Hình ảnh máy tính bảng HP Slate 8 xuất hiện trong video quảng cáo?

uhraman
28/7/2012 4:56Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao lại có phần màu đen giống ipad thế, nếu phần đó làm bằng nhôm luôn thì hay.

p/s: mình không phải ifan hay ssfan gì hết nên bạn không cần phải nhảy xồm xồm lên thể hiện mình rồi quote nói. ifan đi đâu cũng ipad, đúng là cuồng, gạch đá các loại.

@levu136 chứ có ai nhảy đâu mà bạn cứ phải nhảy cẩn lên thế...thế này thì war ah........ps là ko phải ifan là dc rồi..nhảy cẩn cẩn mấy từ sau vào làm gì
@hieu111991 Chiến sự tinhte dao này bác biết rồi đó, mình mà không ghi vậy chắc nãy giờ có nguyên con te nơ gạch rồi
iamamen113
ĐẠI BÀNG
12 năm
@leminhtu88 hok... ý bác ấy là làm bằng nhôm để bị mất sóng giống iphone 4 ý mà.. hehe... lúc ấy apple lại đi kiện HP tại sao lại mất sóng giống iphone 4.. thế thì khổ...
@levu136 thôi thì mỗi ngày một viên gạch cho nó rôm rã cũng đc....😃
Cả mặt trước lẫn mặt sau cứ thấy giống ipad, Apple đã tạo nên những sản phẩm thay đổi thế giới !
Có slice gi rõ là 10.1 " rồi mà . Bác mất công đoán làm gì

cái này quảng cáo thương hiệu HP. Chứ không giới thiệu riêng 1 sản phẩm nào cả. Có chỉ lấy 1 số mẫu máy nổi bật để cho vào thôi
make it matter???????
thấy ở giây 35 -36 cũng có xuất hiện đó
mekong100
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang chờ một người comment phán tablet HP giống iPad 😆))) :rolleyes:
@mekong100 Không giống mới lạ. Góc tròn tròn mầu bạc bạc mảng đen đen =))
cung thich HP lam, nhung cho xem Surface nhu the nao
thôi xog, apple sắp kiện rôi
Nhìn cũng dc nhỉ. Chỉ có k đẹp thôi. Nếu giá đẹp mà nhanh thì cũng ok thôi
có cái viền đen,nhôm bạc...nhìn xoác làm e liên tưởng tới...😁
goalie
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sang năm khi Windows 8 phổ biến trên các máy tính bảng thì có lẽ Ipad sẽ yếu thế đáng kể.

Lợi thế của ipad là kho Appstore đồ sộ. Tuy nhiên về thế giới phần mềm và game thì từ xưa đến nay Windows vẫn là vô địch.

Cố đợi đến sang năm mua máy tính bảng Win 8 vậy. Mặc dù đang rất thèm thuồng ipad 2012 và Nexus 7
@goalie Nếu thực sự là x86 thì Appstore chưa có cửa nhé
Trước là Envy, giờ là Slate. HP hơi quá tay thì phải, nhìn là thấy ít nhiều phong cách của Apple.

Mà kệ. x86 của HP mà ngon thế này thì iPad cạp đất mà ăn đi
nếu giá đẹp sẽ cố gắng tậu, cần x86 chứ ko cần arm, chỉ giải trí ko thì androi ngon bổ rẻ hơn nhiều
cumeocodon
ĐẠI BÀNG
12 năm
😃 nó quảng cáo hay đó chứ. ý chính là theo đuổi đam mê của bạn :X 😃) nhưng quan trọng là "HP không tin tưởng vào sức mạnh của công nghệ, chúng tôi tin tưởng vào sức mạnh của con người. Khi công nghệ phục vụ cho chúng ta, để làm những việc thật ý nghĩa." 😃 nó nhắc khéo là cái tablet của HP có thể không hoàn hảo 😁 nhưng nó có thể thay đổi từng bước nhỏ 😃) muốn xài hàng pro thì chờ vài phiên bản đi
tijek132
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong sớm ra và giá cả phải chawng
tijek132
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong sớm ra và giá cả phải chăng
Đáng chờ nhất trong các tablet chạy w8 đây!
máy này lại nhái lại kiểu dáng của ipad,
Mình thấy nó đẹp là 1 điều nhưng mà quan trọng là cấu hình của nó mới là đáng nói

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019