[Hình ảnh] Samsung Galaxy S8 lộ toàn bộ thiết kế

sonlazio
21/2/2017 9:46Phản hồi: 411
[Hình ảnh] Samsung Galaxy S8 lộ toàn bộ thiết kế
Một loạt những hình ảnh vừa được xuất hiện rất phù hợp với những tin đồn mà chúng ta biết về Samsung Galaxy S8: loại bỏ phím home ở mặt trước, viền màn hình siêu mỏng, hàng loạt các cảm biến và camera phía trước. Chúng ta từng thấy S8 lộ rất nhiều lần nhưng có vẻ như đây là lần đầu tiên người ta thấy một máy có thể chạy được với các nút điều hướng ảo trên màn hình cũng như các ứng dụng Apps edge, những ứng dụng chạy từ viền màn hình.

Lưu ý: chiếc S8 phía dưới có vẻ như dán màn hình

Samsung-Galaxy-S8-On-Screen-Buttons1-303x540.jpg Samsung-Galaxy-S8-3.jpg Samsung-Galaxy-S8-b-1.jpg Samsung-Galaxy-S8-c-2.jpg
Tham khảo: Android Pure
411 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thay được cái loa thoại rồi kìa :eek::eek:
@minhthai2411 Bó tay mấy đứa adua theo Hiệp.
Loa thoại ss nó xấu cái mẹ gì, cái loa thoại của ấy bẩn bỏ bà.
@minhthai2411 vẫn là nó mà nhuộm đồng tone như note 7 bác ơi đặc trưng sao thay dc ^^
@minhthai2411 Khoét rãnh thay vì chọt lỗ !
@TYA S8 này nó xài luôn cái " bẩn bỏ bà" đó nhé. Đừng mua nhé
Nhìn e rất là đẹp !
van.t
TÍCH CỰC
7 năm
cái loa thoại hình như thím Sam thanh lí hết cho LG rồi thì phải. 😁 máy thím hết chê cái loa thoại thần thánh nữa nhé
Cuối cùng anh Sung đã bỏ được cái loa thoại đục ngàn lỗ...mà sao cái loa thoại nó hao hao i...ah mà thôi...
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cupertino Đang định nói mà bác nói mất rồi 😁
@andy Bùi Nhờ bạn mình mới biết nó trên nokia trước, cảm ơn
Vậy mà trước đến nay cứ nghĩ theo fan cuồng hãng a b nào đó mới ra đầu tiên, định nghĩa lại
@Cupertino Chả hiểu được là tại sao cái loa nào cũng phải đục lỗ nhỉ? Sao không bịt hết lại đi cho nó đẹp.:oops:
Cạnh dưới có vẻ mỏng hơn LG G6 rồi
@cuhiep Mỏng để làm gì khi nó mong manh dễ bể. Mình thì thích như LG kim loại như vậy cứng cáp hơn...
@cuhiep Giọng bác giống như thất vọng cho đội LG!
@nguyenhai712 Bạn vào tinhte lâu mà chắc ít đọc bài của ad rồi. Ý của ad cạnh mỏng làm gì cầm lại chạm cảm ứng ấy mà
MrSonTran
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá nhiều cảm biến
Nhìn hàng đống lỗ cảm biến với cam phía trước thấy nản. Mà sao ko lộ mặt sau thật luôn để xem nó có gì phía sau nhỉ?
@denmilu Vì hình như có kẻ đăng kí che theo màu rồi nên giờ ngậm đắng nuốt cay làm lộ như thế ! khổ thân,sản xuất điện thoại trước nó mấy chục năm nhưng ko để ý cái tiểu tiết đó nên bị tiểu nhân nó chơi bẩn, thôi thì đành canlulu can lộ lộ thôi.😁 :D :D
Giá như che được đồng màu thì đẹp hè 😃
Giờ mà bỏ cái loa thoại lại bị chửi học theo abcxyz cũng nên :D :D :D
@phongba046 Moá coi chừng bố ra 8 plus trước cái thằng dám đăng ký che lỗ của bố nhé. Ahihi
hoangtugugu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@denmilu Bản thương mại bản sẽ không nhìn thấy mấy cái cảm biến đó đâu
@denmilu có vân tay thế vào cái lỗ Flash còn lỗ flash thì để trong lớp kính, phía đối diện qua Cam
có cần xấu như này ko mấy a e😁:D:D:D:D
anhkhoa0412
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn hấp dẫn đấy , hi vọng ngon để quay lại androi.
vunh94
CAO CẤP
7 năm
@anhkhoa0412 Dính vô apple thì khó lòng quay lại 😆)
anhkhoa0412
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vunh94 Độ ổn định và độ mượt cảm ứng thì không máy nào qua được IPhone rồi , trước cũng dùng nhiều flaship của androi lắm , đầu tiên là HTC rồi LG , Sony , Samsung.
Nhìn con s8 khá hấp dẫn , nếu máy thực sự ngon là bán 7 plus sang ngay.
duc90
TÍCH CỰC
7 năm
@anhkhoa0412 Sai nhé, iphone chỉ mượt ở hdh ios thui. Cảm ứng phần cứng phải nói sam mượt nhất nhưng do android, ios mượt 10 thì android 9.75 thui. Bây giờ thử đeo găng tay xem iphone nó cảm ứng lại sam không ??
vunh94
CAO CẤP
7 năm
