Hình ảnh thực tế xe côn tay Suzuki EN150A

cuLong
18/6/2012 7:51Phản hồi: 888
888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PingMD
CAO CẤP
12 năm
Cũng tầm thường thôi ko mn nói là xấu.
😁 ! không thích lắm kiểu dáng
xe này thik hợp cho dân phượt
Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe nhìn chán vãi.....trẻ trẻ sao đi con này dc.. T.T
khoapak
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 chữ xấu, không khác gì những xe tay côn đới trước.hồi trước có chiếc Win của Honda, chiêc này hơi to hơn thôi còn lại ko có gì mới. giá đó làm con tay ga đi cho sướng
xấu và hok hấp dẫn
nhìn giống xe của thế kỷ trước
😁 ! không thích lắm kiểu dáng
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe này là nake kết hợp touring, chuyên đi đường trường nên chắc chắn là phù hợp đi phượt mà. Xe hơi chồm đối với người tầm 1.65 - 1.67. nhìn sẽ rất man, cao hơn ngồi nhìn hok đẹp. Xe mình đã đi dược 350km rùi, do Fi nên không chạy vọt kiẻu thúc ga đuợc nhưng cứ lên ga là em nó lao tới, xe thiêt kê đầu nặng, đầm. Trẻ trẻ chắc là không thik form em nó đâu, xe này dành cho các bạn từ 27 tuổi trở lên, chín chắn 1 chút thì đi sẽ ok hơn. Máy móc Su thì khỏi bàn, trẻ thik form (ya, honda), chín chắn thik độ bền 😃 nên chơi Su 😃
haha993
ĐẠI BÀNG
12 năm
@leolee ai nói trẻ trẻ ko thích chứ
mình 93 mà đang mê wa trời nè :>
Xấu quá, thật sự nhìn không có cảm tình. Các hãng nên tập trung vào dòng côn tay, phân khối lớn là vừa, dân trí bây giờ cao + thu nhập cũng đã tăng, nên người ta bắt đầu chuộng xe hơi và xe môtô phân khối lớn rồi
@thanhhuy1910 PKL hả, chừng nào hết vụ bằng A2 nhảm nhí thì mới mong PKL có đất 😁
mà đường xá VN đi PKL thì tự rước ức chế vào người thôi :D
Thằng mang cặp ngồi trên xe chụp ảnh nhìn mặt câng câng
@tamhonxaodong Người ta đã cất công đi làm bài review cho mọi người tham khảo đã ko cảm ơn thì thôi lại còn ăn nói kiểu đó thật là....+_+
Riêng mình thì xe nào cũng ok, miễn là bạn thích nó là được rồi.
Hix. Pha?i no'i la` xa^'u....
Hix. Pha?i no'i la` xa^'u....
albatron
ĐẠI BÀNG
12 năm
không thích cái đuôi lắm. Không biết người nặng cỡ 63kg, cao 1m64 thì đi xe này đc k nhỉ?
Mr_nhat
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko đẹp :-s
ilikegame
ĐẠI BÀNG
12 năm
xấu quá ko thích
namosa
ĐẠI BÀNG
12 năm
chẳng hiểu nổi mấy người đi so sánh em này với Exciter, nó không cùng loại sao so với nhau được, giống như ngày xưa đi so với honda dame với honda 67, đúng là hết nói nổi, còn có mấy pa lại đi so sánh với xe tay ga mới ghê chứ, khùng hết chổ nói.
Lại còn có mấy người đi so sánh với FZ16 nữa chứ, FZ16 giá nhiêu?
Chỉ nên so sánh với Honda Fortune, Yamaha YBR ... thôi các " bố " ơi.
EM này là xe nhập từ nhật, có Fi, 150cc, trong khi các em kia là từ China, 125cc. Mà giá EN150A này đắt hơn có vài triệu đồng.
Lại có mấy người so sánh mã lực nữa chứ, xe đi phượt mà so với xe chạy đường bằng phẳng về HP mới ghê, pó tay luôn. Mấy bác fan Exciter thì xin lấy xe đi phượt ở những cung đường đất đỏ bazan đặc sản đông nam bộ đi,sẽ biết đá biết vàng ngay thôi. Sao mấy bác không hiểu rằng xe nếu lợi về Hp thì thiệt về mô men xoắn nhỉ, so sánh như vậy để thì khỏi hỏi cũng biết trình mấy bác đó cỡ nào rồi
45 triệu thì mua em AirBlade đời đầu mà đi có khi hay hơn.
XE NÀY LÀM XE ÔM NGON NÈ CHỞ EM LEO NÚI, CHỞ HÀNG GÌ CŨNG ĐƯỢC, MAN PRO
ko đẹp lắm....... xe này chắc chỉ giành cho người lớn tuổi...ko thấy fashion

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019