[Hình ảnh] Vespa LX và Vespa S 3 van i.e màu mới

cuLong
6/4/2013 5:33Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wszullberg
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁 sao mem voz lại vào đây quậy thế này
con màu bạc quá đẹp
nước sơn đẹp thật
màu quá đẹp
Không hiểu sao em rất thích con gái đi xe Vespa nhé, nhìn thẳng lưng, quyến rũ thế nào ấy ạ 😁
@nothingisay Đi SH còn thẳng hơn bác ạ:D Nhìn rất quyến rũ nhé:p
@nothingisay ok! người đẹp và xe cũng đẹp......nhằm tôn vinh vẻ đẹp
@langtuhoakimtuoc SH không hợp với con gái, em chỉ thích Vespa thôi 😔
findandkill
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hao xăng như quỷ! Có thằng Liberty thì ok!
@findandkill Thế thì phải hỏi liberty nhập , hơn cả con kiamorning =))
hamyty
CAO CẤP
11 năm
đẹp ,mua về mình sẻ độ lại nhưng ko biết khi nào mới đủ tiền mua, vespa mải là huyền thoại.\^_^/
allin0n3
TÍCH CỰC
11 năm
màu xám titan đẹp quá, ngay từ hồi liberty S màu xám titan đã thấy thích rồi
raiso
TÍCH CỰC
11 năm
Vespa S màu titan còn đẹp hơn màu phiên bản đặc biệt này, hik 😔
phatdat955
ĐẠI BÀNG
11 năm
khoái con ab125, công nghệ mới lại tiết kiệm xăng, chỉ có mỗi tội để lâu bị hụt ga
ước mơ của nhiều chị em
cô ấy tự tin, a ấy lịch lãm...cô ấy nhẹ nhàng cắm chìa khóa...anh ấy mạnh mẽ thọc chìa khóa vào xe....éc éc éc rồ ồ ồ....vâng tôi đã giật mình biết bao lần với âm thanh khởi động của chiếc xe tuyệt vời này...máy cày nhập nguyên từ italia
chơi pcx đi phê hơn😁
Thật chết cười... Đọc bài xong xuống coi mấy comment toàn thể loại thầy bói xem voi.

Ông thì đem cái AB 125 ra so =)) chả biết ông này từ sao nào xuống trái đất nữa - tôi nghĩ là Sao Thần Kinh quá. Ông đem dập nguyên khung con AB 125 của ông bằng khối thép chống rỉ rồi lắp khóa điện tử vào con AB 125 của ông coi con nào đắt hơn con nào =)) Chưa nói tới chuyện bị mấy thím HEAD làm giá nữa =))

Còn 1 ông thì kêu là xe nặng, tốn xăng, chi phí bảo dưỡng cao =)) Chết mất thôi... đúng là biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe có ai bảo câm đâu =)) Xe Mercedes, BMW, Audi cũng to xác, nặng và tốn xăng và theo văn của bác này thì "một bộ phận ko nhỏ chỉ biết chuộng hình thức" vẫn mua những loại xe ấy và ko chịu mua Hon Đà, Tô Y Ô Tà =))
@emkobit Còn bác là Hero Keyboard 😃
nghqminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@emkobit Vâng, mẹc, BMW, Audi cũng nặng, hao xăng hơn nhưng mà nó có động cơ mạnh hơn, hiệu suất cao hơn (turbo, CGI), khả năng tăng tốc, độ an toàn (ABS, EBD, túi khí, phanh...), khung, vỏ, gầm, cảm giác lái đều hơn, và thêm vô vàn công nghệ hiện đại khác...

Khổ thân bác, chắc được lái vespa tưởng mình oai chứ có dc cầm lái Mẹc, Audi, hay BMW bao giờ đâu. 😁
@emkobit Bạn nói có ý đúng đó là xe vespa nó làm bằng sắt không, kể cả cái khung nguyên khối... Nhưng nói chung là phần nhiều người chả quan tâm, mà mình cũng thấy nó chả có ưu điểm gì.
Xe châu âu bmw, mec...cảm giác lái, tốc độ, an toàn... Nên nó phức tạp như vậy, vespa làm gì có mấy cái đó: hao xăng, không bốc, cảm giác lái bình thường... Đc cái đẹp thôi ( mà đẹp thì mỗi người một kiểu, chưa kể nhìn còn hơi nữ tính)...nói chung nếu ngày đi cỡ 20km thì đi vespa cũng khá ổn.
@emkobit Đã dùng thử Vespa bao giờ chưa ?
Em màu bạc nhìn chất nhỉ :3
Màu xám titan đẹp wá đi mất, nhưng mình k thích cái đường viền màu đỏ, thấy cái xe bớt cool
hoaamnhac
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết dụng ý của Piaggio là gì sau khi ra bản "đặc biệt" này để đẩy nhanh doanh số bán ra đây!? Sắp có dòng mới tôt hơn cạnh tranh với dòng 3v này chăng!?:eek: Theo mấy bác có nên mua hay là đợi một thời gian nữa!?o_O
nếu có tiền quất ngay con EX GP khõi phải lăn tăng. Con ves này máy kiu to quá
Vespa S màu này nhìn sang thật 😃
Không thích màu rêu lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019