[Hình ảnh] So sánh nhanh Galaxy S8 midnight black và iPhone 7 Jet Black

neoluong
15/4/2017 11:28Phản hồi: 314
314 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thị Nở mà mang so với Thúy Kiều Thúy Vân.
Bây giờ chỉ biết khen ipôn là đ*t đẹp đ*t đẹp
@mrpham38 Đ.m =))
\
Các màu đinh cao công nghệ, được cho là sẽ tạo xu thế (trích lời Sam hóa) được Seeder khen ko tiếc lời như Blue Coral đâu ko thấy nữa ta!?!
@QLNN Nhìn cứ như bàn phấn của mấy thým showbitch chứ đồ công nghệ gì. Mà dân showbitch hình như toàn cầm iPhone.
@QLNN có 5 màu rồi đó thôi...hồng chưa thấy
Titan93
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang xài iphone và cả ss nhưng nói thật nhé..ip chỉ ăn đc cái hdh ios thôi. thử mà cầm ip7 chạy android có ma nó mua =] thiết kế ip lỗi thời quá r ~~
@Titan93 Bác nghĩ nếu nó sang android thì nó để thua chắc. Sao bác k nghĩ ss làm hdh như ios đi ( đang có hdh riêng mà ss chưa áp dụngcho smp rộng rãi ) công nhận thiết kế hơn lỗi thời nhung cũng chả biết sẽ ra sao nếu ip8 ra biết chừng s8 lại lu mờ thì sao? Nói gì thì nói mình chỉ tranh luận vui thôi, mất cái này đk cái kia. Còn nếu đk cả hai thì sẽ ra sao ? 😆
@Titan93 Nói khắm không thể tả . Cái "chỉ ăn được đấy" là cái chất rượu trong bình đó trẻ nghé ạ
Có ai ghét thằng seeder samsug luanntruong đang hoạt động tích cực bên sohoa không nhỉ?
@Giàng A Lua. Đẹp trai mà!
Mua iPhone 7 32GB 14 củ là sự lựa chọn tuyệt vời ko ai qua được nhá.
Nếu có điều kiện chờ iPhone 8 OLED ra hốt luôn.
Người nghèo muốn giữ giá Tuyệt đối ko nên mua hàng flagship Samsung sau 1-2 năm tụt giá như tụt quần.
Cứ iPhone mà táng đảm bảo ko hối hận.
Ít tiền chơi iPhone 7 32GB.
Nhiều tiền chơi iPhone 8 OLED.
Sự lựa chọn sáng suốt, thông minh, kinh tế, hiệu quả, an toàn, ổn định, đảm bảo.
Điều mà SAMSUNG vs các hãng Android ko bao giờ có được bằng Apple.
abc3650
TÍCH CỰC
7 năm
@Cô ca có ga Ng* là do thằng k có dư tiền mua nên thấy ng* còn ng ta có tiền k cần bác dạy hay đánh giá, xe hơi nhập khẩu đắt hơn bao nhiu mà Minh nhựa Cường $ vẫn mua, chắc nó cũng ng*, hay do bác nghèo nên đánh giá ng ta xài tiền kiểu của thằng nghèo ?
@abc3650 tôi đánh giá chứ ko có dạy, ok 😁 tôi ko dạy nó phải làm thế này, làm thế kia. thế tôi chỉ hỏi chú nằm trong số nào thôi, số mua iPhone 70 chai, hay số còn lại 🆒
abc3650
TÍCH CỰC
7 năm
@Cô ca có ga Số nào thì cũng k chửi ng khác ng* .. Đó là sự thể hiện văn hóa, hiểu k ?
@abc3650 Xe hơi nó khác 😁. Cho dù bỏ ra 80 tỷ mua về, nhưng tại thời điểm đó đến vài năm nữa, cũng chỉ có mình nó có hoac rất ít người có và đó là thể hiện đẳng cấp, còn như cái iphone lúc bị làm giá thì hét trên trời đến 80 90 triệu, nhưng vài ngày, chỉ vài ngày tự nhiên mất mấy chuc triệu và hàng triệu người có thì bạn ấy nói là ngò..u cũng không sai đâu :D. Hơn nữa cái iphone 7 có phải là kiểu dáng đột phá chưa từng thấy đâu?? chẳng qua nó chỉ là cắt bớt cái viền là thành kiểu dáng mới :D. Và đó là giá ảo, còn chiếc xe nó là giá trị thật đấy. Không phải nói và ý kiến những người có tiền chi tiên để mua cái mình thích, nhưng mà chẳng thà mua cái náo cho đáng :D.
