Hình ảnh xe tay ga mới của Honda đèn pha gương cầu

9/12/2011 5:40Phản hồi: 32
Hình ảnh xe tay ga mới của Honda đèn pha gương cầu
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sinta
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lại 1 phuộc nhìn yếu yếu sao ấy.
sao hok làm 2 phuộc nhỉ.
Cái đầu đèn ................................................ LX :giggle:
chiếc này đẹp đó chứ 😁.

cơ mà vậy thì các bác đi ab 2011 sắp than trời :D

đầu đèn này k giống nouvo lx mà giống yamaha x1r

em biết ngay mà.huhu.lúc mua em ab là dự đoán hơi sai lầm rồi.vì em nghĩ sang năm có thể ra xe mới. tính để sang năm mua.nhưng nhà thiếu xe.thế là phải mua.ai dè nghĩ đúng luôn nè.huhu.tiếc quá.em này có vẻ óach hơn. 😔( ông trời bất công.đả đảo HonDa.hhuhu
con này ở bên tàu bác ơi, giá nó là 58 chai, về vn chắc lên 60 chai. Nói chung là chát như sấu xanh...
60 chai thì có lẽ mua ab thái hơn bác nhỉ?Hàng Tung Của nghe không ổn lắm 😁
Hôm kia uống cf mới gặp 1 chiếc nhìn phần đuôi thì ko đẹp mấy giá thì 51 củ chuối 😆
chiếc này lên tem Repsol nhìn màu mè k đẹp , h mà thằng Tech vào khen là em chửi nó xói đầu
- đầu đèn giống X1R/nouvoLX
- đèn pha GC cho xe phổ thông đầu tiên là NouSX
- đít giống Ha SS , 2 cái xi nhan như của Nouvo nhìn ngang
=> cái gì đẹp thì các hãng xe có quyền lấy ra để sự dụng cho sản phẩm mới của mình , k phải hở 1 chút là "nhái này nhái nó" rồi lên án như mình là thần thánh 😃
phuocdh
TÍCH CỰC
12 năm
con này hơn Vision vài củ thôi, ko có két nc mà.
nhìn con xe ngoài 2 cái gương cầu ra chả có cái gì ấn tượng, 1 giò đã thấy nản, dáng xe thì vừa tròn vừa nhọn chả ra kiểu gì, nheo mắt lại nhìn thì thấy dáng xe hao hao SYM excel, đồng hồ xấu vô đối, còn 100 chỗ để chê ... thêm cái tem repsol may mà cu tô mì đã ra đi kô lại có cái để chọc quê =))
chiếc này của honda tung cửa á các pác, lai tạp tá lả, đầu giống AB11 VN nửa phần còn lại hao hao Vision, đúng là phong cách tung cửa
Tính ra con này đẹp hơn AB và hầm hố hơn. Nouvo SX bị honda nẫng tay trên cái đèn pha gương cầu òi. Sau này SX ra sẽ đc mạng tiếng nhái con này nhưng thật sự là ngược lại.
Tuy nhái Nouvo hơi nhiều chỗ nhưng dù sao đội ngũ thiết kế của Honda có tiến bộ, con này đẹp đấy...
Cũng như có nh người cứ nghĩ là hd tiên phong xe lai wavefiat fi . Thực ra là đi sau nhiều, làm thục mạng để kịp cạnh tranh và qc sớm thôi ( có bí mật đâu khi ta đi sau) . Ya lexam đi trước mặt hàng của hd.
Cả hai con cùng thất bại chứ ko thì mấy cậu kiểu kotex lại vênh lên tự hào ta tiên phong công nghệ

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
Mẫu xe này mình chỉ kết cái cặp đèn pha với cái đồng hồ công tơ mét nhìn vồng lên thể thao, còn toàn bộ thân xe với đuôi xe xấu toàn tập
nhìn cũng ok mà các bác chỉ trừ cái chỗ 1 phuộc nhìn íu wa hok mạnh chút nào
nếu thay monoshock là quá tuyệt lun
con này được cái đầu thôi còn phần thân thì xấu hoắc.....
Cũng may mà nó không sản xuất ở Việt Nam chứ không thì lại vỡ mồm con dog xồm. Ngoài cái gương cầu ra chả có tý quái gì đẹp. Mang tem Repsol mà lại chơi cái kiểu bo tròn và 1 thụt thì nản. Thêm nữa đó là cái bầu gió nhìn y chang Hayate các bác nhể? Mất đi truyền thống của Honda trong vụ này roài.
Em này làm mát bằng gió cưỡng bức, 1 giò, đuổi giống vision nhỉ, có mấy đặc điểm giống vision rồi.

Lại cái đèn gc , vậy nosx có bạn có bè rồi.

//////////////////

Mình đang nghĩ về ab cháy. Theo 1 vài mem diễn đàn đây đó ở vn thì cái đầu bò xe ab ko có áo nước làm mát, chỉ xylanh có áo thôi.

Có ai xác minh ko? Đầu bò là nơi nóng nhất. Nếu quả thật thế thì ....

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
xấu toàn tập, đã vậy còn đi bộ tem repsol (đúng là xấu xí còn làm chiện để ý). Riết rồi Honda tệ wa, sp mới thì xấu, chất lượng đi xuống kinh dị lun. Ko riêng j xe máy, con Honda Civic 2012 cũng thạm hại ko kém
nhonvaduong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ghê thật, 2 gương cầu...thiết kế tổng thể đẹp nhở, nhìn hầm hố quá, thật ấn tượng. phuộc sau đơn yếu thật, thêm cái làm mát bằng gió nữa....haiza...sao công nghệ đi lùi thế nhể....
ai cũng chê 1 giò thế liberty vespa vẫn chạy đầy ngoài đường:|
người thì bảo đèn giống nolx xir còn ab thái có từ năm 2006
cái xe này xấu tệ:| góp nhặt linh ta linh tinh>"< được mỗi cái phanh đĩa 3 xi lanh
các bác có vẻ thần tượng cái gương cầu nhỉ? gương cầu phải có xenon chứ gương cầu cảnh cũng chỉ khổ thêm công anh em tháo ra thay thay cái xenon gc khác vào
vespa chạy 1 giò nhưng mà nó không bị lệch khung như lead, vision và click nhé.

phần lớn những chiếc kia cứ 1 giò, chở 2 1 thời gian là lệch hẳn khung sang 1 bên.

con vespa nhà mình 3 4 năm rồi, khung vẫn thế. Mua về thì kêu ồn thật, nhưng giờ thì nó vẫn kêu như vậy và có phần giảm bớt tiếng ồn.
1 Phục nhìn nản chết đc
con này mình đoán sẽ sớm đc sx ở VN thôi,chỉ thay cái tên..giống như ngày trước honda trung quốc có con breeze đó,thì năm nay VN có vision,vision kiểu dáng k khác j con breeze chỉ khác tên và có tem thôi..biết đâu năm sau ra NV SX có thể honda sẽ ra mẫu này để cạnh tranh với NV SX thì sao..2 con đều có gương cầu,nhưng con honda có 2 gương cầu nhìn hầm hố hơn..chờ đợi vậy!
con này đúng là con cá sấu chúa lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019