[Hình ảnh] Nokia Lumia 830 màu vàng: sản xuất ở Việt Nam, đủ cả trắng vàng và đen vàng

sonlazio
9/2/2015 7:16Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
730 đẹp hơn 😁. Vừa tiền cấu hình y hệt cam trước lại ngon hơn mới đau chứ
@mrsouth.hp Ko có gì là sai lầm cả.với thiết kế khung viền kim loại,cam chính 10 chấm,công nghệ pureview,ổn định hình ảnh quang học thì cái giá đó là chấp nhận được.nếu nói về hiệu năng sử dụng thì có lẽ còn có cái hơn cả 930 ấy chứ có chăng chỉ là thiết kế và cấu hình thấp hơn thôi.
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@dnt0989 bỏ ra 3tr cho cái cam sau vs cái viền kim loại. Cũng chát phết. Hihi tuy cam 730 ko có pureview nhưng dc cái khẩu độ lớn nên chụp tối cũng ok phết b ak
@mrsouth.hp Công nhận.cam 730 cũng giống như 720 trước mình dùng,chụp tối rất ngon+nokia camera nữa lại càng ngon chỉ ko có chống rung thôi.chung quy lại thì ngon,bổ rẻ vẫn là 730.
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@dnt0989 e xài 630 mà đã thấy ngon r huống chi 730. Công nhận lumia camera bá đạo thật.
chất lượng gia công cái nắp hình như tốt hơn, không thấy bị vênh lên như mấy cái ra trước 😔
tuanhavan84
ĐẠI BÀNG
9 năm
made in vietnam hay quá còn gì? giá có tiền cũng ủng hộ 1 em tiếc quá
SiZe
Trứng
9 năm
Thay on 4 nhan co 1.2
Rất đẹp. Chất lượng hoàn thiện tốt. 😃 Mình cũng thích 830
cu kum
TÍCH CỰC
9 năm
Hàng ngon quá
sao không phải là nắp lưng kim loại như mấy con e71, e72 hay x2 _00 cũng được
@Toan_Nguyen_997 nắp lưng kim loại thì dùng nó nhanh nóng máy chứ báu gì, smartphone bh cấu hình cao nên dễ nóng máy lắm
ttdt1210
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bao nhiêu năm rồi vẫn chưa hiểu ý đồ của bọn FPT tại sao lại dán cái tem lên nắp lưng nhìn rẻ tiền cả 1 sản phẩm :oops:
ndlong
TÍCH CỰC
9 năm
có dual sim thì ngon
Chụp hình Bokeh đẹp quá
là chơi gì thế bác :eek:
FalconSky
ĐẠI BÀNG
9 năm
@16111995st clash of clans đó bác
link android : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.supercell.clashofclans&hl=vi
cái camera lòi nhưng nhìn vẫn đẹp, mình thích em này rồi :p
viên pin vẫn made in china ~.~
viên pin vẫn made in china ~.~
@Thật là ngại Đồ độc hại đó nên để tụi tàu làm culi bạn ợ 😁
ai cũng nói màu đen bửn, mà em thấy đen đẹp hơn trắng mà
Màu này thấy mới có ở Mai Nguyên, TGDD với mấy chỗ khác chưa thấy, mà ra cái gold này cứ Mai Nguyên giảm giá 830 các màu thường xuống còn 7tr2. Hôm trước mình mới mua 1 em, lúc ra cửa hàng thì dự định là mua cái Gold mà vào cầm trên tay thì thấy cũng bình thường, không đẹp hơn cái thường bao nhiêu. Cá nhân mình thấy màu đen đẹp hơn màu trắng, cái vỏ trắng bóng bóng nhìn bực bội quá, màu đen thì chữ Nokia ở nắp lưng vàng nổi bật hơn nhiều so với chữ Nokia ở phiên bản thường, khá là đẹp, còn khung viền vàng thì cũng bình thường thôi, mình không cảm thấy nó sang trọng hơn so với khung viền của phiên bản thường. Mà tính mình thích màu nổi, sống động một chút chứ không thích điện thoại màu đen nên cuối cùng mình mua bản thường màu cam.

Mới dùng được có 2 ngày nên chưa đánh giá cụ thể được, nhưng trước mắt thấy 830 chạy rất mượt, pin vừa đủ dùng, thiết kế quá đẹp theo con mắt thẩm mỹ của mình, mình trả thêm tiền cho con này thay vì 730 chủ yếu là vì thiết kế, nhìn 830 cảm giác sang trọng hơn hẳn, còn 730 không có khung viền và phần viền màn hình khá to, mình thì mua điện thoại để làm việc, không có nhu cầu selfie nên camera trước bao nhiêu không quan trọng. Thật ra nhìn cấu hình thì 730 cũng đủ cho nhu cầu công việc của mình nhưng vẫn ngu ngu bỏ thêm tiền mua 830 😕 Nói chung chắc anh Microsoft/Nokia cũng đoán trước được là có những đứa ngu ngu như mình ;)
Ginerbread
TÍCH CỰC
9 năm
@CTOAN8 Bác mua bản thường là lựa chọn chuẩn rồi. Bản vàng này mạ vớ vẩn tí khung viền mà đắt hơn cả 2 triệu. Bên Nguyễn Kim còn có 6tr9 và khuyến mãi thêm lì xì quà tết nữa cơ.
Nhìn cái cục Pin thấy Made in China .
ngocb2
TÍCH CỰC
9 năm
với giá này thì không có lý nào lại không chọn 1520
minhhai0807
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hỏi ngu: nếu không chống được nước biển thì tụi này chụp hình trong phòng tắm và massage à? đang tính kiếm cái chống nước mà nghe vậy nản, vì đang dùng cái Blackberry 9700 chống tất cả mọi nắng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019