tayeutl
TÍCH CỰC
7 năm
Nói cho nhiều, so cho lắm. Nhưng giờ để 10 con ip và 10 con s8+ trên bàn, rồi cho 10 đứa vào lấy máy miễn phí thì bên nào hết trc vậy ta
@facebook001 =))) bạn có đọc lại những gì bạn đang viết k =))) mình sẵn sàng mua iphone những đời trước vì nó còn 3.5 chứ h thì không bao h. Việc cắm adapter chẳng khác gì rước thêm việc rối rắm trong khi những đời trước đây không bao h bị ? Rồi làm sao bạn vừa sạc vừa nghe ? Và đừng bảo nkhac là đừng vừa sạc vừa nghe vì đó là thói quen của rất nhiều ng
Đơn giản bạn download nhạc từ những site như chiasenhac, rồi down phim, down tệp, giải nén... Cảm giác dùng android nó thoải mái như dùng windows nên mình chịu k thể nào tải nổi cái rối rắm khi chuyển file của ios
Nếu bạn biết tiếng anh thì nên nghe cái video này, từ một người dùng iphone 7 đàng hoàng
@Giàng A Lua. Chắc bạn đánh giá còn hay hơn cả những chuyên gia trên thế giới nhỉ ?...tôi chỉ nói nó nằm top những smartphones hàng đầu chứ ko dám nói nó là số 1 nha ( bạn có thể xếp iPhone của bạn số 1 ) . Nhưng sự thật bạn có thể tìm hiểu thêm ... đó là do bạn suy nghĩ quá nông cạn và tôn thờ thứ bạn thích 1 cách thái hóa . Mình sẽ cầm cái Vertu ra đường nếu người ta nghĩ iPhone là 1 thứ xa xỉ và đẳng cấp .
@Jigs@w Thưa ông tôi là thợ sửa đt vào chẳng cuồng iphone như ông nói.tôi ghét cái kiểu bơm quảng cáo bẩn của samsung nên tôi vào chém, tôi chỉ cuồng tiền thôi. Đa phần những người bài xích samsung là tự nguyện và chẳng có cái thù lao vẹo gì hết. Đơn giản vì họ khinh, ghét cái kiểu truyền thông bẩn thỉu của samsung. Tại sao htc, LG, sony, ngay cả máy tàu cugx chẳng đến mức bị coi thường như thế, vì họ không làm truyền thông hèn hạ như samsung
Slashcode
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình có Iphone, có cả Samsung flagship.
Mà sao hạ bệ nhau vầy hoá ra cả hai thứ quá cùi ah?
Ông nào fan cuồng thì cứ cắn nhau đi, máy sở hữu người , gắn bản thân mình vào một cái thương hiệu chả phải do mình, của mình, vớ vẩn
Đã thử mà k tài nào bỏ đc ios haizz. Éo hiểu tại sao. Dùng s6e đc vài tháng thấy trật vật vãi. Thế là lại phải đi sách thêm con 6s. s6e thải cho vk
@Akay Nhím Bạn giống mình! Mình đổi qua S7 Edge xài đâu vài tháng là đem bán thêm tiền mua iPhone 7 Plus liền, trước đó mình cũng xài 6s được thời gian lắm. Mặc dù trước đây mình chuyên vọc vạch con samsung Note 3 đến nát máy nào là root nào là hack... nhưng lạ một điều là so với iphone thì không thể nào hơn ở độ bền thời gian. Lúc mới cầm thì luôn đẹp thật nhưng sau thời gian sử dụng thấy có vẻ không mượt hay còn một số delay (đừng nói tôi không biết dùng nha mấy bác, tôi dân IT như bác thôi) nên lại quay về sử dụng iphone 7 plus thì thấy tốt hơn nhiều và có lẽ dòng iphone này sẽ là điện thoại mà mình không muốn đổi nữa. Giờ có S8, S9...hay Note, Note 9... mình chẳng ham tí nào dù giới thiệu tốt đến mấy..có lẽ mình biết nó như thế nào rồi 😃
@Stratovarius83 Cảm ơn bạn đã tin tưởng thương hiệu iPhone nhà Táo.
Một sự lựa chọn tuyệt vời, sáng suốt, an toàn.
Chưa dùng chưa biết Samsung.
Dùng rồi mới biết Apple sướng hơn.
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
Một cái gọi là đen CÚC, một cái là chuẩn đen 12g. Kaka
Bật sáng đèn lên nhìn Thị Nở cái nào, vợ 2 của chủ thớt này mà.
Thị Nở mà còn mong manh dễ xước mới ác ạc.
Redonline
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn chung năm nay S8 tổng thể đẹp. Màu đen bóng thì có chút đua theo thôi. Mà các hãng đua nhau thì tốt cho người dùng về lựa chọn.