@anhkhoa0412 oh bác đúng là có điều kiện, nhảy tà lưa, tui cũng mới note4 nhưng android thấy ko ổn định pin các kiểu rối nên trở về lại iphone r, từ giờ trở đi chơi iPhone thôi 😁 vs con Mac cho đồng hệ sinh thái
anhkhoa0412
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vunh94 Nói chung IPhone nó vẫn có sự khác biệt với phần còn lại , nhưng không phủ nhận giờ Samsung cũng rât tốt.
hay lắm, bài ca chê phím điều hướng ảo đâu rồi 😁
@cnb_hx B không thây viền dưới thế kế quá mỏng ah, khi nào làm dầy như htc hay sony hãy nói b nhé. Nghe nói màn này với g6 dài hơn nên có phím ảo cũng chẳng ảnh hưởng đâu b ah. B tào lao quá.
@huynhthy Ai thì mặc họ, mình đã từng xài G2 viền mỏng nên biết mà
@em đang làm gì vậy Seeder samsung giờ bắt đầu được lập trình lại rồi! Sắp tới sẽ ca ngợi phím điều hướng bên trong màn! Kkk
@picothienhoa cũng nên như vậy mà 😁, dần dần các hãng cũng sẽ chuyển qua phím điều hướng ảo hết thôi :D
nói chung thiết kế không đột phá nó cũng hao hao như anh chị nó thôi . Con nhà tông không giống lông cũng giống đít à nhầm cánh
tunglinhk1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hoàng P Tuấn Nói cũng như không nói, thế ông giống bố mẹ, anh chị ông hay giống mấy thằng hàng xóm?
@tunglinhk1 Chắc thanh niên đột biến gen. Giống thợ sửa ống nước
Viền mỏng quá không có điểm tựa khi cầm, dễ chạm vào màn hình. Con này khi nằm ngửa cầm máy nhắn tin rất dễ rớt điện thoại vào mặt!
@lonelydra Lúc đó sau một thời gian quằn quại, đau đớn, khổ sở thì cuối cùng em cũng quen với chiếc đt viền siêu mỏng trên lẫn dưới, lúc đó là lúc i phôn ra đời và định nghĩa lại ấy mà
Ps: ifan c cái gì chẳng nói được. Note màn hình to éo cầm nổi, bây giờ cái dép lào nó nói cầm lọt thỏm, cứ như kiểu đột biến các ngón tay dài ra ấy => giống khỉ
ngoanlh
TÍCH CỰC
7 năm
@huu thuan S7e mình xài đã bị như bạn nói, cái cảm giác nằm giường mà ko xài đc cực kỳ khó chịu, con S8 này không biết sao đây nếu cái khung với cái viền như S7e thì thoy
lonelydra
TÍCH CỰC
7 năm
@Du210786 Khỉ là 1 loài hay nhại lại các hành động của con người.
Có khi bác nói hơi quá chứ nghĩ lại thì mình thấy ... đúng lắm 😆
luankhung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huu thuan Vl viền dầy cũng chê, h viền mỏng cũng chê, người ta sx ban cho số đông còn những nguời "đạc biệt" như thím chắc người ta ko chiu lòng nổi đâu
SS nó nhồi nhét gì lắm cảm biến vô viền trên vậy. Trông bội cmn thực luôn 😆
duy.pham2991
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DJ Khánh Bee sản phẩm cao cấp......, cố gắng nhồi nhét vào một đống cảm biến nhìn phản cảm vl
Trunggaja
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao nhiều cảm biến nhỉ .
s60v3
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trunggaja Chắc là 2 cam trước đó
Nhìn đẹp và rất sẹc xy. Chắc thực tế còn đẹp hơn nữa
Duovo
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn lổ hang lởm chởm với mất dàn nút vật lý là thấy chán rồi
@sushi1632
Có thắc mắc là bạn thấy nút vật lý nào ở đâu trong hình vậy?
Thông não dùm phát
Duovo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cascadeur1987 đọc kĩ bài trả lời của mình lại nha bạn, mình nói là mất dàn nút vật lý chứ có nói là thấy dàn nút nào đâu
notlove2402
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cascadeur1987 mất # mấy nha ông =))))))
1520nokia
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sushi1632 Chỉ mất phím home thôi. Nhưng thêm 1 phím gần phím tăng giảm âm lượng ko biết là gì.
Mục đích của lộ hàng sớm là vì s8 sẽ lên kệ trễ, nó lộ sớm cho người dùng đừng mua mấy dt cao cấp kia trước mà chờ mua s8 đẹp đẽ nài :p
Vaycungduoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com Chuan 100%
Cơ mà hính như đây là đen bóng. Ahihi
ndlong
TÍCH CỰC
7 năm
Mặt sau có lồi ko mà ko show thế nhỉ.
Cơ mà thấy nhiều cảm biến vậy ta.
1 Điều nữa là SS cũng đã bỏ phím cứng rồi nhỉ ^^

Xu hướng