[Hình ảnh] Yamaha TFX150 chỉ phù hợp để chở bạn gái; trai thì...

levuongthinh
25/9/2016 13:12Phản hồi: 316
316 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kachiusa1892
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con em ngon quá. Chúc mừng thớt!
vannhut8504
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xe nhìn ngon, mà cảm giác người ngồi sau thấy ớn ớn sao đó, cái này chế thêm cái chống lưng phía sau như moto nữa là ok 😁
Cá nhân thấy ko thích cái chắn bùn sau tí nào hết,còn lại thì ổn.
150 mà thế này là ngon rồi , thay cái bô nữa là ok =))
jimmyctho
TÍCH CỰC
8 năm
Thiệt chứ em nhìn dáng ngồi con này quá tù túng. Yên cứ bị kẹp trước kẹp sau. Đầu gối quá chuồi đi xa tí đảm bảo xuống xe là mệt mỏi.
trời sinh có 165 cm không biết tậu em này chạy nhón nhiều không ace? chạy mà nhón chân nhìn kỳ kỳ
hoanghaitq
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xe cụt ngủn vậy. Chụp từ đằng sau nhìn rất hầm hố, chụp ngang mới thấy nó hơi dở, cứ nửa nạc nửa mỡ kiểu gì ấy 😁
Vậy là con này khá cao sơ với Fz150i các bác nhỉ, thích dáng thể thao nhưng phần ngồi sau cao quá đôi lúc bất tiện
Cá nhân mình thấy xe hơi ngắn và nhỏ so với nhân vật nam chính 😁
MgClamn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Anh Thịnh cho e hỏi người cầm lái cao mét bn vậy ạ
@MgClamn 1m76 nha, mình đã hỏi trên fb xe tinhte rồi. Con này tầm 1m65 là chống đc chân nhưng phải nhón, tầm 1m7 trở lên là đẹp
MgClamn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@meodihia_cool Rất vừa dáng em
nón bảo hiểm mua nhiu zậy mod, hãng nào và địa chỉ luôn nha, cảm ơn nhìu
@đại phước đức nón nam thì là AGV blade 3/4 , tầm hơn 3tr , ngoài HN thì ko biết chỗ bán, còn trong Nam thì khá nhiều.
Có mấy bác ko biết đã đc chạy em nó chưa mà phán như đúng rồi , đọc mà thấy hài =]]
tiwenger
ĐẠI BÀNG
8 năm
chở bạn nam chắc phải cho ngồi trước bình xăng.hahha
Gái ngon cong veo đèo = con này thì phê phải biết, chuẩn đẹp đúng mực nhà nước luôn.
Bác nào biết giá chính xác khi về vn chưa nhỉ
tyxung
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn chất quá,mong giá trong khoảng 70 củ 😔
Có ai có thông tin về lốp trước sau OEM của ai không nhỉ ?? Nhìn gai đẹp quá.
Có giá chưa ta
khi nào tfx150 có giá chính thức vậy? chưa bàn đến động cơ, chỉ riêng phần thiết kế ưu tiên cho vòng 3 các em là đã thấy thích rồi
@Alex Trương. thêm phần mặt nạ trước như robot, bình xăng góc cạnh nhô cao, ngồi lên cứ như cưỡi siêu nhân biến hình 😆 con TFX150 biết bắt kịp xu thế của giới trẻ ghê
@Cục vang. con tfx150 này chủ yếu cho mấy em xinh xinh có dịp khoe vòng 3, phần yên sau cao hơn trước nên khỏi phải nghiêng vai để nhìn về phía trước, mỏi quá thì ngã ụp lên lưng xế, tiện quá còn gì
hồi trước hiếm hiếm mới thấy một con Xabre chạy ngoài đường, toàn hàng nhập tư nhân. Nay yamaha nhập khẩu nguyên chiếc về quất cho cái tên TFX150 đọc hơi khó khăn tý nhưng vẫn chất lòi nhờ =))
nếu so với FZ150i thì chắc giá con tfx150 cũng sẽ không chênh lệch mấy, vì cùng phân khúc cho dân newbie tay côn, phân khối nhỏ, mọi thứ same same nhau, nhưng tfx150 được ưu thế nhập nguyên chiếc nên chắc giá sẽ nhỉnh hơn đôi chút
@Đạt Shiroo tại Indo thì giá Xabre cao hơn Vixion là 400$, quy ra tiền Việt là 8 triệu rồi 😁 mà cả 2 con nhập về VN cũng từ Indo cả nên giá chênh nhau bét cũng phải như trên :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019