[Hình ảnh] Ký sự ngày gia đình thêm thành viên

Đậu Hoa
14/3/2018 19:38Phản hồi: 305
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

celebs
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chúc mừng bạn ! Qủa thật cảm giác lần đầu tiên nhìn thấy con mình cực kỳ đặc biệt , phải cố kìm để không chảy nước mắt , mình nghĩ chắc đó là cảm giác chung của mọi người đàn ông .
Virusozzy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chúc mừng gia đình ;);)
hiepkhach91
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chúc mừng gia đình bác
ptthong12a2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xin chúc mừng gia đình bạn. Công chúa của mình cũng 38 tuần rùi, đang trông chờ ngày được gặp mặt con, thật là hồi hộp!!!
Naruto007
TÍCH CỰC
6 năm
Chúc mừng gia đình anh 😃
xingcai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chúc mừng gia đình bác
chúc mừng bác, hôm vợ mình sinh mình cũng vào, quay clip chụp hình các kiểu, thời đó xài Nokia lumia 920 phim rất đẹp, sau do cái sync cloudrive bị lỗi nên mất, buồn mất 1 thời gian 😃
@Airblade14 Bác đen thế. Em dùng từ Htc 8x sang đến Iphone rồi giờ là Nokia 8 sync chưa lỗi lầm lần nào.
Lâu lâu có những bài viết này thật hay ^^. Chúc mừng gia đình có thêm thành viên mới nhé 😁
tinhbo
ĐẠI BÀNG
6 năm
THẬT THIÊNG LIÊNG VÀ TUYỆT VỜI <3
chmaiyeutr
TÍCH CỰC
6 năm
Chúc mừng bạn ! Mình cũng được 2 lần cảm xúc rồi, cũng sắp có lần thứ 3. Thương vợ lắm mà nhỡ rồi. Hứa sẽ chỉ 3 đứa thôi 😆
bnc246
TÍCH CỰC
6 năm
Chúc mừng gia đình nhỏ
timinghaft
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hình đẹp, lại có tính châm biếm thời sự. Đâu phải lúc nào vác máy đi canh hoàng hôn, bình minh, chim cò chụp nước là đẹp, có những vẻ đẹp k màu mè, photo shop, lại tràn đầy tình yêu
tinvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao lại show lung tung thế nhỉ? Mình cũng được vào phòng mổ, cũng nắm tay vợ trên bàn mổ, nghe con khóc, cũng có quay film chạy hình các kiểu. Nhưng khuyên bạn ko nên share public vậy
comet
TÍCH CỰC
6 năm
chúc mừng gia đình bạn.
nublast
TÍCH CỰC
6 năm
Mình phải đăng nhập ngay để chúc mừng gia đình bác. Cảm ơn bác đã cho mình thấy được ý nghĩa lớn lao của ơn sinh thành. Xem mà xúc động quá bác ạ
Bộ ảnh thật hạnh phúc. Chúc mừng bạn.
Chúc mừng gia đình nhé.
Đọc bài e lại nhớ đến ngày vợ e đẻ cách đây 2 năm. Cám ơn bác. Mãi không quên ngày đó
chúc mừng gia đình bạn nhé. Mình cũng vừa xong tức thì, tranh thủ ra căngtin ăn tạm chút thì thấy bài này, thật nhiều cảm xúc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019