[Hình ảnh] Màu đỏ của iPhone XR Product RED và BlackBerry Key2 Red Edition

ND Minh Đức
31/5/2019 13:23Phản hồi: 122
[Hình ảnh] Màu đỏ của iPhone XR Product RED và BlackBerry Key2 Red Edition
Mời anh em xem bộ hình 2 chiếc điện thoại đều có màu đỏ rất đẹp: BlackBerry Key2 Red EditioniPhone XR Product RED. Bên cạnh có màu đỏ nổi bật và thu hút ánh nhìn, bộ đôi điện thoại này còn có điểm chung là được hoàn thiện một cách sắc xảo, cẩn thận, cho cảm giác cầm vào thật sự cao cấp.

Đây là bộ đôi máy khi cầm trên tay. Nhìn từ mặt trước, nếu như XR chỉ có phần khung viền máy màu đỏ thì Key2 có thêm những chi tiết đỏ chạy đan xen giữa các phím bấm cứng.

Ngược lại, mặt lưng XR gần như hoàn toàn đỏ. Trong khi đó Key2 vẫn sử dụng bề mặt màu đen sần.

Viền quanh camera đơn của XR được làm đỏ luôn. Theo mình giá mà phần viền camerab kép của Key2 màu đỏ nữa thì tuyệt hơn khá nhiều.

Phần hông 2 máy. Key2 các nút bấm được làm khác màu nên trong lạ hơn.

Ở góc này sẽ nhìn thấy rõ sự khác biệt về màu đỏ giữa 2 máy. Màu đỏ của Key2 tươi hơn, hoàn thiện của hơi nhám một chút. Trong khi XR sẽ đỏ thẫm hơn, bề mặt vẫn nhám nhưng ít hơn và vẫn cho cảm giác mịn khi nhìn.

Cạnh trên của máy. Lỗ cắm 3.5mm đặt lệch khiến cho Key2 có vẻ hơi mất cân đối một chút.

Cạnh hông còn lại của 2 máy.

Bàn phím ảo và bàn phím cứng.

Quảng cáo

Cạnh trên của 2 máy. Một bên tai thỏ vs một bên bình thường với loa thoại và camera selfie. Góc này thấy rõ loa thoại âm bên trong của XR vẫn đẹp và tinh tế hơn so với giải pháp loa lồi lên.

