[Hình ảnh + Video] Hai phiên bản Honda Winner 150, 4 màu sắc

levuongthinh
25/5/2016 1:35Phản hồi: 263
[Hình ảnh + Video] Hai phiên bản Honda Winner 150, 4 màu sắc
em chỉ thấy giống wave thôi
cụ nào mua về độ lại thế này cho em nó lột xác 😁:D:D
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

snvn
TÍCH CỰC
8 năm
em chỉ thấy giống wave thôi
cụ nào mua về độ lại thế này cho em nó lột xác 😁:D:D
giống wave rsx quá
zippi
TÍCH CỰC
8 năm
@Trại chủ bác bậy quá, ngta độ Wave RSX lên để bán giá gấp đôi, nói toẹt ra thế thì ...

Cơ mà giá lăn bánh chắc gấp 3, lạ gì bọn Head
@zippi fan ex cho hay.nhận xét khách quan chút đi thím
zippi
TÍCH CỰC
8 năm
@hoangthanh1994 à ko, mình chạy Scrambler, nhưng ở nhà cũng có 1 chiếc Wave RSX tiện đi chợ và mình thấy nó ko khác gì mấy
@zippi yên tâm đi xe này k ai đâu b
@zippi trẻ trâu
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
Tớ nhìn cái xe này, tớ thấy nó rất chi là tầm thường😃, nhìn tư xa nó và Wave RSX liệu có ai nhận ra:rolleyes:
@vhtn8381 Mua xe để đi cần người ta nhận ra để làm cái gì, muốn chứng tỏ điều gì chăng?
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
@Charlie.de Một thứ mua đẻ rồi nó chả có tí giá trị gì thì mua làm gì, nói như bạn các kỹ sư, nhà thiết kế họ văt óc, bỏ công sức thiết kế 1 cái xe đẻ làm gì, dù tiền ít hay nhiều, người ta mua 1 cái xe còn thể hiện giá trị, cũng như cách sống của 1 con nguoi, qua cách họ sử dụng sản phẩm.Cũng thể hiện luôn cả văn hóa.. Nói như bạn đi bộ quách cho rồi đy, cư phải chứng tỏ cái gì đó mới đc sao, nói chuyện kiểu vừa trẩu vừa dốt thế. Một con người cho dù là dùng đồ ít tiền đi nữa, nhưng họ biết cách sử dụng và tôn vinh giá trị sản phẩm, người khác nhìn vào họ thích thú, họ nể trọng, khác vơi loại đú đởn phá làng phá xóm, bạn có phân biệt đc cái mình cần ng ta nhận ra là ở chỗ này, suy nghĩ đã thấu đáo, tới nơi tới chốn hay chưa. Người ta nói truóc khi nói phải uốn lưỡi 7 lần, còn ở đay bạn ko nói mà bạn viết, vây trước khi gõ phím bất kỳ 1 ván đề nào đó thì nên suy nghĩ kỹ càng, não chưa kịp nghĩ, chưa kịp xử lý trong khi tay đã gõ xong thì bạn quá " xuất sắc" rồi đấy 😃
@Charlie.de Chứng tỏ rằng thì là mà,...thằng kia mặt gian gian, lại đi Ex, có khi là dân cướp giật, trộm chó hay lưu manh cũng nên, tránh xa xa ra 1 tí, thế là đường quang ta tiến. Thuận lợi quá còn gì bác. Chả khác gì xe có còi ưu tiên cả. 😃:mad:😕😁:oops::rolleyes:
kachiusa1892
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vhtn8381 Mấy ku fan trẻ trâu ex 😃. Dòng xe under mông thì con đếch nào chả na ná nhau. Máy con winner ngon hơn, chạy phê hơn con Ex hàng mã là cái chắc
chất lượng nhật bản: honda giờ cực kỳ mất chất....
phải nói là tệ nhất trong các hảng xe nhật hiện tại.
peterpan80
TÍCH CỰC
8 năm
@trucemnguyen vì chúng nó được VN sản xuất bác ạ...
chứ hàng xuất đi các nước "phát triển" thì cực ngon...
sslgvn
TÍCH CỰC
8 năm
@trucemnguyen ngưng hoang tưởng đi cháu, ex mới là tệ nhất mà toàn các thanh niên thần thánh giấu lỗi

