Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hình ảnh] Microsoft Store có những gì?

sonlazio
31/1/2012 2:12Phản hồi: 153
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yilka
TÍCH CỰC
12 năm
Tuyệt quá, ngoài XBox mình sẽ có cơ hội trải nghiệm Windows + Office nếu đặt chân đến đây lol
Tuyệt! Rất tinh tê.
... Nhìn cool quá 😃 ...
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuyệt vời quá, nhìn mà thấy mê, có dịp ghé chơi cho biết :mstickle:
cái này trong valley fair mall 😁
Sao MS với Apple ko làm vài cái store giống vầy bên Sing để anh em Tinh Tế tiện qua "thăm" nhỉ ^^
txtruong_87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy tính XPS 14z của Dell được "vinh danh"
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
Lung linh một màu vàng kim...
Hê hê, vào đây mua soft rồi về xài ah? Bao nhiêu ông ở VN bỏ tiền ra vậy 😁
"còn đây là New York Giants, một đội bóng bầu dục cũng nổi tiếng khác"... Doi bong do la SF Giants... baseball not football...
😁 Thanks tho
khoa9202851
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cần cả M$ và Apple 😃 Cần cả google nhưng k cần android
Kết nhất các bàn bày Xbox. Giá mà nó cho cái màn hình to hơn 1 tý để trải nghiệm thì...:eek: Nhiều hàng thật đấy.
thật tuyệt vời, bao giờ mới có 2 em sờ to này ở Việt Nam nhỉ.
daiza911
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật sự là mỗi hãng có 1 điểm mạnh của mình, Apple thì thiết kế đẹp ứng dụng đồ họa tốt, ai làm về đồ họa hẳn thích Apple hơn là MS vì máy cua apple chay rất mượt cảm ứng trackpad rất thông minh và tiện dụng, mà máy của apple lại ko sợ virut, nhưng về độ tiện dụng lại thua MS máy tính của MS thì bạn có thể Tuỳ chỉnh theo ý mình thích như nào cũng đc mà có nhiều phần mềm hỗ trợ tiện dụng cho công việc cá nhân hơn, còn về game thi MS ăn đứt Apple, bản thân mình cũng là 1ifan nhưng mình thấy cũng ko thể thiếu MS đc, mình dùng ĐT và máy tính bảng cua Apple, thì mình thấy là số 1, Nhung máy tính cá nhân thì phải là MS, cũng đã từng dùng thử Mac thật sự thấy rất thích về Bộ phím và Bộ trackpad của Mac nhưng về độ tiện dụng và thực tế thì thua hẳn MS, nói chúng với mình thì Apple và MS Là 2 cái ko thể thiếu đc trong đời sống công nghệ, đừng quá nghiêng về 1 phía, nếu dùng kết hợp 2 hãng này lại thì thật sự là quá hoàn Hảo, hiện h mình đang dùng ĐT và máy tính bảng của apple kết hợp với máy tính để bàn và laptop chạy hệ điều hành của Ms và thấy đây là sự kết hợp hoàn hảo, ý kiến trên là riêng của bản thân mình còn suy nghĩ của người khác như nào thì Cũng nên bày tỏ lên đây để mọi Ng cùng thảo luận, chứ ko nên bới móc nhau ra làm gì
Cửa hàng đẹp nhỉ :inlove:
hè! Phát triển mạnh nữa cho anh em nhờ! Hì bao nhiêu năm nữa mới tới Việt Nam mình nhỉ! Hì thank
store nhìn sang quá...Mà sao hong thấy nhân viên bán hàng nhỉ...
Ôi có cả xbox và games, phải nói là thích store về PC/game console...như thế này hơn các Phone Store vì là dân nghiện PC :p
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn đúng tuyệt đẹp các pak nhỉ
là người yêu công nghệ phải được đi những store thế này mới thỏa lòng mong ước

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119