Decathlon_Tinhte-1.jpg Decathlon_Tinhte-2.jpg Decathlon_Tinhte-3.jpg Decathlon_Tinhte-7.jpg Decathlon_Tinhte-10.jpg Decathlon_Tinhte-11.jpg Decathlon_Tinhte-13.jpg Decathlon_Tinhte-14.jpg Decathlon_Tinhte-15.jpg Decathlon_Tinhte-16.jpg Decathlon_Tinhte-17.jpg Decathlon_Tinhte-18.jpg Decathlon_Tinhte-19.jpg Decathlon_Tinhte-20.jpg Decathlon_Tinhte-23.jpg Decathlon_Tinhte-25.jpg Decathlon_Tinhte-26.jpg
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iPhone đẹp hơn. iPhone đẹp hơn. iPhone đẹp hơn :p
@Bạn và 500 Anh Em BB cũng đẹp, nhưng tổ tông nhà nó xấu =))
@Bạn và 500 Anh Em Thực sự là vỏ nhôm đẹp hơn 😁
Đt xấu nhất 2018 của Apple cũng dư đẹp hơn con lưng nhựa rẻ tiền này...
@demonntl ờ ( thở dài+nhếch mép)
arbre
TÍCH CỰC
5 năm
@langthanglangdang 😁:p:D con lạy mấy cha :D
@demonntl Đỏ đẹp mà bác.
huydn200887
ĐẠI BÀNG
5 năm
@demonntl oài ( thở dài, cười khinh bỉ, đi ra )
sự xuất hiện của e gái selfie đã xóa nhòa tất cả
@vn_ninja Em gái?
@danghuong18 Kinh
@vn_ninja Em gái này đang phê
@danghuong18 chắc mới chơi ma túy đá 😃
P@trick
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bộ đôi hoàn hảo
minhieu89
TÍCH CỰC
5 năm
Hình đẹp quá ;)
chả biết màu nào đẹp hơn , chỉ biết 18t mà bảo chọn mua 1 trong 2 con thì 100 người chắc đến 99 người chọn ip . Mà nhỡ có mua BB đỏ 18 triệu , có năm sau nó tụt còn hơn 3t thì vỡ tan .
@hoanghaidang Em đã trải nghiệm qua 😔
noupfix123
TÍCH CỰC
5 năm
@hoanghaidang Yeah sau 1-2 năm còn 3-4tr điển hình như Z10, Passport, Bold
badmanvnn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko thích màu đỏ nhueng nhìn 2 em này đẹp thật
novavn
CAO CẤP
5 năm
Iphone vẫn thân thiện nhất, mượt cả ngoại hình lẫn bên trong. Giờ chán không muốn nâng cấp dt nữa rồi. Chờ cái gì mới mẻ hẳn chứ không thì cứ iphone dùng mãi.
duc_knight
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp đôi
con xxr này thấy nhiều ng chê mà sao mãi ko giảm giá rẻ rẻ chút để mua nhỉ các bác ( 1 ng dùng 5s cho hay @@ ) mình hay làm rơi nên đeo ốp vào và sd mượt mà và pin trâu chút là ok nếu ở mức 10tr thì quá nà ok @@ , về nhà chả động vào đt vì toàn ngịch ipad rồi
@khanh_hikaru viền dày lại kết bác à, viền mỏng sợ rơi là dễ đi ( 1 ng hay làm rơi đt cho hay @@ )
@mouse_gaga lúc đầu tính hốt con 7 mà nghe ns dễ bị treo táo vs cả bong máy thế là yên vị 5s luôn bác, con 8 cũng tốt mà thấy ít ng dùng vs ít nơi bán quá
@toivaem986 lúc trước mình cũng dùng SE, cũng kg định đổi qua XR mà thấy anh mình dùng XR thấy ok nên mình xúc lun. nói chung là ngon, nhất là cái face id và pin lâu. chỉ mỗi tội so với con SE thì nó to và nặng thật.
@mouse_gaga hehe, m cầm mấy con xs còn nặng hơn ấy, nhưng mà chắc là dùng lâu quen tay thôi @@, như lúc đầu chơi game ipad là bị đau cổ, n sau 1 tgian quen là ks ngay ý bác @@
Cùng giá ,cùng màu nhưng quăng ra cho chọn thì 10 thằng thì chắc 9 thằng chọn iphone .Còn một thằng thì chon BB .
@uthalinh Sai rồi. 99/100 chọn iPhone.
@Bạn và 500 Anh Em sai rồi ... 9999/10000 người chọn iphone , chỉ 1 thằng chọn BB đỏ về làm review như ad tinhte thôi . Review xong lại bán tháo !!! =))
Chỉ thích mỗi anh áo đỏ =)))))))))
trieuluu
TÍCH CỰC
5 năm
@n.a.v.i.p "màu đỏ kinh forever"
caphe17
TÍCH CỰC
5 năm
Key 2 vẫn đẹp hơn, tuy nhiên bàn phím giờ ko còn phù hợp nữa... QWERTY chỉ hơn T9 thôi...
Cùng là đỏ nhưng 1 dành cho đàn ông còn 1 dành cho đàn bà (và bong bóng)
Kang Win
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em bình luận vui nhỉ
Chả có thiện cảm với smartphone màu đỏ chút nào, cả K2 lẫn Xr, nom nữ tính thấy mồ o_O
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@vicktorbui Chiều tối nay có offline BB ở CPTT, tiếc rằng tổ chức mãi trong SG, nếu ở HN thì A tham gia cái rụp, còn màu đỏ của K2 thì ko phải gu của A nhưng có vẻ như ko ít AE vẫn khoái màu này 😁
@crazysexycool1981 Anh ko thích nữ tính quá mà nhìn cái menu điện thoại của anh thì... :v em nhìn một lần mà vẫn ớn
@Nguyễn Huy Chiến Màu đỏ mà A ko thích đơn thuần là do thiết kế bên ngoài của chiếc K2, còn màu sắc các biểu tượng icon bên trong Menu thì lại khác! Khác ở điểm: ko chỉ có duy nhất 2 màu nói trên mà giao diện Menu được tổng hoà bởi nhiều màu sắc khác nhau nên sẽ cho cảm giác hoàn toàn khác nhau E nhé ;)

@crazysexycool1981 nhiều màu lòe loẹt quá nhìn nó giống LGBT anh :v
Vãi nhỉ, giá gần ngang nhau mà nhìn chắc là con XR sẽ đc chọn nhiều nhất rồi...
BB giờ còn cái suy nghĩ đâu đâu í, thậm chí nếu Key2 với 6s new seal thì mình cũng chọn 6s chứ chả chọn key2 o_O
@lucifervnn Cũng không vọc vạch gì nhiều nên 6s 6s plus cũng đã ổn, hehe
Thua màu đỏ huyền thoại này 😁
zdng12
TÍCH CỰC
5 năm
@Bão Sài Gòn Hahaha
@Bão Sài Gòn đỏ này là đỏ tiết canh nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM