Hình ảnh thực tế xe tay ga Honda Vision 2013, thiết kế giống đời 2012, có thêm EVAPO

cuLong
7/5/2013 10:35Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khuevu739
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sent from my HD7 T9292 using Board Express
ai
trả tiền xăng cho
vubang
TÍCH CỰC
11 năm
@voicoidungmanh Ăn chơi khp6ng sợ mưa rơi. Mua vespa còn tiếc tiền xăng.

Sent from my GT-P7500 using Tinhte.vn
mấy năm trở lại đây mình chỉ thấy Air Blade đời đầu là thiết kế đẹp nhất ko chê đc chỗi nào còn đời sau thì đc con Click , Vision , Wave RSX 100¢¢ là thiết kế tạm ok còn đâu xấu ko ngửi nổi
@cutatasoa750 AB Thái nhìn chất lừ bác ợ, đi AB thái với AB lắp ráp thấy khác hẳn ( có thể do tâm lý)
@Gà_ta.com.vn Theo em biết thì mốt AB thái đời mới sẽ giống như AB đang bán tại việt nam thôi bác.....con AB mới thấy tốt, mua AB thái em thấy rất phí tận 70 mấy triệu, giá đó mua con SH125 đi em thấy ngon hơn.....lúc em đi mua nouvo SX và gần đây là vision, AB thái giờ đây bán chả ai mua, giá quá cao và bị vespa, SH125VN giành hết khách
@Gà_ta.com.vn AB thái tốt là do tâm lý sính ngoại thôi bác ợ , anh zuột của em mua con AB thái màu xám lông chuột nè , đi chẳng thấy hơn gì chỉ thấy ăn xăng hơn , giờ chạy đc 3,7 vạn km rồi lại có hiện tượng kêu lét xét trong máy thấy bực cả mình , nếu chơi thì chơi hàng việt cho nó kinh tế bác ợ , hàng việt tại nó mang tiếng xấu và kém từ xưa thôi chứ đi chả khác hàng nhập là mấy
leoka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này còn vụ mở khóa cốp phía sau ko vậy? Mình tính mua Vision cho bà xã mà tại bà xã ghét cái vụ mở cốp phải mở phía sau.
tientv299
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leoka Nếu mở cốp ở trước em đã mua ngay 😆
Đẹp nhưng mà chưa biết đến lúc xúc được nó thì Honda đã thay mẫu mới chưa 😃
mới lấy 1 con luôn giấy là 30tr....theo em giá thế này tốt.....
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shady2501 bác mua ở đâu , phiên bản nào mà giá tốt vậy
@mysoul9999 mua màu giống như hình ở bài đó bác, đi đảo giá từ chợ an đông, gia long rồi cuối cùng là HEAD ở kinh duong vuong, sau đó lại ngược ra Thành Lễ gần chợ An Đông, chịu khó kỳ kèo với nó chút với cái giá hợp lý với cả 2 là được thôi, thời điểm này nó cần mình chứ mình thì có quá nhiều chỗ để mua mà bác.....em thấy giá này thì chả có gì là làm giá, vì tiền xe và tiền giấy tờ thì cho hơn 30tr lẻ vài trăm thì quá hợp lý.....AB giờ tầm 40tr mua dc con màu trắng xám rồi, nhưng em đi nouvo SX rồi nên không hứng thú, mặc dù con AB mới em đi của bạn em thấy rất thích.....rất bất ngời với động cơ mới này....
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shady2501 oh, ab mới thì chạy ngon rồi ^^. mà chỗ head bác mua lúc đầu nó nói giá bao nhiêu mà bác trả được 30tr vậy.
@mysoul9999 con vision 30tr chứ không phai ab bac ơi
dinhdoong
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này mình thấy điểm yếu là khóa mở cốp để hơi sâu bên trong, lúc muốn mở cứ phải cúi hẳn người xuống mời tìm đc ổ để tra chìa, phiền
em thích kiểu dáng click hơn .nhin thanh hơn 😁
kenvali
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp mà mê sảng luôn
có cái tem mới sao ko thấy bác chụp v? thiết kế y chang đời cũ thì chụp cũng v à, em thấy quan trọng là cái tem mới.

mà sao có chiếc Lead đời cũ màu xanh ngọc ở sau v? bây h ở head vẫn còn bán Lead đó sao ta? màu đẹp dữ!
lại chiêu trò bình mới rượu cũ nhằm tăng giá để móc túi khách hàng của Honda... tôi yêu Việt Nam đồng
Chính xác là con Vision này có 2 cái nhược điểm, thứ nhất là cái thắng Combi brake thì KHÔNG có cái khoá thắng như dòng AB hay Click---> cái này bó tay, bất tiện khi đậu ở dốc, thứ 2 là cái vụ mở khoá yên sau ....ông ---> Mình chế bằng cách gắn thêm công tắc mở yên xài rờ le ( công tắc mua của thằng Atilla, gắn trên nút đề bên phải là vừa , đối xứng với bên trái) Còn lại thì ngon, máy chạy êm, thay thế xứng đáng em Click cũ :p ke ke.....

@futureneodo Bác làm cái nút ấy ở đâu vậy bác?
nguyenvanac
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thiết kế kiểu dáng ngày càng thô :mad:, mà lại tăng giá suốt
think pad
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ghét nhất là đèn hậu như các bác đã đề cập. Ghét nhất nhất là khóa mở cốp, mỗi lần muốn mở phải khom lưng tìm, tội các em váy ngắn.
Cái cần thay đổi thì ko làm. tích hợp chức năng mở yên xe trên ổ khóa như airblade, sh 2013
million.vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
E thấy đèn xi nhan sau lại đẹp 😁
tranduyhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá xe honda giờ hạ nhiều rồi, giờ mình chỉ thấy mình axelo làm giá thôi
tuanhuycmbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con vision không ăn được em này đâu

Yamaha Luvias GTX FI 2013. Giá 27.900 đồng
@tuanhuycmbk Mặc dù em đang chạy nouvo SX nhưng cá nhân em thấy thì con Luvias kiểu dáng không hợp với nữ, chỉ hợp với mấy đứa nhỏ nhỏ nhí nhố thôi, nói gì nói nếu muốn đầm và hợp với mọi lứa tuổi thì thiết kế của honda là đầm nhất, ai thích trẻ trung hầm hố thì cứ yamaha mà tới.....em ngày trước toàn honda nhưng giờ đi yama cho nó trẻ khỏe 😆
tuanhuycmbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shady2501 Cùng tầm giá tiền, cũng FI, nên kiểu dáng sẽ được cân nhắc rất nhiều. Thử xem các hình sau để so sánh nè:

Nhìn ngang

Nhìn từ đằng sau

Nhìn đằng trước:

Theo mình, con màu xanh den kia hợp với mọi lứa tuổi ^^
@tuanhuycmbk nhưng tuỳ theo tính cách và lưa tuổi sẽ có chọn lựa khác nhau....honda thiết kế nhắm đến mọi lứa tuổi, còn yamaha thì nhắm đến nhóm khách hàng trẻ và năng động bác àh....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019