IPhone thì vẫn giữ style truyền thống, chắc i8 cũng có nhiều thay đổi. Tôi chuyên Táo nhưng cũng thích S8. Chỉ ghét mấy thằng Sam fan cuồng tín, miệng lưỡi lý luận bất nhất, gió chiều nào xoay chiều ấy.
S8 thành công hay không phải chờ doanh số bán.
Tại sao lại có những bình luận so sánh ngớ ngẩn quá nhỉ. Một con mới ra so sánh với một con ra cách đây 7-8 tháng
teik
TÍCH CỰC
7 năm
@vuanhducdinh dòng S với iphone luôn ra cách nhau nửa năm mà bác 😁 nếu chờ ip8 so sánh với s8 thì ip8 lại là thằng ra sau nửa năm cũng như nhau thôi :D
@vuanhducdinh Chuẩn, ai lại đi so với con đt có thiết kế tới 3 năm lận, thiệt cho nó quá 😁
Sang năm con S8 bán đi cũng không mua nổi con 6s plus cũ.
Bibusama
TÍCH CỰC
7 năm
@NÔNG VÀ SÂU Dạ giá hồi nãy là em tham khảo trên cửa tiệm didongthongminh, giá bán chứ "hàng cũ" thì ra đó mua theo giá trên mạng chứ chẳng có đề xuất gì đâu, bạn có thể tham khảo lại cmt của mình vừa nãy. Nếu bạn thích hàng mới có thể vào fpt shop, giá s7 hiện giờ vẫn đang là 15tr, và s7 ra mắt vào tháng 3/2016
@Bibusama Bạn soi giùm luôn con ip6 , k phải 6s nhé, giá đăng chính hãng fpt nhiêu vậy
Bibusama
TÍCH CỰC
7 năm
@KNP_architects Iphone 6 không còn hàng đâu, iphone 6 2017 mới được build lại bộ nhớ 32Gb thì giá 10tr đó, nếu bạn muốn so với s6 thì giá cũng 10tr nhưng rất tiếc là không còn hàng, và cũng không có bản build s6 2017. Đây là link để thôi bạn nói mình chém bừa @@
https://fptshop.com.vn/dien-thoai/samsung-galaxy-s6
http://fptshop.com.vn/dien-thoai/apple-iphone
S8 đẹp thiệt chỉ không thích 3 điểm:
-máy dài
-đít xấu
-android rối rắm
KL: chờ Note 8 hoặc IP8
Hệ điều hành thì samsung thua chắc rồi , còn về ngoại hình thì ngược lại .thiết kế cũ rích từ thời ip6 mang lên 7 ăn sao dc s8 .ip8 sắp tới chắc còn không độ được chứ đừng nói 7.
tomcat007
TÍCH CỰC
7 năm
Giống càng nhiều càng tốt, để người dùng họ nhầm cho đúng độ sang choảnh .So sánh cú như kiểu phân biệt hàng thật và hàng giả ấy. Thế thì khi nào thoát khỏi bóng để ra mặt trời đây.
Giờ quăng cho 2 con iPhone 7 Red với S8 dám chắc thiên hạ hốt RED hết!?!

@QLNN Thật là sành điệu và sang trọng, hệt như các trẩu quần kaki trắng muốt đi giày đỏ gucci fake10 lập thành bầy đàn tại các đám cưới làng quê và bar sàn VN ;) Bao giờ có đỏ đen fashion sành điệu thế giới thì báo em mua với nhé Quản Lý Nhà Nghỉ
@nhokzst Không lẽ để các sít đờ ăn à
Chẳng hiểu các bác ăn thua nhau ở cái hiệu năng làm gì. Khi các máy bây giờ quá mạnh rồi. Hơn kém nhau 1 vài mili giây thì có phân biệt đc đâu. Bgio ăn nhau ở cái thiết kế ấy.
@Tuyenln Vẫn phải so chứ bác, đều là flagship nhg xài sau 1 năm chỉ cần một giây chậm hay lag là đã thấy khó chịu ngứa ngáy rồi, khi bỏ 1 số tiền lớn cho 1 con flagship thì ngta kì vọng vô 1 con máy đẹp + cảm giác dùng sẽ kg bao h khiến ngta phiền lòng. Chừng nào android chưa mượt dc như iOS thì chừng đó Apple còn đứng trên đỉnh 😁
(Em đã xài Note 5 1 tgian rồi nên đừng bảo em cuồng :D)
Mời thím giải thích hộ em luôn
Black Sky
Đù, giờ ăn nhau ở thiết kế, vậy S8 cài Tizen thử xem có ma nào mua ko!?!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019