Hình ảnh xe Suzuki Satria F150: nhập khẩu chính hãng, giá 99 triệu đồng

cuLong
18/5/2013 14:50Phản hồi: 1.019
1.019 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

papyrus86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai chà namlun ham muốn em nó dữ ta.hehe.
@papyrus86 Không phải ham muốn mà là " quá ham muốn". Mỗi lần cầm điện thoại là việc đầu tiên em làm là mở hình em nó ra ngắm. Nhà em mà có điều kiện là không phải khổ thế này rùi, sài gòn thẳng tiến luôn! Mấy hum nay đánh lô đen quá, tính góp gió thành bão mà đen kiểu này chắc bó tay. Buôn cho số nghèo!
Em hơi gà mờ tí,nếu như ẽ thì mình bóp côn rùi móc số hoặc đạp số,cònc on này thì bóp côn rùi vô số trả số như xe bth hã mấy bác
@Kenpleple Xe này vào số cũng như ex thui. Chỉ khác ex 5 số còn satria 6 số thui.
@namlun029 Ủa,em để ý ex nó ko có cái miếng đằng sau,chỉ có cái đằng trc thui,còn satria thì có bth như xe số tự động mà
papyrus86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Kenpleple Ái chà vậy chưa biết xe axelo cũng như vậy mà.mà lại số mốc giống exciter đó bạn. Exiter có người cũng gắn cần số giống vậy nè.cho đỡ hư giày đó mà.hehe
papyrus86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trui hehe.vui nhỉ.
phải nhận xét sao trời mình viét bài dở lắm
thường thì mình để tiêu chuẩn chạy rất ngon và bốc di tam 50-60km/h xe rất êm tiếng po nghe đả lắm
còn đi xa 2 người mình chuyển sang chế độ power đi 100-110km/h xe đầm và có cảm giác hơi dư máy ko rú ga thêm nữa xe mới mua mẹ ko cho đua . còn tiếng po thì chắc ở sau lưng nghe chứ mình chạy củng không nghe lớn gi mấy 😁
còn chế độ eco thì hầu như không sử dụng đến nghe đau nó tiet kiệm xăng thì phải . củng không để ý lắm thuong đổ 60k-70k xăng đi đc khoang 115km thì đổ tiếp
minh cao 1m75 ngồi lên mình tự thấy củng hợp còn ai thay khác thì khong biet :rolleyes: . kiểu dáng em nó thì lên đây nhièu nguoi chê xấu chứ minh chạy ngoài đường thì nhiều nguoi theo hỏi lắm hầu như ngày nào xách đi củng có ;) 100% toàn khen đẹp . xe mình mua để đi và đam mê chứ ko phai khoe nhé dung gach đá :D . còn máy móc của su thì khỏi bàn nhé ae raider đả đi cảm nhận va nói nhièu roi . xe 4 thi nhe len va cam nhan chu khong phai cam nhan nhu ex hoac xipo nhe
xe mới phải câu thêm công tắc đèn nhé để đèn sáng hoai à
xe để qua đem thì sáng đề phải đợi 1 -2phút cho ấm máy rồi mới đi nhé không thoi lên ga nó lup bụp à . khi nào rảnh minh lên đồ chơi roi up hinh len cho ae coi nhé . h chưa lên gi cả .
tổng kết mai đài đong nai bác namlun209 đánh số 314 1400k-200k va 815 1400k-200k đi biết đâu anh 7 về mình lấy xe luôn ;) . số phone của mình hiện tai nằm tiệm cầm đồ roi thong cam nhé
@phuongvosat Mua xe về phải câu lại đèn gì bác, chỗ này em ko hiểu. Bác thử max speed chưa? ( cái này với em không quan trọng lắm, nhưng cũng rất muốn biết). Giờ còn đúng 3k mai đánh lô sao đây bác ơi? Hix
@namlun029 bên Thái và bên nước ngoài hầu như xe gắn máy hay motor đều bắt buộc đèn pha phải sang liên tục vì giao thong bên họ chủ yếu là oto nên xe máy bắt buộc phải có đèn sang liên tục để giúp người lái xe oto quan sát dduocj sau gương nếu không thì bị phạt ngay. bạn để ý xem nhũng xe nhập không bao giờ có công tắc ngăt mở đèn pha
@minhthanh_kd01 Cám ơn bác, hôm nay e mới biết vấn đề này. Đã học được một điều hay. Hihi
@minhthanh_kd01 Thường là xe xuất sang Anh thôi.
papyrus86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giống công tắc khi bật đèn xe đó bạn
bác nói thì theo e để ík thì bên tay phải ko có công tắc đèn. nhưng mà hình như công tắc gần xa hình như có nấc giữa để tắt đèn. mà nói chung có được em nó thì làm thêm cái công tắc cũng chả uổn công.
