[Offline] Hình ảnh Offline Nokia Lumia Windows Phone TP.HCM

Duy Luân
3/6/2012 9:44Phản hồi: 133
[Offline] Hình ảnh Offline Nokia Lumia Windows Phone TP.HCM

Sáng ngày 3/6, chúng ta đã có một buổi Offline thật vui vẻ tại Cafe Tinhte, TP.HCM sau buổi họp mặt ở Cần Thơ. Các bạn đến tham gia đã được nghe trình bày về các thành phần của Windows Phone và những smartphone thuộc dòng Lumia sử dụng hệ điều hành này. Phần hỏi đáp diễn ra rất sôi nổi với sự tham gia tích cực của các bạn cùng với những lời giải đáp của anh cuhiep, bk9sw và đại diện Nokia. Cũng trong dịp này, khách tham gia đã được trải nghiệm các smartphone Lumia 610, 710, 800 và 900 mà Nokia đã mang đến. Mời các bạn xem những hình ảnh về của ngày hôm nay. Hẹn gặp lại các bạn trong các kì Offline kế tiếp diễn ra tại Hà Nội và Đà Nẵng trong tuần sau.

133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ghế trống nhiều thế. Thế mà ae mình không đc đi. 😔
@hanguyen129 Vì ngay màn hình chiếu, anh em ngồi xa ra để xem làm mấy góc xa đông quá trời. Mình có tham dự buỏi này, cũng phải 200 anh em, rất vui và bik được nhiều chiêu hay trên lumia
Nokia vẫn như như ngày nào
prin77
CAO CẤP
12 năm
Em 710 rẻ mà tiếc là pin èo quá
Offline ở Hà Nội vào ngày nào vậy nhỉ ? Đông vui quá
tuần sau ở hà nội vào ngày nào vậy các bác nhỉ.
@canhcps cuối tuần
đông vui thế nhỉ,hôm nào mới có lịch off ở hà nội ạ
huhuh nokia lumina 900 cua minh van bi loi man hinh tim' , tru khi de che do medium light 😔(
Re0
CAO CẤP
12 năm
hay thật .
good. cho tui tham gia voi
thích thế. hôm nào OFF ở HN đây nhỉ :s
ntha82
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Dương Đăng Cùng câu hỏi với bác này ạ.
hic, tiếc quá, sáng hwa đi học
Nokia càng ngày vắng vẻ quá....thời hoàng kim đâu rồi Nó Kìa ơiiii..Lại sắp bán mình rồi
@phuochalan biết đếm k? thế kia bảo vắng à?
@kut3_prince_9x Không phải em nói cái Offline...Ý nói thị trường kìa...Hợp tác với MS mà chả đâu ra đâu
@phuochalan thị trường rộng lớn đâu tải nói muốn vượt qua là vượt qua đx, đây là hđh mới mà bạn
Win có vẻ ngon rồi
nghe đồn là tuần sau

nhuuvinh18
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ off đà nẵng
Cái mà mình ghét ở Nokia là dòng lumina phân khúc trung cấp (610 và 710)

Ai đời 610 đẹp hơn 710 mà lại yếu hơn. Làm thấy ghét 😔
@killed đẹp hay không là đánh giá tùy từng người chứ cậu. riêng mình thấy lumia 710 đẹp hơn 800. 710 là 1 khối đen luôn. còn 800 thì màn bé giống 710 mà lại có mặt kính nổi lên nhìn bé hẳn
@killed ghét giống bác này :(
lúc mới ra tính múc 610 rùi, nhìn đi nhìn lại con 710 mạnh hơn nhìu mà giá chênh lệch ko nhìu lắm, nhưng mà 710 thì lại xấu quá :( thế là thui :( chán quá ko mua con nào lun, hy vọng 1 ngày lumia800 giảm còn 5m mua lun :(
mà chừng đó chắc có lumia810 rùi :p
@killed đx này mất kia mà bạn 😁 Nếu xấu hơn thì sinh viên mình làm gì mua mà xài :D
@killed thì nó làm như vậy cũng đúng thôi mà bạn, cấu hình yếu thì phải có cái gì đó gỡ lại thì ngta mới mua chứ, nếu nó sản xuất 710 với vỏ 610 thì thử hỏi cái 610 vừa k đẹp vừa xấu thì ai mua??? còn muốn đẹp với lại mạnh thì đâu còn tầm trung nửa, hãng nào chắc cũng phải làm như vậy thôi, ra nhiều mẫu thì phải chịu ah:p
mình thì thích chụp hình đang để ý lumia 900, mà windowphone lại không có cái istagaram với vài thứ linh tinh khác , kiểu này thì sao mà giành thị phần của android hay ios đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019