Hình ảnh so sánh ngoại hình giữa Galaxy S8 và LG G6

TDNC
12/4/2017 10:15Phản hồi: 275
275 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pippi17
TÍCH CỰC
7 năm
Manly, nam tính, mạnh mẽ thì chọn G6 nhé. Mình chọn G6. 😁
G6 viền dày vãi, nhìn còn xấu hơn G2. Đi chết đi LG
@sướng từ nhỏ vậy bạn thích cong nhỉ? Gu của bạn chắc như cỡ Tùng Sơn mới đẹp ahihi
nhoxmanhga
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sướng từ nhỏ đừng trẻ trâu!
@nhoxmanhga Đừng trẻ ranh
quy_rua91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai đang xài s7e thì khi cầm s8 cảm giác sướng hơn nhiều, dài bằng s7e nhưng s8 cho cảm giác cầm nắm tốt lắm, màn đẹp, cam ngon hơn kể cả trước sau, mặt lưng cam ko lồi như s7e đâu, mỗi cái vân tay 1 chạm là hơi cấn thui. Viền nó bóng chứ hok nhám nhám như s7e, cạnh bo tròn giữa màn hình vs viền và mặt lưng, cảm giác bo như note 7 á. Đó là cảm nhận của mình khi cầm máy s8. Ko pro nhé, mình ko fan nào nên đừng nói này nọ, gạch đá.
VanThang90
TÍCH CỰC
7 năm
con LG đẹp quá tiếc sợ đột tử thì toi
nhoxmanhga
ĐẠI BÀNG
7 năm
@7594195230 từ g5 về sau là an toàn rồi bác, chưa nghe nói bị nữa
theone1638
ĐẠI BÀNG
7 năm
@7594195230 1 vài con bị ko nói lên đc điều gì, nếu vậy sao con g5 hay v20 ko bị, ý kiến cá nhân của mình 😆)
Gái quê VS Gái phố 😁
tencha276
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mắt chữ O mồm chữ A
2 con này mà có thêm phiên bản "Google Edition" nữa thì quá đã luôn.
chatnever
TÍCH CỰC
7 năm
Khổ thân LG, ra G6 chả ai quan tâm, SS nó ra một cái báo chí với dân mang nhao nhao lên 🆒
trangnfc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái nào cũng đẹp.
G6 thì mạnh mẽ, thanh thoát.
S8 bóng bẩy, mềm mại.
Muốn có cả 2 con 😁
andy1178
ĐẠI BÀNG
7 năm
Rất sợ vụ cháy nổ của đt samsung. Mua G6 cho cứng cáp. S8 nhìn bê thấy ớn
bboybill
ĐẠI BÀNG
7 năm
S8 nhìn ko thấy nữ tính mà thấy nó bê đê tháy bà.... Con G6 thì Ok nhưng cái cặp camera xấu vãi nồi.....
foureyes_n
ĐẠI BÀNG
7 năm
BÓNG! CONG! BO TRÒN! It's not my style!
con g6 viền màn dày như con giá bèo mình đang xài luôn.... thế mà ngta lại gọi là siêu mỏng cơ đấy
Cả 2 cùng đẹp
kimcy929
TÍCH CỰC
7 năm
màn hình G6 quá đẹp, sáng và trong.
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
7 năm
mặt sau G6 đẹp hơn ;)
Ớn mấy ông ifan vuốt đuôi G6 để dìm S8, trong khi những bài viết nói Android này nọ thì cũng vào dìm hăng như đc mùa, như kiểu cả đám Android chỉ là nát so với iOS 😁
Thật sự năm nay LG cố gắn ra mắt trước em G6 để dành lấy thị phần của SS nhưng thất bại. Rừng thì không thể có 2 vua nên LG phải tính bài khác để tồn tại trước nhà kế bênh vừa giàu và vừa nhiều tài năng
@xanyo Chú mày nhét chữ vào mồm người khác, chú nói LG G6 thất bại anh lật mặt chú cho chừa thói láo loét thôi, còn SS thất bại hay thành công vĩ đại a méo quan tâm nhé!
xanyo
TÍCH CỰC
7 năm
@QLNN không quan tâm thì sao phải cắn điên cuồng trong topic của SS vậy thằng trẻ trâu??
@QLNN Sao mình k thấy LG G5 trong hình? Chắc LG G5 thành công nên k nằm trong list nhỉ?
Mình đang dự đoán LG G6 nhé.
@QLNN Bài đánh giá này mình thấy S8 ngon hơn G6 nè http://m.genk.vn/khong-phai-chip-khung-hay-ram-day-moi-la-nhan-to-quan-trong-nhung-it-ai-de-y-giup-galaxy-s8-dat-duoc-hieu-nang-dinh-cao-20170416133423747.chn
Bạn có bài đánh giá nào nói G6 hơn S8 k
Dù sao vẫn thích lỗ phôn ở đáy máy của SS. Xem phim, nghe nhạc cắm ở đỉnh ức chế không chịu được
supi7
CAO CẤP
7 năm
Cầm S8 cách đây 2 tháng và lúc đó có cảm nhận là nữ tính nhiều hơn. Ko nam tính như note7

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019