Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh offline tai nghe Nuheara tại cà phê Tinh Tế: đông anh em tham dự, nhiều nội dung, quà lớn

ND Minh Đức
28/7/2018 7:42Phản hồi: 34
Hình ảnh offline tai nghe Nuheara tại cà phê Tinh Tế: đông anh em tham dự, nhiều nội dung, quà lớn
Sáng nay tại Cà phê Tinh Tế có một buổi offline chia sẻ trải nghiệm các mẫu tai nghe thông minh Nuheara với thiết kế hoàn toàn không dây, hướng tới không chỉ nghe nhạc mà còn nhiều chức năng khác như trợ thính, nhận biết và hiểu được âm thanh mà người dùng cần nghe từ môi trường bên ngoài,… Buổi offline diễn ra rất hào hứng, vui vẻ với sự tham gia của đông đảo anh em thành viên Tinh Tế. Sáng nay mình cũng có dự và chụp được ít hình, mời anh em xem qua. Anh em nào đã đi thì coi như vào nhận hình, anh em nào chưa có dịp đi thì cũng hóng được không khí tại buổi offline nhé.

Vừa vào cổng là nhận được sự tiếp đón nồng hậu của hai em gái dễ thương cùng anh mod Nam @Airblade14

Mod Quân đi làm cũng bị mấy em gái rủ rê vào dự offline luôn.

Trước chương trình offline diễn ra, đông đảo anh em đã tới từ rất sớm để trải nghiệm trước sản phẩm.

Quầy trải nghiệm luôn nhận được sự quan tâm của nhiều anh em.

Giữ chỗ trước để lát mất chỗ đẹp 😁

Mọi người đều nghe kỹ, trải nghiệm nhiều khía cạnh của sản phẩm.

Tranh thủ tí thời gian để ăn nhẹ trước khi offline.

Quảng cáo

Chụp hình đăng Facenbook tí :D

Dắt bạn gái đi offline, tại sao không?

Buổi offline cuối cùng thì cũng chính thức bắt đầu, mọi người tập trung lại thôi!

Đại diện hãng đến từ Úc chia sẻ một số thông tin cơ bản về tai nghe.

Quảng cáo

Khá nhiều thông tin hữu ích không chỉ về sản phẩm mà còn nhiều thứ khác về sức khỏe tai, âm thanh,…

Tiếp theo là mod Nam @Airblade14 lên chia sẻ trải nghiệm sau hơn 1 tuần sử dụng tai nghe.

Phần hỏi đáp thắc mắc diễn ra rất sôi nổi. Anh em đặt ra nhiều câu hỏi về nhiều khí cạnh của tai nghe Nuheara nói riêng và âm thanh nói chung.

Tất cả đều được giải đáp một cách tận tình, tỉ mỉ và không kém phần vui vẻ.

Phần mong đợi của nhiều anh em, rút thăm trúng thường nguyên bộ tai nghe.

Bạn gái dễ thương, lại còn may mắn có số CMND trùng với số random ra, trúng bộ tai nghe đầu tiên.

Và anh bạn may mắn nhất trúng bộ tai nghe IQBuds Boost mắc tiền nhất.

Offline kết thúc nhưng nhiều anh em vẫn chưa chịu ra về dù đã trưa, vẫn nán ở lại tiếp tục nghe thử. ​

Một số thông tin cơ bản về tai nghe Nuheara. Đây là dòng tai nghe không dây hoàn toàn với nhiều công nghệ thông minh về cả kỹ thuật lẫn trải nghiệm, hướng tới không chỉ việc nghe nhạc mà còn trợ thính, hỗ trợ cuộc sống và quá trình sử dụng của người dùng.

Tại buổi offline, mấy anh tổ chức đã mang tới 2 dòng sản phẩm chủ đạo là IQBuds và IQBuds Boost với điểm đặc biệt chức năng EarID, cho phép xác định tình trạng thính lực của từng người để tạo ra profile âm thanh tối ưu cho người đó. Khả năng này giúp cho những người có thính lực bình thường lẫn khiếm khuyết đều có thể nghe được âm thanh một cách chính xác nhất.

