Hình ảnh dock sạc từ tính Apple làm cho Watch?

ART+
17/11/2015 19:31Phản hồi: 41
Hình ảnh dock sạc từ tính Apple làm cho Watch?
Một loạt hình ảnh rò rỉ được cho là của dock sạc từ tính dành cho Apple Watch do chính Apple thiết kế và phát triển. Độ xác thực của loạt ảnh này là khá cao khi mức độ chi tiết, hoàn thiện, logo Apple trông không có vẻ gì là giả hay là bản mẫu. Về thiết kế thì chiếc sạc từ tính này có hình dạng tròn, nó khá giống với hình dáng của một chiếc đĩa CD với phần trung tâm là khu vực truyền năng lượng cho Apple Watch.

Theo mô tả thì Apple Watch có thể sạc bằng hai cách: để nằm như cách sạc truyền thống, hoặc để dựng ngang - dựng ngang thì ta phải kéo cục nam châm hình tròn lên hút với mặt sau của Apple Watch (trên WatchOS 2, Apple Watch vừa được bổ sung tính năng Nightstand Mode), do đó dựng ngang thì Apple Watch sẽ thuận tiện hơn trong việc hiển thị các thông tin trong chế độ này. Được biết, đi kèm với dock sạc từ tính này sẽ gồm chỉ một dây Lightning để cung cấp năng lượng từ nguồn điện cho dock.

Apple vẫn chưa chính thức công bố dock sạc từ tính dành cho Apple Watch này, giá bán của nó theo dự đoán sẽ rơi vào tầm 79$.

41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jupiter7
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn xấu ! nếu thật sự là do Apple thiết kế
Ai hay xài bình nấu nước = điện là hiểu ngay =)
Bình nấu nước hân hạnh tài trợ chương trình này =))
@hsdhnh Chuẩn. Nhưng đây chỉ là trùng ý tưởng chứ ko phải copy nhé. Với dock sạc được thiết kế tinh tế theo tỉ lệ vàng, vật liệu hoàn thiện tốt, Gia công hoàn hảo ... 😁.
Ngăm mãi mình thấy giống cả cái vung nồi cơm điện
@macarong0303 ImageUploadedByTinhte.vn1447812284.824701.jpg thế thì samesame đi đâu về khoản học hỏi kiểu đun nc siêu tốc rồi. samesame đúng là số 1 về khoản học hỏi mÀ :v
@Juventin! Lôi Sam vào chi v.? Mấy cái dock sạc từ chả theo 1 kiểu s k lôi nokia vào đúng cái bản chất anti fan
@hsdhnh cái này nhìn còn đẹp hơn cái cục kia
@Juventin! cái của anh SS mình thấy giống cái máy CD hồi xưa hơn là cái "dock cắn nước", hihi. Đẹp hơn của apple nhiều. Bạn nhìn lâu lâu vào và cảm nhận nhé
80$ cái dock. Điên rồi 😆 50$ nghe còn ổn ổn chứ 80$ nên suy nghĩ. Đợi sau amazon ra sẽ nhiều dock đẹp hơn dù ko chíh chủ
@dorewan199x cỡ 25-30 là vừa
@verylove 25 $ chi mua duoc soi day sac thoi bác
Các hãng chuẩn bị giấy bút thôi chứ còn gì nữa??? đẹp và đơn giản 😁
mr33acs
TÍCH CỰC
8 năm
Tuyệt vời! Trước giờ toàn vạ vật sạc nhìn tội em í quá 😔
long2004
TÍCH CỰC
8 năm
Vẫn truyền thống đắt sắt ra miếng của Apple, nhưng nhìn cái dock sạc này có vẻ không tinh tế giống như các sản phẩm của Apple vẫn làm, có một chút nghi ngờ tính xác thực ở đây 😃
Apple dưới thời Tim Cook có nhiều thay đổi trong việc thiết kế sản phẩm mặc dù có thành công về mặt doanh số nhưng tính nghệ thuật và tinh tế thì bản thân mình vẫn thích phong cách thiết kế như thời Steve Job hơn, không biết có bác nào giống mình không ?
chắc bản thương mại sẽ đẹp hơn!.
mr33acs
TÍCH CỰC
8 năm

Có cái dock để tử tế sẽ đẹp hơn cho em nó 😃
saladass
TÍCH CỰC
8 năm
@mr33acs Khoe hàng trá hềnh,hihi.
ptme2001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mr33acs dây hoco hả bác :v
mr33acs
TÍCH CỰC
8 năm
@ptme2001 Hehe đang muốn mua cái dây nữa sạc nhà + cơ quan cho tiện. Hoco có làm dây này hả bác?
mr33acs
TÍCH CỰC
8 năm
@saladass Ko phải khoe theo ý bác nghĩ đâu. Vì bài liên quan AW có nhiều bác nói là con này ko có ai dùng nên e hay up hình để mọi ng biết nó ko đến nỗi quá hiếm 😃
ptme2001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mr33acs Có đó bác. Nhưng ít nơi bán lắm bác ạ
o_obibi
ĐẠI BÀNG
8 năm
chữ trên vỏ hộp lem nhem nhỉ, mình nghĩ đây ko phải "hàng chính hãng" rồi.
lạ mắt nhỉ
giá đắt quá trời
đẹp đấy chứ.......
ngox_IT
TÍCH CỰC
8 năm
Dock của mình, gọn hơn cái dock trên kia 😁

quochung12
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngox_IT Đẹp thế
Titaner
CAO CẤP
8 năm
Có mấy chế ko thích nhà Táo thế nhưng sản phẩm nào cũng phải lao vô đọc hết bài và comment này nọ , ko biết nghĩ gì trong đầu ? Mấy chế ko thích thì người khác thích , mấy chế ko mua người khác mua vậy thôi , về nhà có ai xài đồ nhà Táo thì mấy chế hùng biện kêu họ bỏ đi , theo mấy chế kaka .

Riêng về cái dock này thấy ok , đẹp đơn giản , tiếc ko có apple watch thui .
gautrang14
TÍCH CỰC
8 năm
apple watch đẹp :p
Đẹp quá. Apple phát minh ra sạc không dây. Chắc chắn là 1 cuộc cách mạng và phong trào mới.
sạt thui có cần đẹp thế ko
xmen02q1
TÍCH CỰC
8 năm
Sắp tới lại bảo các hãng khác bắt chước Apple làm sạc ko dây cho xem - vì dù Apple ko làm đầu tiên nhưng từ khi làm mọi người mới bắt đầu chú ý :v
dock còn xấu hơn của 360 mà nó được tặng kèm đây phải mua thêm giá thì trên trời apple đúng là biết cách moi tiền từ phụ kiện.Lời nhiều từ mấy cái này chứ mobile hay pc lồi sao nhiều bằng mấy cái này.Giá này chắc 1 lời 3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019