay con tay bao gio dau, nhung bay gio thi chay rat ngot.
Thích ex quá
GP vẫn hút,mình ráng làm tháng tới góp đủ đô xúc gp ,mặc kệ gp nhiều người đi,chọn rc nhưng không hài lòng...............
Cam nhan Ex12 sau khi di dc 200km la may em, k hu, vao so nhe nhang, qua go giam toc khong bi san banh. Di o van toc 40km-60km/h may rat on dinh. Tang toc tu 20km-90km/h nhanh (chua Max speed vi van con roda). Om cua rat tot du o toc do 60km/h. Muc do hao xang (van hanh o 40-60km/h) la 56,33 km/lit.
hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
@langthangdaydo Thường roda được bao nhiêu các bác đã max speed vậy
@hung1710 Khoang 500km-1000km
cuong2
CAO CẤP
12 năm
@Boy9x_exciter135 Muốn xe đi tốt và bền thì rodai xong 1000km, nhớt mới, lọc nhớt mới...
Xong kéo max từng số😃
@cuong2 Vang, cam an bac, hihi, e thi cung chi moi chay den 80km-90km la dung lai thui😃
những cái văng bùn và tăng xích là điều hiển nhiên khi đi xe số chạy băng xích( nguyên lý chạy nhiều xe xích là phải tăng xích thôi)! Bác lại bảo bệnh man tính thì em cũng chịu chả nói đc gì nữa!!!
giá ấy là đc rùi anh em ơi ... xúc đi ... mình ở Cần Thơ ... hum bữa đi thay nhớt ... hỏi thử thì Gp giá 48.5 còn rc 45.5 chưa giấy tờ ... vậy mà thấy ông kia mới vừa dẫn ra 1 chiếc Gp mới cáo đang làm giấy tờ
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@VinhSpeed95 Éc bác hỏi ở 3S nào vậy!? Hôm bữa nhờ thằng bạn hỏi dùm ở 3S Hồng Phúc RC đỏ là 43.5tr, RC vàng và trắng 42.5tr! Hix
@VinhSpeed95 má ơj...45.5 chưa gjấy mà rẻ...!
@duymis 3S Sài Gòn 2 đó bạn ... hỏi cách đây khoảng 2 tuần rùi ...
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@VinhSpeed95 Úi chênh lệch dữ quá! Em ở Sóc Trăng nhưng đang học tại Cần Thơ, khoảng đầu tháng 7 mí xúc đc, đang chạy lòng vòng tham khảo giá! Hix, 45tr là vỡ mộng! 😕
Dao nay ex lai bat dau tang gia rui, Da Lat Gp 50tr, Rc 46tr. May ma minh o huyen nen mua re hon dc xiu
Bác nào có ảnh con R trắng 2012 không, chẳng biết mặt mũi em nó thế nào !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019