Hình ảnh và so sánh nhanh HTC One, LG G2, Samsung S4 và Sony Z1

sonlazio
24/9/2013 11:13Phản hồi: 353
353 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

_Natsu_
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình nhớ lg g2 bản quốc tế pin 3000mAh đâu có khe gắn thẻ nhớ microSD đâu bản hàn hình như pin 2600mAh mới có
eeninay
TÍCH CỰC
11 năm
@_Natsu_
Trí nhớ bạn rất tốt, +1 cho bạn, nhưng bản Hàn pin là 2600mAh thôi, thừa 1 số 0, hehe...
Nhìn 2 con Hàn để cạnh Sony + HTC mà cứ tưởng máy china nào, nhựa nhựa bẩn bẩn 😁
CTNHT
TÍCH CỰC
11 năm
@langtuhoakimtuoc Nói ra gốc rễ thì HTC mới là China đó bạn. :D
Z1 là Thúy Kiều nên bị đè liên miên, S4 thì.....=)))
tungjty
TÍCH CỰC
11 năm
Néu cho mình chọn thì mình sẽ chọn One hoặc Z1 😁
Xét tổng thể thì mình nghĩ G2 nhất hội nhưng xét riêng thiết kế thì mình vẫn thấy One đẹp hơn tất cả.
@fanyingni hơn z1 dc cái camera trước 2.1 + màng hình to.
@fanyingni Cam của Z1 + Màn của G2 + Kiểu dáng của One, hợp lại thành 1 cái mây thì e ngĩ chắc chẳng có gì để bình luận nữa bác nhỉ
@tan7espa chém gì?sự thật phũ phàng mà,cam của one nó kém lắm bạn,muốn nét thì G2 thẳng tiến+luôn cái vụ thiếu sáng nó ngang với Z1 rồi😃
@fanyingni Mình định mua tặng vợ mà đang phân vân HTC one và G2

Nếu là chọn cho mình thì đã HTC one nhưng mua cho chị em phụ nữ khó quá 😔 (nào thì tiện chat face, chụp ảnh, kiểu dáng đẹp, ...)

Anh em cho ý kiến cai :(
em nào nhìn cũng yêu
vthieuph
ĐẠI BÀNG
11 năm
One tuyệt nhất!
Không hiểu Tinhte có marketing cho HTC ko mà tâng em One ghê thế??? Cũng vì cái review của bác Sơn mà mình đã mua One sau 3 tháng sử dụng ngoài kiểu dáng rất đẹp, mượt mà vs pin tốt ra thì chụp nình rất tệ cả đêm lẫn ngày, màn hình ngoài nét ra thì thua ip5 toàn diện màu trắng ngả vàng rất nhiều và độ sáng max chỉ ngang với 50% trên ip5. Hai cái mình mong đợi nhất khi mua là chụp ảnh và màn hình đều kém, loa ngoài thì thật sự mình ko thấy gì nổi bật cả.
@SaigonKicks Thật mà, mà chắc cũng tuỳ con nữa ^^
@Sonltt mình xài con ONE từ hồi mới ra tới giờ, màn hình vẫn sáng trắng 0 hề bị vàng tẹo nào bác àh...🆒
@SaigonKicks Đọc đến đoạn này nản vớn bọn seeding. Màn hình one trong đẹp và thiên về xanh mà nó bảo ám vàng nặng
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
@cuhiep là vì mắt nó bị vàng che .
Z1 rất đẹp. DT Hàn khoái bầu bầu. Không kết nổi.
Z! nói chung là toàn diện về mọi mặt, ko có điểm gì chê đó là chưa nói đến camera đỉnh nhất trong dòng Android và thiết kế đẹp chống nước vô song 😁...Cái chê duy nhất là hơi lớn và giá chắc chắn là chát.....:D
@yellowcricket90 sặc có bài nói về chụp hình của Z1 nhìn ảnh thấy nét và đẹp lắm ko thua gì 1020 đâu g2 là loại từ vòng gửi xe rồi
@akiradinh chuân rồi bác hiên nay rất nhiều bài diềm hàng 2 e này z1 vs 1020 bi diềm tới tấp.
@yellowcricket90 Chất của 1 cái cam đâu chỉ tính bằng việc bạn cầm 1 cái máy lên nhấm Auto đâu...! Nếu để Auto ko thì người ta đã chả đưa 1020 lên làm trùm camera phone...!;)
G2 cam chụp ngon nhưng so với Z1 thí còn kém nhiều đấy, Z1 chỉ chịu thua 1020 và 808 mà thôi....!;)
@tranngocdxd phải dìm thôi, vì lỡ cưới SS rùi. Nhưng từ nơi sâu thẳm trong đầu vẫn công nhận 2 em này quá ngon.:oops:
mình chọn G2, thích knock on off
z1>one>s4=g2
vẫn thích s4 😆
thích em z1 quá, đến Tết mong còn 10kk !! 😁
vote cho g2, có p/p tốt nhất
Con g2 mà chạy rom gốc là nó hoàn hảo rồi
tan7espa
TÍCH CỰC
11 năm
K hiểu sao các bác thần thánh con z1 thế, cá nhân em k thích viền dày nên k mê lắm, kết mỗi one về thiết kế.
Thôi thì lỡ rùi vote cho Z1 .... =))
HTC one vẫn đẹp dù nhìn đi nhìn lại. Và không có thiện cảm với anh SS mặc dù máy test ở cty toàn SS 😆)
Mà bác thớt cho thêm thông tin giá cả tăng tụt của mấy e nó nữa thì vừa xinh ..... 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019