[Hình ảnh] So sánh Galaxy Round và Note 3

sonlazio
17/10/2013 10:58Phản hồi: 95
[Hình ảnh] So sánh Galaxy Round và Note 3
Galaxy Round-22 copy.jpg
Galaxy Round là chiếc Note 3 không bút có màn hình cong. Trong những hình ảnh phía dưới bạn sẽ thấy rõ sự khác biệt giữa 2 chiếc máy này và những góc cong của Round. Chúng ta cũng có video để so sánh các góc màn hình của cả 2 khi xem cùng một đoạn phim.
[prebreak][/prebreak]
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giapbin1984
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn thế, giá khác nhau thôi........
hungle411
TÍCH CỰC
11 năm
Em Round này ôm đùi phải biết, còn lại thì vẫn vậy.
Round là đứa em bị dị tật cùng cha cùng mẹ với Note 3. Chẳng có gì phải bận tâm :p
@BOMCLONE ku chui đâu lên vậy, ống cống hả, đâu nói chuyện cới ku
@BOMCLONE Ờ mà duy2 ko bít giờ lang thang ở đâu chỉ còn mỗi gã 1 zái vào cắn.....
@cuong_93 àh chú em đây rồi 😁 Vào viện khám, bác sỹ chuẩn đoán bệnh sao e ?
bdtcosy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuong_93 bạn quá nguy hiểm. đang xài note2 mà nghe bạn phán phát giật mình nhìn sang cái máy
mốt màn hình cong rùi!nhà e còn 3 4 cái tivi màn hình cong nữa😃
Ông này mà so sánh gi .bác hiệp mới chuẩn
@smartphonelg lịch sự tí đi, ông bạn thì comment gì, còn trẻ trâu lắm
@smartphonelg 1 lời khen cũng là 1 lời nói xuôi tai, lời nói ko mất tiền mua:rolleyes:
@smartphonelg Sonlazio sao siêng viết cho SS vậy thím??? sonlazio mà viết bài cho.SS thì Galaxy Y cũng thành siêu phẩm bán chạy hơn cả 5s

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn mobile app
buondoi123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@smartphonelg đã không biết thì im đi đâu ai nói mình câm đâu, kiến thức tới đâu mà dám chê người khác, bác SOLAZIO này mình thấy giọng truyền cảm ấy chứ, còn cái loại không có tí kiến thức ứng xử mà vô chê bai này nọ, đúng là trẻ trâu mà
@patienn thấy cái gì củng sámung ,pr lởm
Note 3 thần thánh vô địch cmnr so với chẳng sánh. Hiện tại chưa có con nào vượt qua dc Note 3.
iPhalet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@spsp bác vui tính wá mà nói thật em fan Táo chỉ yêu mỗi iDevice iOs thui từ hồi học lớp 7 đã xài ip4 r
@iPhalet Chả có nhẽ là một nghệ thuật PR bản thân.. phải học hỏi mới đc
@iPhalet M thì ko may mắn như bạn. mình xui ở chỗ là m xài hết hầu như tất cả các đt nổi tiếng nhất trên thị trường. và m hài lòng với note 2. đơn giản nó hợp với m. chứ cũng chẳng phải nó tốt nhất. bạn xài ip thấy hợp thì bạn xài thôi. 😁
vkiet1983
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cong như vậy để làm gì nhỉ ?

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
@vkiet1983 cong như vậy để khi cho vào túi quần nó ôm phần đùi của mình 😁
@vkiet1983 cong như vậy để canh bánh xe tải khỏi tuột dốc đó mà
longdx6587
ĐẠI BÀNG
11 năm
Một thiết kế vị nhân
Chưa có gì lạ, công nghệ màn trong suốt may ra hấp dẫn hơn.
nếu samsung k liên tục tung ra điện thoại mới mỗi tháng một lần thì thật là tốt -.-
@Arcee Law Nó tung ra điện thoại thì ảnh hưởng gì đến bạn? làm bạn phân vân không biết chọn con nào hay bạn sợ nó ra nhiều thì chất lượng không tốt?
kakaka
Sau khi Samsung bị nhiễm Dioxin thì đã đẻ ra đứa con dị tật này. Chia buồn

Sent from my SM-N900 using Tapatalk
@chuong5580 Bạn nói thế là coi thường những người nhiễm chất độc da cam, dù là text cũng nên có suy nghĩ đừng nông cạn và thiếu tính người như thế.
Thêm nữa ss là một công ty điện tử, nó đưa ra những sản phẩm công nghệ mới để đánh giá và áp dụng trong cuộc sống. Không có tiến hoá thì sao có những sản phẩm tốt. Không làm được cái gì ra hồn thì đừng chẩu mõm lên mà chê bai những người khác.
bdtcosy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chuong5580 đừng nói dại vậy bác, dân ta chịu màu da cam mà vẫn thắng mỹ đấy thây
Trước khi so sánh 2 e này,nên dùng VIROTO
Chỉ thấy cong ở phần lưng còn màn hình cong ít quá!
@nguyenthanhkim Cái này chuẩn đó. Màn hình thì gần như phẳng, cái cảm giác cong của máy đến từ mặt lưng thôi
ròund sẽ ko thành công
Chắc con Round chỉ là con " xông pha hiến máu" dò đường xem người tiêu dùng tiếp nhận thế nào mà thôi..
Sao pin lại không thấy cong nhỉ?
@nguyenthanhkim Vụ pin dẻo chống cháy nổ của a Sam 2015 mới có cơ, giờ mới đang...ngâm cứu 😁
Lại một điện thoại mang thiết kế cùi nữa của Sam ra đời. Một điều mà Apple còn lâu mới học bắt chước đc. 😃
Quote="thanh1401, post: 39922078, member: 611505"]Vụ pin dẻo chống cháy nổ của a Sam 2015 mới có cơ, giờ mới đang...ngâm cứu 😁[/quote]
Chắc là đang tìm cách coppy pin cong của LG nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019