Hình ảnh thực tế và tổng hợp nhận xét ban đầu về iPhone Xs Max từ trang công nghệ nước ngoài

Didu
13/9/2018 2:58Phản hồi: 310
310 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

namtrung70
TÍCH CỰC
6 năm
Sử dụng plus được thì sử dụng max ok
@namtrung70 Có xìn thì gì cũng đc :mad::mad::mad:
Đột phá lớn nhất trên bộ 3 iPhone mới chính là: giá bán.

Hết thời chạy đua công nghệ, smartphone bây h đua nhau về giá.
namtrung70
TÍCH CỰC
6 năm
@AmbitiousMan Xs bằng năm ngoái
Xs Max nặng 208g, nặng nhất lịch sử iPhone nên đừng khen nó nhẹ. Bởi xét theo khả năng hiển thị video 16:9 thì nó vẫn chỉ tương đương dòng Plus đời cũ.

Mình thích con Xs Max Dual Sim cho China quá mà bọn Apple này hút màu ghê: giá đã tăng lên cao nhất lịch sử rồi mà vẫn ko bán kèm sạc nhanh thành ra giá của nó ít nhất tầm 1150-1200$ chứ đâu có đùa. Không như N9 mình có phương án mua giá ngon hơn nhiều còn Xs Max thì ko có cách gì mua luôn với giá tốt hơn 😔
@www.maychuchuyendung.vn Chắc là "nhẹ hơn so với tưởng tượng" 😁 nhưng dù sao vì là iphone nên auto được cái tâm lý "châm trước"
wolfee
TÍCH CỰC
6 năm
@www.maychuchuyendung.vn Mình xài X ko case cầm nó lả lướt cũng sợ sợ, thích cầm đầm tay hơn. Xs Max chắc đầm lắm đây, mỗi tội nó to thì đút túi quần hơi khó chịu.
Cái vụ dual sim kb là có bị khoá những chức năng gì ko vì thằng tàu nó ma lắm :( à tưởng iPhone năm nay có cáp USB-C to lighting thêm củ sạc nhanh 18W mà cuối cùng ko có :(
@wolfee Theo AE bàn tán thì ko dùng đc Facetime audio gì đó :(.

Kích thước như Xs Max với mình là hoàn toàn thoải mái
gadem
TÍCH CỰC
6 năm
@wolfee không tải được cả facebook vs youtube nữa hay sao đấy. TQ nó cũng tởm lắm chứ không phải đơn giản mà cho riêng thị trường TQ đâu
@gadem chuẩn là méo cho tải facebook vs youtube r :V
Dung1856
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua ngay xs max
Đành cứ trung thành với em 7 ở nhà
pippi17
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ là bản nâng cấp thêm chữ "S" thôi, cũng ko có gì quá nổi bật hoặc đột phá nhưng có điều là giá thì đã được nâng lên 1 tầm cao mới với Xs Mã. :rolleyes: Tim Cook đúng là bậc thầy về nghệ thuật bán hàng. 🆒
AQ.AQ
TÍCH CỰC
6 năm
Sợ nhất là mấy go go hồi xua chê 2 sim, bây giờ quay lại cut
@AQ.AQ Họ nuốt chữ lẹ lắm bạn, nhưng theo mình đó chỉ là 1 nhóm nhỏ thôi, họ cuồng thật sự đến ngáo hoặc là họ có lợi ích khác.
Nhóm đó vs sam ăn lương thật sự như nhau.
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá hơi chát :v
duytran79
TÍCH CỰC
6 năm
Con buôn vuêtj nam lại chuẩn bị vất vả xếp hàng ship máy về cho các thượng đế lắm tiền ở nhà thôi😃dự là con xs max về vn sớm ko dưới 60 củ😔
MxEric
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duytran79 Đất nước thiên đường mà không ở, cứ ăn dằm nằm dề nước bạn. Làm bẩn mặt quốc gia.
@MxEric Người ta mua, người ta buôn kiếm lời, ăn cắp , ăn trộm gì sao mà bẩn mặt bạn
Toilaaj
ĐẠI BÀNG
6 năm
Siêu phẩm . Quá vip
suddenboy
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết kế như vậy nhưng không tai thỏ thì đẹp. Mình đang dùng nóte nhưng thấy màn cong và tràn viền là đẹp nhưng trải nghiệm và sử dụng thì nhiều cái bất tiện. Như ip không cong, viền vừa phải, nhưng điểm trừ lại là tai thỏ. Ai nói tai thỏ đẹp thì thua!
Quá đẹp luôn !
Endee88
ĐẠI BÀNG
6 năm
ngoài trừ tai thỏ, thì ko chê j
@Endee88 Sẽ có 1 ngày tai thỏ ko còn nữa hehe
trungkakadn
ĐẠI BÀNG
6 năm
XS Max đập chết Note9
Note9 hít khói XS Max
iPhone vô địch vô đối tối thượng
@trungkakadn Kinh nhỉ, nói câu này thời phong kiến sẽ hợp hơn, hay là bạn lộn kiếp?!
Toietmoi
TÍCH CỰC
6 năm
Không biết các bác thế nào, còn tôi không hề có cảm tình với tai thỏ, nhìn rất khó chịu. Trào lưu này rồi sẽ nhanh chóng biến mất như tv 3D hoặc màn hình cong những năm trước đây.
Con đt của mình đã lỗi thời, nghèo mà sao cứ muốn đua đòi thêm chữ s T_T
Màu vàng sữa của 8 Plus và bây giờ là XS Max nhìn ko được đẹp và sang như trong hình quảng cáo.
Ngoài cái giá đắt vãi đái ra thì mọi thứ đều ổn . Sẽ mua xs max những phải chờ vài tháng nữa .
vienanh288
TÍCH CỰC
6 năm
Đủ tiền mua 6s 16 rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019