[Hình ảnh] Giải phẫu Nokia N950

babybungbu
25/6/2011 23:4Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zomano
TÍCH CỰC
13 năm

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

ủa thế đẹp thì được cái gì ta,bạn toàn xài 1202 vỏ trong suốt à mà cần cái bên trong phải đẹp.........khi nào được dùng em nó thì mới nói nhé đọc cm thấy hãm......
Con này có thêm bàn phím QWERTY nữa nè, hi, mình thấy nó không được đẹp lắm, làm máy thêm cồng kềnh thôi
em này chỉ là bản thử nghiệm phát cho các kỹ thuật viên thôi, chưa chắc là cấu hình và thiết kế chuẩn của nó
Tiếc cho AE nào muốn có nó mà hok đc^^:rolleyes:
khactiepa1
ĐẠI BÀNG
13 năm
chip A8, ram 1G là ngon rồi .
có phải đi mua BB hàng dựng đâu mà phải soi "nội thất" xấu hay đẹp hả bác:bounce:

Chỉ qua 1 cái camera mà có thể đánh giá cả 1 công ty, hay....🆒
toanbaixan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Minh cung muon no nua. Nhung no khong ban ra rui

Toan iphone4
azeus
ĐẠI BÀNG
13 năm
nokia có j đâu mà máy nào cũng đắt thế nhỉ. Đc 1 thời gian lại rớt giá kinh khủng
Mở ra làm gì cho mấy anh Trung cộng nhái theo
khung suon` no' cu'ng ca'p ghe^.thao' ra cha'c cung~ phe^ .Ko ho danh la nokia.
Lau ru`i mo'i co' la.i cuo.c^ phau^~ thua.t^ na`y ha.
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này ko bán thì tiếc quá nhỉ. Nhưng n9 có vẻ ngon hơn.
đọc mấy cmm của mấy ng sao ma tức quá.bên trong điện thoại chui vào đc mà ngắm uh. Đẹp với cả xấu. Con này bung máy rùi k ai dùg cho e dùng cho. N950 là sản phẩm chạy hdh meego để cho các ltv nghiên cưú,ltv cũg là khách hàg đó,các ltv hiểu đc họ cần gì ở meego&nokia và chỉh sửa. thế là nokia đúc kết ra e sau ngon hơn e trước...Lợi hại lắm.
luminh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có cảm giác sắp xếp linh kiện không được tốt như của apple nhỉ. Chỉ là ý kiến cá nhân thôi. Em thích apple nhưng không phải ifan nha.
edmundo2203
ĐẠI BÀNG
13 năm
Làm lập trình viên sướng nhỉ.hy vọng No sớm thành công.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
mới giới thiệu, giờ phẩu thuật rồi....
midflow
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em nghi ngờ là Nokia sẽ thương mại hóa N950. Biết đâu đây chỉ là một chiêu làm cho N950 sốt hơn thôi ;)
Kvh27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác lập trình sướng nhỉ, hết hãng này đến hãng khác đua nhau tặng máy, nghề lập trình viên smartphone giờ hot quá. Em này nhìn cũng ổn mà sao Nokia không đem bán luôn nhỉ, thích cái khoảng bàn phím trượt
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
K biết có ai bán nó ra ngoài thị trường k 😁
thegioibep
ĐẠI BÀNG
13 năm
thực ra thì điện thoại No kia rất bền Pin trâu sóng khỏe!Bo mạnh sắc nét nhưng nói thật dùng qua mấy đời điện thoại thông minh của Nokia rồi!chậm lắm!lại hay treo máy nữa....!Không biết do phần cứng yếu hay phần mềm nữa!Nói chung là rất khó chịu!
Sản phẩm thử nghiệm này mà bán ra ngoài chắc chắn sẽ khối người mua. Mình là 1 trong số đó. Kết bàn phím cứng hơn cảm ứng như N9.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019