Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HMD ra mắt Nokia 6 mới giá 5tr990 và Nokia 7 Plus giá 8tr990 tại Việt Nam

zyzy1908
18/4/2018 11:47Phản hồi: 275
275 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xấu hơn con Nokia 3 là biết thế nào r
Mấy fan No cuồng thật
thằng thegi nâng bi trước, từ 8t9 lên 9t9 tính kiếm ăn ngon, doumo, dân chúng vô cmt chửi 1 chập xong rút cọc mới tá hỏa. tiki 8t9 truoc nhung bi ông No bắt chỉnh lai cho ong thegi an dầy, len web đoc la thấy hết. mà chua chac mai co hang ban dau, chuan bi chua kip.
Chiến HN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@concobebe2411 chiều mấy em gọi báo 22 mới giao hàng
Xin vài ảnh xếp hàng mở bán.
Giá này khá tốt rồi, tgdd tặng thêm camera 360o. Mấy nơi khác trừ km xong chắc cũng ngon ngon
pippi17
TÍCH CỰC
6 năm
Đã nói là 7-8tr thì mua, đây để giá 8tr990 thì tất nhiên là không mua rồi.😁
CARROT_2015
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pippi17 hoanghamobile giá 7tr990 nha bạn,mua đi.
leoking9229
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pippi17 Chém gió chứ có quái tiền mà mua :D Hoanghamobile đang 7990 kìa, có tiền mua k đồng chí :3
pippi17
TÍCH CỰC
6 năm
@leoking9229 Ko hề chém gió, chẳng qua đơn giản là thích hay ko thôi. Đang xài con LG G3 thấy nó vẫn đáp ứng đc nhu cầu, ko quá cần thiết thì có thể ko đổi cũng đc. Bg nó không như thời mấy năm trc còn máu điện thoại, hiện tại ngoài nghe gọi, nhắn tin, lướt web linh tinh này nọ, ảnh ọt bg cũng rất ít, MXH thì gần như ko dùng thì con G3 nó vẫn dư đáp ứng. Không phải chém chứ mình muốn lên iPhoneX cũng đc nhưng căn bản ko thích iOS và hoàn toàn bằng tiền của bản thân chứ ko có trả góp hay vay mượn ai cả.
hut2012
TÍCH CỰC
6 năm
Kể ra 8tr thì hợp lý, lợi nhuận giảm đi chút nhưng ban đầu lấy dần lại niềm tin khách hàng đã.
9tr thì sợ lại ế như Nokia 8 :rolleyes:
trungduc1202
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hut2012 8tr đem ra mua con F7 vỏ nhựa kìa 😁 . Làm như 8tr của chú to lắm. haha
hut2012
TÍCH CỰC
6 năm
@trungduc1202 Ừ, không TO LẮM nhưng trên quan điểm cá nhân thấy hợp lý (giá trị sản phẩm + thương hiệu).
Còn 8tr thiếu cái để mua à mà phải F7 vỏ nhựa ?
P/s: vẫn đang dùng Nokia và mong ngày Nokia trở lại với thiết kế sáng tạo, đột phá hơn.
...Thời gian sẽ trả lời tất cả :D
Skywalk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không có gì nổi bật, được cái thương hiệu NOchina
@Skywalk Chip mạnh. Pin trâu. Màn hình mới. Android gốc update thường xuyên. Thiết kế chắc chắn. Nó thua con nào đâu mà đòi nổi bật nữa bác. Hay giá 5 củ. Màn 2k, chip 835 mới nổi bật.
Skywalk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hai Dương Đình Mấy thứ bác nói ở trên con điện thoại nào cùng phân khúc cũng có, mi note 3 snap 660 chỉ khoảng 7tr chất lượng ko thua gì. Đừng có lôi giá 5 củ với chip 835 màn 2k vào, buồn cườì lắm
@Skywalk Cả VN có mấy chục tỉnh thành và Mi Note 3 của bạn nó chỉ có ở mấy tỉnh thành lớn. Hơn nữa nó là hàng xách tay.
8.990 thì quá ngon cho một con máy như 7+
7p ngon hơn bphone 2 rồi 😃
nokia 7 giá rẻ hơn dự kiến, thơm vl nhưng có máy xài rồi 😃
dlcky
TÍCH CỰC
6 năm
@zyzy1908 @Duy Luân Có mod nào biết con này dùng camera sensor loại gì không ạ?
dlcky
TÍCH CỰC
6 năm
@KAS MIST bro ơi nguồn ở đâu vậy
dlcky
TÍCH CỰC
6 năm
@KAS MIST trang này lạ quá không biết có đáng tin không 😁 thanks anyway
nhiều CEO cmt quá . Các bạn CEO định giá chuẩn vãi rồi .
hungpnc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kakaka giá này thì lót dép hóng khi nào hết bán kèm pin dự phòng....xuống dưới 7.59 triệu mí mua.
Radium94
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá ngon quá. Cơ mà mới đổi điện thoại nên hóng vậy. Mình thấy con 7+ là đáng mua nhất, còn 6 là đẹp nhất 😆
khoa8523
TÍCH CỰC
6 năm
TGDD nó bán 7+ giá 9tr99 :mad:
@khoa8523 Đó là hôm đề giá dự kiến thôi, giá chính thức giờ là 8,9 tr + khuyến mại tùm lum bạn nhé .
Sao Nokia thông báo tặng SDP 10k mà TGDĐ lại đi tặng cái camera cùi bắp gì đó hok hiểu nữa. Kỳ thật chứ
THAzH
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia 7 plus có sạc nhanh ki các bác?
Chiến HN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@THAzH qc3.0
@THAzH typeC thì yên tâm là bao nhanh 😁
baquơ
ĐẠI BÀNG
6 năm
1 tháng còn 5 triệu và 7 triệu là hợp lý.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019