[Hình ảnh] Suzuki Intruder 1800: mô tô Cruiser "ngoài hành tinh"

TDNC
24/9/2012 4:52Phản hồi: 104
[Hình ảnh] Suzuki Intruder 1800: mô tô Cruiser "ngoài hành tinh"

Chỉ khi được tận mắt nhìn thấy chiếc Intruder của Suzuki ngoài đời thì bạn mới thấy được hết vẻ đẹp hầm hố của nó, xe dài và nhìn rất sang. Đặc biệt là cụm ống xả tuy không quá to nhưng có kích thước rất dài, chiếm hơn phân nửa chiều dài thân xe và dính liền với cụm đồng cơ cũng to không kém, nhìn không khác gì cơ bắp của một lực sĩ. Xe được trang bị động cơ 2 xy-lanh V-Twin dung tích lên tới 1783 cc, dung tích bình xăng 19,5 lít.

Sở dĩ mình nói đây là chiếc Cruiser ngoài hành tinh vì phần đầu của xe làm rất lạ, nó to và kéo dài ra giống như loại sinh vật Alien trong phim Alien vs Predator, rất ngầu và mạnh mẽ. Mời các bạn xem hình.

104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leoxuu
TÍCH CỰC
12 năm
kinh khủng thật, mát ga cái là gặp tổ tiên
nhìn kinh vái vậy
Chất Từng Centimét
tophit
TÍCH CỰC
12 năm
Em này mà ai mang tặng cũng xin kiếu ... không dắt được. 😁
Oxi
CAO CẤP
12 năm
Xe tui đó. Xin đừng ngồi lên xe!
đẹp!!!!! nhưng chỉ có thể ngắm,cùng lắm là đc sờ,còn mơ mới có đc e nó
@one_love55 bác ko nên bi quan thế. Con này e nghĩ ngang với honda shadow thôi. Nếu đủ giấy t72 thì tầm 240tr còn nếu "can đảm" giống hầu hết ae chơi moto thì tầm 150củ (ngang Sh)
@letiendat2601 bác cho mình hỏi bác lấy thông tin ở đâu mà kêu 240tr vậy, mình có bác biết cái giá đúng của nó sau khi xong hết thủ tục giấy tờ la 35000USD nhé, ở nha trang có 1 a đi chiếc này và mình đã được chính chủ nhân của nó trả lời như vậy, nhìn ở ngoài hầm hố và tiếng pô thì nghe phê lòi, to con xíu là dắt vô tư thoy mấy bạn ah^^
Giá bao nhiêu bác chủ? Mai em lên Su mua cái về chạy xe ôm 😃
@huydesign1987 đi chở bom chứ xe ôm j bác,hehe
@phuochongts Hehe chở bom nó nổ banh xác em nó thì tiếc lắm bác ah. Làm xe ôm đảm bảo hốt bạc. Không có đối thủ cạnh tranh đâu.
thật sự nhìn chả thấy đẹp😃
Đúng là quái vật,hầm hố quá...Cưỡi em này ra đường thì thành tâm điểm mất!
bibongda
TÍCH CỰC
12 năm
vãi hàng nhưng không thích ở chỗ cái đèn pha ở trước
@bibongda Cùng ý kiến với bác. Đèn pha phá cách giống đầu cái con gì gì ngoài hình tinh rồi. Nhìn hơi tởm...
Con này mình không dắt nổi, xui xui bị đè chết nữa !
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Cưỡi con này, chắc không thấy mình luôn quá
gia bao nhieu vay bro...?
nguyenha82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp thật, ước mơ của mình là đây. Nhưng bị cái tay "Tiến Tùng" cứ cản mãi, không biết đến bao giờ mới cưới được em nó đây ???
Sao không thấy xích (dây sên) của xe nhỉ? Truyền động đến bánh sau bằng gì? o_O
@Lekhanhhoa.HLY Bằng trục láp bác ah.xe pkl ưa xài láp.

Send from my andép đến từ Mỹ Tho Đại Phố
@Lekhanhhoa.HLY = láp
như xe 4 bánh vậy đó,xài láp an toàn hơn xích khi xe chạy tốc độ cao
@cadavers Đơn giản vì com này k có cái xích nào chịu nổi sức mạnh của nó bác ạ!!!
@Lekhanhhoa.HLY truyen dong den banhsau bang lap ong oi, nhin cho ky di roi hoi
Bản Limited Edition

Có lẽ không cần phải nói nhiều các fan hâm mộ của Suzuki cũng đã quá rõ cái tên Boulevard M109R, dòng xe từng được mệnh danh ông hoàng của đại lộ. Với nhiều phiên bản lừng danh được ra mắt từ năm 2006 đến nay, Boulevard M109R đã tự tạo được cho mình riêng một chỗ đứng trong lòng người hâm mộ với khối động cơ mạnh mẽ và ngoại hình được thiết kế chau chuốt tuyệt đẹp. Boulevard M109R chính là hiện thân của sức mạnh và sự tinh tế.

Thông số kỹ thuật
Động cơ: 1783cc, 4 thì, làm mát bằng chất lỏng, V – twin góc nghiêng 54 độ
Tỉ số nén: 10,5 : 1
Có phun xăng điện tử
Hộp số 5 cấp
Lốp trước: 130/70R18M/C 63V, sau: 240/40R18M/C 79V
Tổng chiều dài: 2450mm
Rộng: 875mm
Cao: 1185mm
Yên xe: 705mm
Trục cơ sở: 1710mm
Trọng lượng: 347kg
Dung tích bình xăng: 19,5L
@yeucongnghe2012 Bản này mới đúng đẹp.bản của chủ thớt xấu quá.bản này đèn đẹp.thanh hơn.bản thường nhìn giống ngoài hành tinh thiệt.tay lái nhìn quá đơn giản.giống của xe đạp quá

Send from my andép đến từ Mỹ Tho Đại Phố
suzuki khoái nhất con b-king trông rất ngầu mà lại mạnh😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019