HMD ra mắt Nokia 6 mới giá 5tr990 và Nokia 7 Plus giá 8tr990 tại Việt Nam

zyzy1908
18/4/2018 11:47Phản hồi: 275
275 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phongdinh89
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em chỉ hóng mỗi cái camera pro thôi mà trên Nokia 8 chưa thấy
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hoàng hà trừ quà là còn 8 tr kìa ae. Vẫn kèm loa jbl nếu mua sớm IMG_2845.PNG
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ae biết hà nội thì ở đâu có thể cầm trên tay thử con này ko nhỉ. Muốn trải nghiệm chút trc khi đặt hàng mà khó quá
theeonao
TÍCH CỰC
6 năm
https://www.thegioididong.com/dtdd/nokia-7-plus

Sao tgdd ghi làm tặng Cam 360 nhỉ ?
@theeonao Nên mới là "quà độc quyền"
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ae thấy cellphone vs hoàng hà cọc bên nào hơn ae. M thấy hoàng ha có vẻ ngon hơn IMG_2848.PNG
giá ngon, sau đợt tặng quà thì sẽ là giảm giá không kèm quà...nên chắc sẽ hóng xem tháng sau.
lovesocnho
TÍCH CỰC
6 năm
Giấc mơ Nokia 7+ 7tr-8tr thật là xa vời. Chắc đợi năm sau nó giảm giá quá. Cái giá chừng 7.5tr chắc nó bán đắt như tôm tươi.
Mrlongcan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lovesocnho Mua bên Hoàng hà nếu ko nhận gói quà tặng của cửa hàng là còn 8tr đấy.
lovesocnho
TÍCH CỰC
6 năm
@Mrlongcan Vậy là ko lâu nữa chắc nó sẽ giảm giá về mức hấp dẫn. 😃
@lovesocnho Oppo 8tr mà mua đầy nokia mắc gì 😆
tdloc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia 7 Plus bản TQ có bản cập nhật lên Android 8.1 có thêm nhận diện khuôn mặt, Dual VoLTE và có hỗ trợ ẩn thanh điều hướng rồi dùng gesture thay thế luôn, quá ngon mà không biết bản ở Việt Nam có được cập nhật hỗ trợ mấy cái này không nữa.

huynhnhutv
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tdloc Hình như nokia chưa hoàn chỉnh thì phải,mình đang sài con nokia 8 mua trước tết, khoảng 1 tháng trở lại đây goi điện k được phải khởi động máy mới gọi được anh em nào có bị như vậy không
@tdloc Cái ẩn thanh điều hướng ngon quá mà máy vn ko có! @@
lepdien
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn giá bên TGDĐ 10 triệu (thối lại 10k uống cafe) mà thấy nản luôn.
Chắc do cái camera Opix.
@lepdien Nó chỉnh là 8tr99 rồi bạn
Zet123456
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lepdien Co 8tr9 ah..nó cập nhật lại rồi
imleodo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đặt hàng bên hoàng hà mobile giá 8990000đ đc tặng loa của hãng + bộ quà của cửa hàng, trả lại bộ quà của họ đc trừ 1 củ => em mua máy vẫn đc tặng loa mà chỉ phải trả 7990000. Thơm :x
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
@imleodo Tui cũng vừa đặt song. Chỉ sợ n cháy hàng lại bùng😃
imleodo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Haichungpt93 Mình đặt luôn sáng hôm bắt đàu chương trình. Thấy báo vẫn nằm trong top 200 người đầu tiên nên chắc ko lo 😃))
tomo21311
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ mỗi review camera nữa thôi, giá trừ khuyến mại thế là quá ngon rồi.
meodichoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
tiếc vì ko thể dự :<< bọn tgdd làm ăn như ** giá mà HMD tự tổ chức dc thì ngon ko cần thằng nào thầu. thôi lại chờ Sony Show năm nay hoặc event tiếp theo của Nokia vậy :<<
Jun Vũ ngon.:3
Mới tiễn con xzs mua đc 3 ngày vì chụp hình xấu quá, pin nhanh hết, đặt hàng con này cơ mà chưa biết bao giờ mới có hàng
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ae biết ở hà nội có chỗ nào trải nghiệm máy trc khi nhận hàng ko.
Thấy e quảng cáo đt dễ th nên vô topic này
Cho minh xin hoi Nokia 7 Plus co ban mau trang o VN ko? Thay cua hang nao cung ban mau den het!
@CurentlyQuang Hàng đợt đầu chưa có màu trắng bạn à, có thể những đợt hàng sau sẽ có.
bpccc
TÍCH CỰC
6 năm
giá + thương hiệu nokia nữa quá ngon rồi mấy con bom của bkav chất đống trong kho rồi
doansinhhung
ĐẠI BÀNG
6 năm
hôm rồi thấy 1 ông cầm N7+, mượn cầm thử, đẹp vãi cả lone. Viền rất đẹp.
@doansinhhung Mình cũng được khen quả viền của Nokia 7 plus kk, ông bạn cứ cầm ngó nghiêng mãi khen đẹp và thích nhất cái viền.
doansinhhung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vuducanh0909 phải công nhận nhìn thực tế rất đẹp. Hy vọng phần mềm cải thiện tốt là ngon.
Mrlongcan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy này mới ra nên chưa có nhiều chỗ bán miếng dán màn hình, mình dùng cẩn thận lắm mà vẫn bị xước lông mèo, ko thể ko dùng miếng dán màn hình được.
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vuducanh0909 Họ dán mặt lưng xó đẹp ko bác. Thấy dân mặt trc đã lem nhem r. Dán lưng mà sấu nữa thà đeo ốp
@Haichungpt93 Bạn tìm trên mạng miếng dán decan kiểu 3D, nếu khéo tay thì tự dán, không thì ra TGDĐ nhờ họ dán hộ, đẹp ngay mà.
@Mrlongcan shopee bán đầy, mới mua 39k 2 miếng. mà nghĩ lại dán mất đẹp nên ko dán! 😁
Mrlongcan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@warmboy24 Ôi rẻ vậy, mình mới mua được kính cường lực full màn mà giá 80k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019