Hình ảnh cửa hàng thứ 2 của Xiaomi ở Việt Nam

cuhiep
7/4/2018 6:51Phản hồi: 344
344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chất lượng/ giá thì ok, nhưng k biết có cài phần mềm hay thành phần gì độc hại trong đó k nữa. Bọn Tàu khựa thâm hiểm lắm
thaihoa0388
ĐẠI BÀNG
6 năm
sáng nay mình tham dự!
nhận xét: không chuyên nghiệp xíu nào!
từ lúc đón khách tham quan!
để xảy ra chăn lấn( ko có kế hoạch chuẩn bị)
đến khâu phát quà!
có bạn đi từ sáng xếp hàng thì bị chăn lấn ra sau!
đến khi có 1 số thứ tự là 100 thì đến nhận quà được thông báo hết quà!
mình thấy tức cho bạn đó(thằng đệ cùng cty của mình cũng bị như vậy)
mình nhìn thấy các bạn nữ và 1 bác tuổi cũng khoảng 60 bị ép ra nước!(thấy thương)
đến khi vào trong chọn món hàng mua đến khâu tính tiền thì càng bực bội hơn! khi 2 con nhỏ ko bik tính tiền(làm việc 1 cách rất chậm chạp) tính tiền 1 khách mà khoảng 30p mới xong! 1 con tính tiền 1 con đứng nhìn ko bik support cho nhau!
thật thất vọng khâu dịch vụ của công ty!
mình chưa xài đồ của hãng nhưng mình thấy dịch vụ là ko dc!
(sau 6 tiếng xếp hàng cũng mua đc cái balo về cho Vợ! ko có quà cho con)
@thaihoa0388 Cũng phải trách mấy bạn không có văn hoá xếp hàng
wire_EDM
TÍCH CỰC
6 năm
@Bạn và 500 Anh Em Về khoảng đó trách họ 1 phần nhưg do ban tổ chức ko có kinh nghiệm, ko có chuẩn bị nên mới để ra cớ sự này chứ nếu trên tay người ta có số đó thì quà người ta vẫn còn chứ! Số nào quà nấy chứ. Mình nhận thấy rõ lun là tốp tiếp tân phát số và tốp phát quà hoàn toàn ko liên quan j nhau và họ làm việc tuỳ ý ko gắn kết nhau, loạn xạ rối bời cả lên, cả khâu mua bán cũng vậy. Nếu chưa chuẩn bị đc thì dời ngày ra mắt chứ có đâu mà làm ăn bát nháo quá trời làm mất lòng tin người hâm mộ 😔
@wire_EDM Có một bạn khi nhận số là 3x nhưng do ko nhận ngay mà lo trải nghiệm thì lúc đến quầy nhận thì chỉ nhận được quạt usb đó bạn 😁 đúng là bọn quầy nó làm việc tùy ý khiến xảy ra sự việc như vậy Đợt tuần trước mình có đi sự kiện Đấu Trường Máy Tính của Intel tổ chức khi xếp hàng họ có phát số trên tay nên không thể nào chen lấn được ( mặc dù quà chỉ mang tính lưu niệm)
thaihoa0388
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bạn và 500 Anh Em việc xếp hàng chăn lấn là bình thường ở vn! quang trọng là cách tổ chức sự kiện đừng để xảy ra ! vd; tại sao lúc các bạn đang ngồi yên lắng đợi ko đi đến phát từng phiếu! dù sau ai có chăn lấn cũng vô nghĩa....!
sao đông thế, sao có cả bác 60t đi làm gì nữa nhỉ? k biết có bán cái ổ cắm power strip k
thaihoa0388
ĐẠI BÀNG
6 năm
@whatwhenwhere mình hỏi thì ko có giảm giá!!thất vọng 7958E09F-EB46-4C04-9978-78550B9FD5D2.jpeg 9D579312-8A19-4FB7-9FC8-CF236EE231A9.jpeg
Dương 1H
TÍCH CỰC
6 năm
Vừa mua cái camera. Xiaomi tại 71 láng hạ dt có 10m2😕
Ủng hộ Mi phát triển thêm nhiều cửa hàng nữa. Cho Sung giảm giá sản phẩm.
mokakdha
TÍCH CỰC
6 năm
ĐÀ NẴNG KHI NÀO CÓ CỬA HÀNG XIAOMI NHỈ
@mokakdha Nghe nói sẽ mở nhiều
thanhdausi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có trưng bày con xiaomi laser projector không vậy bác @Trung Dt ?
Đang thích con này mà chưa biết chỗ nào có hàng mẫu.
@thanhdausi Có trưng bày nhưng chưa bán ạ
phuc_tho
ĐẠI BÀNG
6 năm
này do digi mở hay bên xiaomi qua mở vậy mấy bác?
vitquaykg
ĐẠI BÀNG
6 năm
huawei ra 3e thì chửi như con,xiaomi ra hàng thì nhào vào bợ đít
Cái Parkson Cantavil sao thấy vắng khách quá nhỉ, đi lên các tầng trên xem thử thấy lấm tấm vài người không đông như các Mall khác, mấy cửa hàng sắp xếp cũng ko đẹp.
