Hình ảnh Offline Bold Sài Gòn

cuhiep
4/7/2009 15:22Phản hồi: 55
Hình ảnh Offline Bold Sài Gòn
Chiều nay, anh em Bold SG đã có buổi họp mặt thân mật. Đông đảo anh em đã đến tham dự và nhận áo đồng phục. Một vài anh em từ Đà Nẵng, Vũng tàu cũng đến tham dự. Xin gửi một số hình ảnh mình chụp được chiều nay tại buổi Offline.

Đến trễ về sớm thấy áy náy với anh em quá, bèn lấy hình mà tạ lỗi. Mong anh em thông cảm cho.

Mở đầu là Miss Dung đến từ cafe Tinh Tế làm duyên trước nhà hàng Nghệ Thuật, địa điểm offline của anh em Bold Sài Gòn.

MC Cường vntrann khá vất vả trong buổi offline hôm nay.

Thương gia Dũng (Dâu Den mobile) người đứng.

Thương gia Kiên (16 Rạch Bùng Binh) thứ 1 từ phải qua.

Gia đình thương gia Luận ( ngay13.com).

Quảng cáo

Quảng cáo

Tham gia lần này đa số các thành viên 2 tay 2 súng, và súng kia cũng là 1 sản phẩm của RIM 8700, anh em show 87 naòooooooo.

Myhoang đang tường thuật không khí buổi offline cho các hội Bold Hà Nội và Đà Nẵng.

2 thành viên của Vũng Tàu cũng đến chia vui cùng anh em Bold Sài Gòn Mr.Ken79 và Boldvt.

Myhoang đang show webcam đến anh em Hà Nội và Đà Nẵng.

Các thành viên đang giới thiệu về mình và nick trong Tinh Tế.

có 1 thành viên Đà Nẵng cũng có mặt trong ngày hôm nay.

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng buổi off thành công tốt đẹp.
off line vui quá thành công mỹ mãn thank
trông có vẻ hoành tráng hơn off ở hn nhỉ 😃
seo ko thấy các bác chú thích ai là ai hết vậy, nhìn ko biết ai ai trên diễn đàn hết..........
[P]n[Y]
TÍCH CỰC
15 năm
em cóa nghe tường thuật lại jo mới thấy hình 😁
tanliem
ĐẠI BÀNG
15 năm
hix..nhà nghèo chỉ biết nhìn mà thèm ~.~
có ai tường thuật nội dung buổi offline không vậy
ax, chắc các bác í đang say BB òy = Bia & Bold 😃

tiếc wa, em cũng nối gót bác Hiệp vào cuối hiệp 1 nên giờ chỉ bit xem hình và dõi xem tình hình off hiệp 2.
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
15 năm
mấy Bác off hoành bánh tráng quá.... chúc mừng chúc mừng 😁
myhoang
ĐẠI BÀNG
15 năm
myhoang , mairo , nickyuk , tmhai84 , Bi_Pro , long-macbook , danghoang , weare , meoandde , water_nuoc , adeathchucka , zukenhoang , tungya , cuonga

Hơn 12h đêm.Đông thế.Thanks anh em đã nhiệt tình góp vui cho buổi off thành công.Không gì diễn tả được cảm xúc.Vui thật.Cám ơn Bác cuhiep rất nhiều về sự hiện diện.Thanks toàn thể anh em.
pó tay rồi , spamer tại TT thật là kinh dị
buổi off hơi nhạt khúc đấu giá , kết nối cầu truyền hình lúc được lúc không hơi buồn , còn mình thì chả có 1 bức ảnh nào cho ra hồn 😔
buổi off rất hoành tráng, tăng 1,2,3... đến tận 10h30 đêm

Cám ơn bác Hiệp đã post hình, may quá có tấm hình có cái mặt em lấp ló ở đó 😁
Chúc mọi người vui vẻ nha! Em nhỏ tuổi có dịp sẽ diện kiến các anh chị 😃
Chúc mừng buổi OFF của Anh em BOLD SG đã thành công mỹ mãn....