Nó về 614 bác phuongvosat ơi. Hix
lổ hôm nay rồi bắt hàng 3 khó quá ức chế vải
@phuongvosat Quyết chiến tiếp thui bác, đánh bao giờ không còn chỗ mượn tiền thôi. Satria ơi, hãy về đây bên anh!
papyrus86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trùi đánh đề kìa
mai tây ninh quất con 703 đi bác phai thì lua về chơi hàng nhập luon 😁
@phuongvosat Mấy hum nay đen thật, quất con nào là techj con đó. Hix mai quất tiếp. Hihi satria nào satria! Bữa nào em suống hcm cho em mượn xe chạy thử xem đã đời thế nào nha?
tui tây ninh mà đau pải sg đau :eek: . bác lên đay xem tin tức ssuot luon à
@phuongvosat Bác ở tây ninh ak? Em cứ tưởng hcm. Thế bác mua xe ở hcm rùi về tây nibg đăng ký ak? Giấy tờ cần những gì thế?
@namlun029 hộ khẩu cmnd và giay hảiquan của khoasiam cấp roi về tỉnh dk . xe xuất từ indo cập cảng haiphòng rồi ghé saigon nghỉ ngơi vài bửa sau đó em nó theo chồng về tay ninh
quá dử cho 1 em raider belang
Dầu động cơ Nếu không có thay đổi bộ lọc - 1.000 ml
Với sự thay đổi bộ lọc - 1.100 ml
cai nay hieu sao may bac .
hamyty
CAO CẤP
11 năm
@phuongvosat khi thay nhớt bình thường thì ko xã hết nhớt được, khi thay lọc sẻ thấy, tháo bộ lọc ra có một ít nhớt trong đó, giống axelo hay xbike vậy thôi, thay nhớt thì 800ml, thay lọc xong thì thêm 100ml thành 900 vậy thôi,
@hamyty binh thuong nó để 1000ml thì mình thay nhớt 1lit binh thuòng
còn khi thay luon bộ loc thì mới thêm 100ml à . thanks ban nhé
Nhìn thấy DOHC mà thèm quá ta. Thông số quá tuyệt vời.
P/s: ông google mà dịch, đọc nhiều lúc vui ra phết.
tình hình là phải tiếp tục cưỡi con viva 2003 đến cuối năm nay rùi 😃
hamyty
CAO CẤP
11 năm
càng nhìn càng mê các bác ạ, công nghệ và thiết kế quá đỉnh, con này có 2 chế độ, giống các xe phân khối lớn, chế độ eco và power cho ai thích tiết kiệm xăng hay mạnh mẻ, mình ko có bằng a2 thì chơi con này đỉnh nhất rồi , 🆒
hanoi555
ĐẠI BÀNG
11 năm
chính là đàn em của SUZUKI Raider, giá của 13 năm trc khoảng 1/3 thế này, do tiền mất giá thôi...
hanoi555
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá này về vn chỉ phục vụ ng chơi rủng rỉnh chứ không có cửa cạnh tranh EXCITER GP!
hanoi555
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái dở nhất của suzuki là chất liệu! chất liệu kim loại, nhựa và sơn rất nhanh xuống mã!, sau vài tháng rửa xe đã bay mờ lớp nhũ sơn trên cả phần nhựa và kim loại, ngày trc mih mua FX đập thùng mới đi rất thích nhưng sau 2 vạn km là máy không còn nổ đanh như ban đầu rồi nhưng công bằng mà nói mình mê thời trang của xe SU của hơn 10 năm về trước như su REBOOK 110, sau là RGV120 2000 hơi bất tiện là ko có đề , SATRIA (hơn RGV là có mô tơ đề), RAIDER 125, FX125....
sợ bong nhu sơn thì dán nilong vào.vừa đỡ xước vừa k mất vẻ đẹp của áo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019