Hình ảnh và video Yamaha Nouvo mới (2012)

madocthan
11/9/2011 17:59Phản hồi: 348
348 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rockbuon84
ĐẠI BÀNG
13 năm
hôm năy mình dc đi em nằy...xe nằy 125cc..các bạn nhìn thì có vẻ xe bé hơn Nouvo Lx nhưng trẹn thực tế xe có chiều dài bằng Nouvo Lx nhưng thấp hơn NV lx tầm 5-10cm...bộ mắy thì không phải là Luvius nhé...chỉ có bộ lốc giống nhau thôi...mọi người nhìn trên mạng thì hơi xấu thật...nhưng nhìn ở ngoài trong rất chi là đẹp...theo cảm nghĩ của mình....ah...đồng hồ xe em nó có một cái mới đó là ở một tốc độ nhất định xe sẽ tính dc số xăng đi đc ví dụ 50km xe sẽ đi dc 2.2l/100km...o Lx nhưng trẹn thực tế xe có chiều dài bằng Nouvo Lx nhưng thấp hơn NV lx tầm 5-10cm...bộ mắy thì không phải là Luvius nhé...chỉ có bộ lốc giống nhau thôi...mọi người nhìn trên mạng thì hơi xấu thật...nhưng nhìn ở ngoài trong rất chi là đẹp...theo cảm nghĩ của mình....ah...đồng hồ xe em nó có một cái mới đó là ở một tốc độ nhất định xe sẽ tính dc số xăng đi đc ví dụ 50km xe sẽ đi dc 2.2l/100km...
nhìn không đẹp bằng đời trước.
em nhìn con thấy thấy mình may mắn khi đã mua nouvo LX IV....
mr.heosua
TÍCH CỰC
13 năm
còn này nhìn hơm đẹp = novolx bi giờ
kingdom88
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp , dòng YA đi sướng hơn HĐ chạy ì ì
khoa2810
ĐẠI BÀNG
13 năm
sax! sao mới nhìn kái đầu đèn trông giống autoboot trong Tranformer ghê rứa....!:playfull:
hơi sắc cạnh giống robot. chắc mang âm hưởng robo biến hình Tranformer
will123456
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như đèn trước là gương cầu thì phải?
y chang xe siêu nhân ấy. Nhìn ngộ wa
pdzung86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trông như hàng dành cho 5 anh em siêu nhân. Nát quá
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Link Photobucket die sạch rồi ko thấy hình! Bác up bằng imageshack.us đi ngon hơn đó! reup đi bác
quocanh58
TÍCH CỰC
13 năm
nói thật là xấu quá
TuanHung1
TÍCH CỰC
13 năm

em không nghỉ là yamaha trang bị cả bi xenon ( g][ng cầu) vào xe này. hay bên bicke độ lên không biết
nhìn có nét transformer 😃
Xe này Yamaha còn chưa công bố sao lại có 1 chiếc lọt ra ngoài thế nhỉ... ....!....
Chốt 1 câu: Quá xấu,điên mới mua....!
chưa chốt đc đâu =)), vì xấu đẹp là tuỳ mỗi người mà, riêng mình thấy kô đẹp cũng chả đến nỗi xấu
brighten
ĐẠI BÀNG
13 năm
nghe bình luận vui tai "xem nào" hjhj
rockbuon84
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn ngoài rất phong cách bạn ah...mới đầu mình còn chả biết xe gì...hóa ra là xe NV Lx mới...xe nằy chỉ dành cho Thanh niên đi thôi....xe nằy chỉ dành cho Thanh niên đi thôi...
N4m_n0oJ3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác chủ chụp thêm hình hay quay clip rõ hơn đi. Hình die hết rồi. Clip tối quá. Chụp toàn thể trước sau, hai bên rồi chi tiết đi. Hình die em chưa thấy rõ.
p/s Sao các bác sướng thế có xe mới thử chạy. hehe. Ganh tỵ nghen.
geometry
TÍCH CỰC
13 năm
Con này có Fi nữa thì tuyệt !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019