Một điểm nhấn khác của bộ đôi tai nghe chính là chức năng chống ồn chủ động thông minh Super Intelligent Noise Cancellation (Sinc), đo được độ ồn, tần số âm thanh ở môi trường bên ngoài, chủ động lọc tiếng ồn nhưng vẫn cho âm thanh mà người dùng cần nghe đi qua để không bỏ lỡ các thông báo, cuộc nói chuyện. Mặt khác tai còn có chức năng focus vào một vùng nào đó để người dùng có thể tập trung nghe trong các điều kiện môi trường phức tạp.

Về mặt kỹ thuật, tai sử dụng chuẩn kết nối Bluetooth 4.2, pin lên tới 5 tiếng sử dụng liên tục (chỉ tai) và đặc biệt là kết nối giữa 2 tai bằng công nghệ NFID, sử dụng cảm biến từ để truyền âm thanh chất lượng cao, giảm độ trễ và sự ổn định của kết nối giữa 2 bên.​

Quá đã, hy vọng sẽ có thêm nhiều buổi như thế này cho anh em gặp gỡ, vui vẻ với nhau.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tưởng đâu tặng mỗi người 1 bộ
@nguyenly2016 Đừng có tưởng đi xem được phát kẹo nhé.
@nguyenly2016 tỉnh phát bác ơi. đám đông giải tán rồi 😃😃
Benjoy
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenly2016 Retail là 299 và 499. Vn bán yhành 11tr và 18tr. Giá ảo tưởng vl. Order xách về cho lành.
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenly2016 Tai nghe này dùng rất ok, nếu có tiền chắc cũng mua một cái Tai thỏ là gì?
Giá?
@Chim lạc hơi mắc bác ạ, toàn là 8 con số
Áo đỏ mông không cong :v
haibl
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngocminhsteel Mấy người áo đỏ lận bác nói ai, ông mông lép này à =][​IMG]
Chất đến từng đồng 😁
@narutoxboy hay "chất thành từng đống?" :D
Nuheara IQbuds giá bao nhiêu 1 bộ vậy các bác
@rafaeltran88 299$ ợ
Có nên mua tai nghe này không mọi người
@Haiphongvuong Ko... Thường thôi.. Mắc nữa
@Bão Sài Gòn Thanks bác nhé
Ku Rùa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Haiphongvuong bác có vấn đề về tai thì mua tai nghe này, nó mắc vì có tính năng trợ thính!
Kaka0
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hự.. giá không dành cho tai trâu như mình. ;)
Vui quá, mong chờ nhiều buổi thể này để được giao lưu với anh em!
vanquyen1302
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thực chất đối tượng chính là dành cho người thính giác kém hoặc bị suy giảm..v.v.nghe nhạc với thoại chỉ là phụ thui.
lom_comsg
ĐẠI BÀNG
6 năm
Coá anh em gì với ông kia hông ta,thấy cái đầu quen quen 😁
a_t_truong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang có dư 1 bộ, mua cũng hơn nửa nắm nhưng ít sử dụng,do thằng bạn đi Úc nhờ mua dùm, ngoại hình adapter trầy nhiều nhưng tai nghe vẫn còn khá mới, cần pass lại giá rẻ, ai cần lh 01217174732
thương hiệu mình mới biết, thấy comment trên amazon toàn 1-2 điểm
Anh thanh niên không tập trung vào Catalogue mà Cô Con Gái Nuôi của ta đưa cho nhá!!! :p:p:p
ThanhLiem27
ĐẠI BÀNG
6 năm
có hình mình là okey r kkk
wingzero
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu mang cái này vào ks thì có nghe đc âm thanh các phòng bên cạnh ko vậy?
Tiendung_59
ĐẠI BÀNG
6 năm
So với Airpods thì thế nao nhỉ?
@Tiendung_59 Đừng so vs airpods bạn ơi. 2 cái này mỗi cái mỗi vẻ khác nhau mà con này mắc và chưa đã lắm
Benjoy
TÍCH CỰC
6 năm
Thế bất nào retail 299$ và 499$ mà về VN bán 11tr và 18tr =)), order nước ngoài về cho lành.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019