Hình ảnh thực tế xe côn tay Suzuki EN150A

cuLong
18/6/2012 7:51Phản hồi: 888
888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tommykp
TÍCH CỰC
12 năm
kiểu dáng cổ điển nhưng giá thì rất đẹp, ae có thể "cố" được
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tầm giá 45-50tr này có 😁
Honda Fortune 125 Với Notus RC 125 cũng đẹp bác nhỉ

@MikenAngelo
Thật ra thì nếu so với chiếc suzuki này cũng hơi khó so sánh xíu. Vì 2 chiếc ở trên còn hướng tới giới trẻ, ưa xe dạng snake nên nó khá bắt mắt và bóng bẩy, chứ không phải là với típ người hơi cổ điển, phóng khoáng và bụi đường ^^
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao lại 1 số tới và 5 số lùi hả bác 😁
Là sao, ai giải thích giùm với!!!
kajanngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Funnyclock Một số đạp tới và 5 số móc đó bạn
The_gioi_so
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thường thì hình ảnh quảng cáo của xe đẹp hơn thực tế, còn xe này thì hình thực tế đẹp hơn quảng cáo. Nói chung là đẹp đó
IVI
ĐẠI BÀNG
12 năm
Coi trên web và ra cửa hàng coi thực tế vẫn thấy xấu 😔
sao nhiều người cứ so sánh xe dạng xe này với Ex, 2 dòng xe hoàn toàn khác nhau mà mang ra so sánh. Con này vậy là ổn rồi, ko bị làm giá, xứng đáng với số tiền bỏ ra hơn
Cũng đẹp tuy ko đẹp thật đẹp nhưng man chạy chắc cũng ra dáng lắm 😁
Quần tây, áo sơ mi đi suzuki thế này trông giống kỹ sư nông nghiệp đi thăm ruộng phết 😁
nhattan2012
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đi con này đẹp và nam tính hơn SH nhiều :p
Mấy chú Ex biến đi, chú nào thik thì qua 82 Tây Sơn anh ra ngồi rồi đem Ex mà so, cứ nói phét rồi cho nó sướng mồm à. Anh nặng 80 kg vòng bụng 89 ngực 100 cao 1m74 tạ cử 90. Ngoài 30 rồi Nhớ đây là naked nhé. Thử xem các chú mộ Ex năm nay bao nhiêu tuổi nhỉ.
pqt49
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kiểu dáng không đẹp lắm, hơi hoài cổ thì phải
Không biết có cạnh tranh nổi với Exciter không nữa
Chờ anh em nào mua xe rồi có 1 bài review toàn diện
Mr.Die!
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khôg dám nói xấu chứ mình khôg thích con này.
Nhìn cái giá thì => con này đẹp rồi 😃
nhìn cũng tạm được, nhưng nếu mua sẽ ko mua
671988
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe xấu và nhỏ quá!!
nklight
ĐẠI BÀNG
12 năm
:eek::eek::eek:
đề nghị đính chính 😁
@nklight Thì là số 1 và 5 số còn lại chứ gì. Tới là đạp xuống. Lùi là nhấc lên.😃
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này thế là đẹp rồi, giá thế là được,cơ mà m k khoái phun xăng điện tử lắm, kén xăng ,xăng tốt chả sao, chứ xăng lỏm thì mệt đấy, 😃 với lại ghét cái k có cốp, hơi bất tiện
gaucoj
ĐẠI BÀNG
12 năm
chiếc này chỉ dành cho những man to con thích cưỡi ngựa, phược, ... em này máy rất êm ái...:rolleyes: cách đây hơn 2 tuần ra Su NG V TRỗi đã có người mua... nhìn trên hình ko đc đẹp😔 , nhìn thực tế thì cũng ổn hơn😃 . mà ở đó mới về 3 chiếc đã có người mua hết....🆒 . nói chung thiết kế em nó cũng tương tự fortune khác đàu đèn.
riêng em thích SUZUKI B_king 1300 😃:rolleyes:
giá cũng dễ thở nhỉ
yên xe 746mm thì đâu cần phải cao to đẹp trai mới ngồi được. cảm Ơn anh em đã có bài review rất nhiều hình và chi tiết. cảm ơn Suzuki đã mở màn trào lưu Naked Bike. hy vọng truong tương lai gần ta sẽ mua được môt giá hời như bên India

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019