[Hình ảnh] So dáng iPhone X và Galaxy S8: Kích thước, diện tích hiển thị

TDNC
9/11/2017 9:0Phản hồi: 493
493 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trái tim vẫn luôn hướng về Apple nên chọn X thôi . Hihihihihi
giờ phải ví dụ con s8 có cái logo đằng sau thì sao? chứ so sánh này chỉ mang tính chất gây chiến . mà mục đích của thằng viết bài nó là như vậy thôi.
Tôi là một doanh nhân và lựa chọn S8 để xem giao dịch trên sàn chứng khoán thế giới là nhu cầu thiết yếu của tôi,từ đó đưa ra quyết định giá rau muống hợp lý.
@ptp49 Phát biểu đậm chất doanh nhân bán ốp lưng cmt8 đúng hơn
@ptp49 1 đại gia rau muống cho biết 😁
@ptp49 Giao dịch sàn ck xài toàn mtb ipad hay note hoặc ip .. Mấy con s này hiếm nhé... Bán cho bó rau muống coi, lựa pó nào ngon ngon cái
So sánh thế này thì dìm hàng sam quá. Ai lại đi so X như thiên Nga với s8 như vịt
@cienkang Bạn đang sĩ nhục bạn Vịt2019 😁
tuan801
TÍCH CỰC
6 năm
So sánh mà làm giề, Apple làm chủ toàn bộ phần hồn, phần xác thuê mấy anh công nhân làm theo ý mình, Sàm thì chỉ biết sử dụng kìm búa cờ lê thoai, phần hồn thì giao phó cho Gúc mà Gúc cũng là đồng hương với Apple mới đau chứ 😆)
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
6 năm
s8 vẫn đẹp hơn nhiều nhỉ
Em X mà to thêm một chút chiều ngang và dẹp mẹ tai thỏ thì Ok
vtnsc
ĐẠI BÀNG
6 năm
S8+ nhé 😃. apple làm càng ngày càng giảm độ chất. mới đổi con 6S+ sang s8+. đang dùng IP4 ghẻ nhé.

Với ai chưa xem bài test nước X với S8+ thì mau xem nhé. 😃
Nhìn thấy màn hình X đẹp hơn, trong hơn
Nê Hyếu
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu có thánh maria ozawa trên tay và mổ xẻ X vs S8 thì tuyệt con mẹ nó luoonnnn.
Mặt trước thì S8 đẹp hơn còn mặt sau thì X đẹp hơn. Mua thì mình mua X xài cho sướng. Xài anroi dc thời gian là thôi
Anhpt2020
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá đẹp mỗi tội giá hơi chát
Cầm iphone x ko biết thế nào chứ con s8 mà ko dùng ốp cầm trơn mà có vẻ mong manh dễ vỡ lắm
ILMHL
ĐẠI BÀNG
6 năm
các nhà làm phim Hollywood sắp tới sẽ dùng loại máy quay đặc biệt với biên dạng video có 2 cái tai thỏ.
Đại đế so với Osin, khập khiễng quá nha 😁
Xe ôm bán rau mới xài X còn doanh nhân người ta xài Note với S ko à .. 😁
So ntn chứng tỏ iPhone X chỉ so đc vs S8 chứ ko so đc vs Note 8 😁
P/S: Trong bài viết màn hình S8 hình như chưa chỉnh độ sáng lên cao nên khá tối.
EDelter
ĐẠI BÀNG
6 năm
Iphone càng về sau càng thấy màu mè nhiều hơn @.@
Bỏ cái đũng quần đi. Và đập cái cam lều thều đằng sau đi chuyển thành 2 cam tròn thì lúc ấy hẵng so. Haaaaa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019