Hôm qua giao lưu cầu truyền hình skype vui quá, say bí tỷ, mò nhầm chỗ mấy nơi mới về được đến nhà

Tưởng đêm về sáng là sẽ đưowcj xem phóng sự nóng từ Chú Linh player và Mr Hiếu - Chờ đến lúc đi ngủ mà chả thất đâu..sáng nay phục mãi vẫn chưa thấy giề, ngoài chú Quý say phóng quả tên lửa xịt rồi cũng ngủ mất luôn

Anh em SG qua hình ảnh thấy thân thương quá xá...ke,,,je

Đấu giá trên TT thì BOLD HN trúng 12 chiếc

Đấu giá tại buổi OFF ; Chiếc nắp sau có khắc tên các mem BOLD HN được trúng với giá 3.000.000 vnd ( Mr Công sport ) - Phiên đấu giá này công nhận là VUI

KHÁNH VOI
Ha_TM68
TÍCH CỰC
15 năm
Có ảnh rồi đây anh ơi! em chỉ xin phép các ACE Hội Bold Hà Nội up lên một vài tấm thôi, vì hôm qua Linh player và bác Hiếu phụ trách mục "cờ hụp" mà bác:

1- Tổ kỹ thuật đang triển khai để đảm bảo tính "trực tuyến" của off 3 miền:

2- Miss Trang Pham đang lĩnh hội ý kiến của bác Pittt :

3- Bác Hưng (99-9000) Hội BB Bắc Ninh ( đứng giữa) là người thắng cuộc trong mục đâu giá em Blackberry 5820 :

4- Bác mobile t và cậu em Timur, bác Quý là các kỹ thuật viên thầm lặng đem lại thành công của buổi off 3 miền:

5- Bác Dương với nhiệm vụ đón khách đã hoàn thành rất tốt vai trò của mình, và đang có vài phút thư giãn:

5- Bác Hải Anh (Pittt - ngoài cùng bên tay phải) chủ xị của buổi off Bold Hà Nội với rất nhiều ý tưởng táo bạo và hấp dẫn đã làm "nóng" buổi off của Hội Bold Hà Nội:

999000
TÍCH CỰC
15 năm
Cảm ơn các bác tổ chức Bold HN, cảm ơn bác HàTM68 rất nhiều, nhưng bác nhầm 1 chút, em chỉ là member BB Bắc Ninh thôi nhá, ko phải hội trưởng:biggrin9gp:
Ha_TM68
TÍCH CỰC
15 năm
Làm member nhưng có ý tưởng, công tác tổ chức như một hội trưởng 😃
Đúng không em....? 😃
nhin2 tấm poster chán thế
chữ vietnam(VietNam) (mà cũng không được viết hoa nữa chứ)
em thấy kỳ kỳ
Hê,...hê... Spam phát trả lời bạn.

Việt Nam = Vietnam ----------> Kỳ kỳ 50% thôi bạn nhá
Ha_TM68
TÍCH CỰC
15 năm
Xem trong ảnh chụp của bác Cuhiep thì có thấy rất nhiều "ngươì quen" của BB Sài Gòn như: Đông (Bucodo), Anh Thành (Buisuoi) , Cường (vntrann), bác An (LavaBB) . . . nhưng lại ko thấy bác Chen đâu cả ....? - Anh em Hà Nội đang đợi ảnh up lên đây . . . .
Biết chừng nào mình có bold đẻ of cúng anh em nhỉ?
hjhhjhhjj. nhìn mấy anh vui quá!
Ha_TM68
TÍCH CỰC
15 năm
Bạn cứ mua Bold rồi đi off với anh em là ok mà 😃
Ha_TM68
TÍCH CỰC
15 năm
Em xin phép được up tiếp ạ 😃

1- Phòng ốc của hội Bold Hà Nội khi off 3 miền, cũng rất ấm cúng, thân thiện:

2- Công tác tài chính của Hội luôn được "định khoản" một cách chu đáo, rõ ràng dưới bàn tay của Miss Trang Pham:

3- Các ACE trong Hội đã đến rất đúng giờ:

4- Cậu em Nguyên (Timur) rất năng động và nhiệt tình:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019