Hình ảnh offline Bphone 3 sáng nay: đông, vui, vẫn còn hơi nhát

vitaminSea
13/10/2018 4:16Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào biết pin của Bphone3 dung lượng bn ko ạ?
@quangminh282012 xem bài mổ bp3 đó, pin 3000.
https://vnreview.vn/image/18/57/48/1857483.jpg?t=1539403989033
Vtcnsnev
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu bác đi chỉ để hóng quà thì tốt nhất lầm sau bác nên ở nhà.
@Vtcnsnev Thế à.
tonybom
TÍCH CỰC
6 năm
nokin
CAO CẤP
6 năm
B3 nhìn ổn, hoàn thiện cũng rất ok, đó mới chỉ cảm nhận qua hình ảnh. Hi vọng B3 kéo lại được niềm tin.

Mình bị ấn tượng rất xấu với những nhãn hàng VN từ đồ gia dụng đến giải trí.
Lốp Casumina thì sau vài tháng chai cứng k cần bơm vẫn k xẹp.
Bình ắc quy xe máy Đồng Nai chết sảng sau 6 tháng. Chết hẳn, như đứt điện cực. Bị 3 lần, thề bỏ. Đến bây giờ vẫn thế chứ k phải đợt đầu kém sau cải tiến dần.
Qua Globe vàng ít nhất dùng 3 năm, đề yếu phải thay chứ vẫn thắp đèn ngon.

Đồ Audio Thivanlabs thì để lại ấn tượng cực xấu, xấu đến nỗi bây giờ nhìn đồ thivan như rác rưởi ấy. Dù họ có cải tiến, nâng cấp thế nào đi nữa nhưng ấn tượng đầu tiên khó quên.

Chỉ Bphone chưa trải nghiệm bằng mua, chứ các món ở trên mình đều là "nạn nhân" rồi. Bphone 1 phải nói là quá xấu từ trong ra ngoài, từ truyền thông đến sản phẩm.
PeterTT
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nokin Bạn xui thế. Lúc mua bình, toàn tư vấn nhãn hiệu nào ko, mình cũng chọn Pinaco, dùng hơn 3 năm mới thay. Thấy cũng ổn mà. Nói chung người Việt mình cố gắng ủng hộ hàng Việt họ mới có tiền để đầu tư nghiên cứu cho tốt hơn. Giống như người dân HQ đã ủng hộ thời kỳ đầu của đất nước. Ủng hộ thì ủng hộ. Nhưng cai gì ko tốt cũng góp ý cho họ hoàn thiện thì đó mới tốt và là động lực để NSX hoàn thiện hơn.
nokin
CAO CẤP
6 năm
@PeterTT Đó là còn chưa kể đến Rạng Đông, Điện Quang... Nhựa nhìn như tái chế, đèn thì tạm được nhưng cái máng dù có mua bản mới nhất bây giờ dùng tầm 1 2 năm nữa là nhựa đui đèn cứng lại và giòn rụm, gỡ đèn k ra, ráng gỡ hoặc vỡ bóng hỏng đầu hoặc bể nguyên cái đui. Mà làm việc thay đèn trên cao, sl vài trăm bóng ở xưởng mới thấy muốn chửi thề.
Dạo sau này Led hóa nên k tỏa nhiệt. Trước đây máng Rạng Đông trùm bị nóng tăng phô và chập dây đi vắt ngang qua trong máng gây lửa ngọn luôn. Đèn gia đình thắp vài giờ k thấy đc nhưng ở xưởng thắp 20h mỗi ngày là có chuyện.
Nói chung mình có tất cả hình ảnh lưu giữ, nhưng k tiện đưa ra.
echconlun
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo tôi thì B3 pro giá 8tr499 là hợp lý nhất và đảm bảo về nhất phân khúc tầm trung. Còn B3 giá 5tr490 là hốt phân khúc giá rẻ. Vì giá còn chát nên thôi gia đình nội ngoại vẫn nâng cấp 6s cả nhà. BKAV nên thiết lập hệ sinh thái phần mềm riềng như smarthome của Bkav khá mạnh, hệ thống chat ott và video call. Làm vậy để người dùng gắn bó hơn nếu xét về khía cạnh giữ KH. Khi nào có đầy đủ tính năng trên tôi sẽ thay phone cho cả nhà bằng BPhone.
@echconlun Các mảng khác Bkav họ đi trước 10 năm, mấy ông lớn còn chạy không kịp với Bkav nữa kìa. Kg chừng smartphone sẽ phát triển nhanh thôi, lúc đó nhà nhà đều xài đồ của anh Bkav kg chừng. IMG_20181011_152106.jpg
Hà nội méo có off nhỉ.chán vc
Clrscr
TÍCH CỰC
6 năm
@anh cô đơn Vì trong nam nhiều anti hơn mà bạn
hfff1080
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mk chưa đc sở hữu bản bphone nào từ khi ra mắt nhưng mk cảm nhận bphone đang tốt dần lên theo từng phiên bản, hy vọng một ngày không xa sẽ thấy bphone được như xiaomi, huawei bjo
PeterTT
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hfff1080 Mình theo dõi Bphone từ đầu nhưng còn dùng Lumia 950 nên ko mua. Đến B3 mình cảm nhận là ổn nhất. Và mình đặt B3 Pro. Bản thân mình ko bao giờ dùng hàng công nghê đến từ a TQ (dù nó tốt và rẻ)

Thà dùng của SS, Sony, iPhone...

Còn về lỗi thì các hãng lớn còn lỗi chứ nói chi nhà sản xuất mới như vậy. Nhưng cảm nhận họ hoàn thiện từ từ. Liên tục cập nhật.
Simon Ng
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có chất lượng sẽ có người mua
anhlau87
TÍCH CỰC
6 năm
Chắc chỗ đông người và sáng quá các bác ấy nhát tí thôi.
Chứ ra góc công viên một chọi một với gấu chắc là tay chân loạn xạ, tấn công đa dạng không cần phòng thủ ấy chứ.😃
Chủ nhật không đi làm mà được tham gia như vậy sướng nhỉ.
Mình xa xôi nên chịu rồi. Chứ uống cafe sờ mó điện thoại mới thì còn gì bằng.
nhocjimmy000
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có thể mình chưa mua bphone 3 nhưng mình rất mong bphone sẽ thành công. Năm nay máy rất có điểm khác biệt và quan trọng giá cả phù hợp với số đông
Đông như trẩy hội thế
Ở SG có phải hay hơn ko
*LT*
TÍCH CỰC
6 năm
Ảnh chụp so với mi8 lite - trong tầm giá - thì thế nào các bác nhể
dukichlang
TÍCH CỰC
6 năm
Team tinhte quả này ăn đủ tiền từ anh Quảng.
chac hiếu kỳ xem cho biết thôi chứ gì 😁
phong_hue
TÍCH CỰC
6 năm
Tại sao nhát. Sợ bom á 😁
trinhle
TÍCH CỰC
6 năm
Tính năng kháng nước, màn hình ko cần bật vẫn quay phà phà
unsigup
TÍCH CỰC
6 năm
2 lần trc nổ quá thấy ghét, lần này có vẻ tiến bộ rồi.
Lương tháng sau rút ruột mua 1 cái ủng hộ và trải nghiệm.
Khoái nhất màn show linh kiện, ủng hộ Bomphone!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019