http://kienthuc.net.vn/lan-banh/yamaha-exciter-150-bi-to-dung-con-kem-chat-luong-541101.html
nam_luna
TÍCH CỰC
8 năm
@peterpan80 Các nước phát triển thì đi oto hết rồi 😆 xe máy thì cũng tầm PKL. đến SH cũng chỉ đi giao bánh pizza thôi
@trucemnguyen Não bạn sinh ra chỉ làm đc một việc cảm nhận độ ngọt của chuối và ngồi trên bàn thờ để phán thôi sao
doanhach88
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tienthanht919 Cá nhân mình đồng tình với ý kiến của bạn bên trên
nvn1979
ĐẠI BÀNG
8 năm
tên gọi chính xác của chiếc xe này là "Wave côn tay"...........thấy đúng không mấy chế?
KingR
TÍCH CỰC
8 năm
Xấu và thiểu cá tính 😔
fop198x
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hònđá ra dòng underbone tay côn wa trễ ròy, bị Ya lấy hết thị phần...
Mà Winner ko đc bắt mắt như Ex nữa, chưa nói bị Head làm giá, ôi chịu...
@hangcongnghe2ndcom Con wave mỗi tội máy mau tã chứ vô số cứng với không êm thì chắc xe chạy 1 năm thay nhớt 1 lần hả thánh.
N.E.M
CAO CẤP
8 năm
@_MyLoveIsWinter_ đù hết cái so mà bác đi so với con future đời đầu, con airblade tả bấy nhầy con future đời đầu vẫn còn cứng nha, ba mình có mua 1 chiếc future đời đầu và nói thật xài hơn chục năm rồi nó vẫn còn cứng, chưa làm máy tí nào, bác đem so với con thần thánh đấy thì chả ai địch lại nó đâu
@N.E.M Công nhận con này cực trâu bò. Nhớ năm mà Honda mới ra con Lead đời đầu thì mình bán lại con xe đó để mua Lead cho con em. Lúc đó bán cho 1 bác xe ôm lấy 15 củ (trong khi Wave mua mới đợt đó 11 củ), giờ kể lại không ai tin :rolleyes:.
@_MyLoveIsWinter_ Mình tin, wave đời đầu đây, mua cũ lúc đó 11 củ, chạy ngót 10 năm bán lại 8 củ éo trả giá
chê lắm dìm lắm mai mốt cũng chạy đầy đường ;))
@Tim.Zeus Gì chứ điều này là ko thể nào. Hi vọng vào các đời sau
@Luan10207 chờ hồi sau sẽ rõ
dqarena
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xe đẹp vãi, gom tiền mua ex 150 thôi 😆
Chê đi rồi e nó cũng sẽ đắt như tôm tươi..!! Sau đó thì bọn head tha hồ chặt chém...!!
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Tess Mercer Tội quá đi ông ơi, ông nghĩ chiếc ab 2008 vs a 2013 2014 2015 là xấu sao? Mẫu ab 2008 vs 2009 2010 là thằng nouvo ko có cửa đâu nhá.
Tess Mercer
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Ongnoi15 Bạn bị khùng hả? Mình có nhắc gì tới mấy con AB đời trước đâu? Mà nhắc tới AB 2008-2010 thì Nouvo 4 đẹp hơn nhiều, lý do vì sao mà hao xăng hơn, ít tiện ích hơn mà vẫn bán chạy ngang AB.
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Tess Mercer Tội quá đi cha nội, Nouvo từ xưa tới nay không có cửa với ab đâu nhá, chỉ có một cái là nouvo ra trước ab hơn 2 3 năm gì đó thôi...công nhận nouvo lx cũng đẹp thật, nhưng cũng ngang ngữa với ab thôi chứ ko ăn thằng ab đâu ak, chỉ có ab 2011 vs 2012 là xấu thôi, còn lên mẫu ab 2015 là quá đẹp ko có hàng để bán lun, tôi mua chiếc này 43tr đi hơn 6 tháng mà vẫn có người mua lại trả gia lên 46tr lun đó, tại ví dáng nó đẹp, chứ cung chẳng bền con khỉ mịa j đâu, honda giờ ko còn như trc đây nữa đâu mà mong.
Nhìn như xe indo kaka
RIM
CAO CẤP
8 năm
Kaka, nóng lòng được trải nghiệm em nó. Đúng dòng Honda thì chắc sẽ đầm và cảm giác côn mượt mà đây 😃
mrpdkha
ĐẠI BÀNG
8 năm
@RIM Ông này bên topic kia chửi quá trời, qua đây đổi giọng, khích tướng gây war à ?
RIM
CAO CẤP
8 năm
@mrpdkha cậu ơi, tôi thích xe cộ nói chung nên hay comment. em Win này thích cục máy của nó nên muốn trải nghiệm nhé! còn topic kia mấy nv Honda toàn chửi cá nhân những ai không nâng bi head của họ, tôi cho đó là không nên! về cơ bản tôi sẽ không mua một chiếc hand clutch underbone nào cả nhưng việc trải nghiệm những em như Ex, Rai, Win tôi rất thích và chả ai cấm được tôi cả! Okie?
Ziza_boy
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko cho biết là bản thường vs bản sport khác nhau ngoài giá bán thì còn khác gì nữa về các details vậy !?
@Ziza_boy chỉ khác về màu sắc sơn và tem thôi, còn lại như nhau.
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
8 năm
@meodihia_cool mình để ý thì thấy ít nhất khác ống bô và cần số nữa
@Phụng Sồ chắc bạn đang nói đến con này khác đúng ko ?
con này khác vì nó đã lên full phụ kiện độ Endurance chính hãng do Honda VN cung cấp rồi, hãy nhìn sang con xanh-đỏ còn nguyên bản, sẽ thấy chả khác gì bản thể thao cả.
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
8 năm
@meodihia_cool à đúng rồi, mình xem lại thì đúng là bản độ của honda., lên mấy đồ chơi nhìn cũng ngầu nhỉ. chờ xem đánh giá chạy thử thế nào thôi
ngocbich.c
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xe này nhập hay hàng sản xuất ở VN vậy ?
manhcuongac
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vhtn8381 Cùng 1 con xe.sx trong nc mà indo nó bán 30.vn bán 45. Vãi ka hondavn
tiep456
ĐẠI BÀNG
8 năm
@leonheart Giờ ra đường em cứ nhìn thấy exx lại nghĩ: ex phổ thông quá rồi sắp vượt mặt wawe rồi
luckydom
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vhtn8381 Nhập nguyên con thuế khác nhập cục máy nhé.
Như Su nhập cục máy Raider về ráp giá 46,5chai đó thôi
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
@luckydom Bạn kia hỏi xe nhập hay sx trong nưóc,mình trả lời về cái xe. Khi nào bạn ấy hỏi cục máy nhập hay sx trong nc mình sẽ trả lời khác.Tôi nói thế bạn có hiểu ko
Tai Vuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá thế nào cũng đội lên vài triệu nữa .
thắng ht
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trừ cái mặt nạ phía trước ra còn lại ổn
chanhdara
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đợi bài trên tay của anh bạn levuongthinh xem thế nào đã.
đc đây yeah

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019