@Electric_Shock Vắng thật 😆
Cá nhân em thí đồ tốt buil ngon em xài. còn ai nói người việt dùng hàng việt thì xl. đồ vn chất lượng như lol giá cao.việc gì e phải xài đồ dõm
@le hoang tuan Thằng nào nói người VN xài hàng VN thì hỏi nó có xài Ví SEN và bao da Khắc tên không nhé 😁
@cuhiep em ko có xài nha kaaa
@le hoang tuan 😁 anh nói mấy thằng hay bô bô bảo xài hàng VN ủng hộ VN đó mà hihihi nhưng em lúc nào cũng nên xài thử hoặc tìm hiểu thử để thấy một số đơn vị vẫn làm tốt. Anh tiến cử Khacten.com của anh hihiihi
@cuhiep Khi nào rảnh ghé ủng hộ cái dây da đồng hồ với túi đựng AirPods… :D
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
Vậy hy vọng bảo hành tốt.
Có ai biết thông tin về cái đồng hồ trẻ em ko vậy? Mình tra "mito kid watch 2" kon ra
Mấy thành phần chen lấn, xô đẩy, tháo dây
@xpressndt Chơi bẩn
@xpressndt Sao mình ở đó đến cũng trưa trưa mà thấy mọi việc êm lắm mà? chỉ có đièu đông quá mà đi gần mấy em gái hàng cạ vào người ngại quá nên đi ra ngoài đứng.
@cuhiep lúc bắt đầu cho khách tự do vào đó anh, ở phía sau với bên hông ùa vào xen hàng, cũng chỉ là ủn ủn, đẩy đẩy
buondoi123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep vl bac hiep, chac may em no dang moi chao bac do
Mình đang quan tâm em camera IP của Xiaomi, mà chỉ thấy có bản 360 độ, còn bản Mija 1080p thì ko thấy có nhỉ?
Xin hỏi anh em camera bán ở Mi Store thì có phải bản quốc tế ko? Dùng có ổn định ko ?
metronome
TÍCH CỰC
6 năm
@vodanhdaisu camera Xiaomi Mịjia chưa có bản q tế ko update đc, ngôn ngữ tàu xài nó vật lắm đấy nhé.
Thời điểm này xài qihoo là ngon nhất mà giá cũng mềm.
@metronome Cảm ơn bác
Vậy mình dùng thử con Qihoo xem sao
crazykid42
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bphone do VN tự sản xuất mà, lấy đâu ra sản xuất ở TQ vậy... có hình ảnh và quay phim về dây chuyền sản xuất mà. kiểu như Apple nó cũng Made in R.P.C chứ có USA đâu.
@crazykid42 uhm người việt dùng hàng việt đi. chất lượng thì .... giá thì trên trời. và lấy gì đãm bảo 100% vn ko. hay chỉ quay phim chụp ãnh qua mắt thợ
@crazykid42 Thời điểm này mà có người tin vào quảng nổ thì chỉ có thể là người nhà quảng nổ mà thôi.
napoly26
TÍCH CỰC
6 năm
Có con sản phẩm nào có lưỡi con bò trong đó ko các pác? 😁
Blu Ocean
ĐẠI BÀNG
6 năm
có bán quần xì xiaomi ko ?
@Blu Ocean Sớm thôi. Sẽ có. Xiaomi nó bao trùm mọi sản phẩm.
@Bạn và 500 Anh Em Quầb xì xiaomi có mà bạn bên chiếm tài có bán
bách anh
ĐẠI BÀNG
6 năm
rất khó chịu khi đọc mấy tin cty tàu làm ăn tốt hay là bọn tàu mua lại thương hiệu nổi tiếng nào trên thế giới. :mad: . không biết mọi người sao chứ em dị ứng với bọn china kinh khủng,nhiều khi không phải do sản phẩm nó đểu hay lừa lọc gì mà thấy chất lượng sản phẩm và giá cả rất ok . mà do sự căm phẫn nó ăn vào máu rồi nên thấy nó phát triển tình hình làm ăn tốt là em thấy rát cay zai':mad:
@bách anh Cay khi thấy bọn tàu nó qua nước mình càng nhiều. Chính mấy ông ở trển còn đang mở cửa rước tụi nó vào. Ngoài kia bữa còn kiến nghị cho lái xe thẳng vào biên giới nước mình kìa. Chứ mấy vụ này chả thấy gì cay. Nhờ nó mà giá trị máy trở về đúng giá trị gốc. Cái nào tốt thì ủng hộ thôi
metronome
TÍCH CỰC
6 năm
@tuanandy Cầu đường bộ Quảng Ninh đó, chạy ầm ầm
egoz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bách anh đúng thứ mất dạy, xưa k có TQ thì còn khước mà đánh pháp, mỹ
Hà nội có chưa nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp