Hỗ trợ văn phòng cho anh em kinh tế

bidoll
14/6/2011 4:8Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi, có thể cho mình xin bản STATA14 cho máy mac được không, mình đang cần để kiểm tra Structural Break, cám ơn bạn nhiều. Mail của mình là ngocanh2510@gmail.com
Bạn ơi, cho mình xin bản Stata 14, cho hệ điều hành windows nhé. Cám ơn bạn nhiều. Email của mình: thongasr@gmail.com
Bác ơi bác cho em xin bản stata cho mac vào inbox được không ạ? Cảm ơn bác nhiều ạ.
bidoll
ĐẠI BÀNG
8 năm
check mail bạn nhé
Check mail nhé
ck2010
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác ơi, cho mình xin bản Stata 14 cho Mac vào inbox được không ạ? Cảm ơn bác.
Cho mình xin bộ Stata 14 cho cả Window 10 và Mac OSX. Email: pttung1279@gmail.com
Trân trọng
nho ban inbox tmtrung2005@gmail.com
hien tai minh rat can
bidoll
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tmtrung2011 Cần gì bạn
@bidoll Mình đang cần Stata 13 và key. Email của mình tmtrung2005@gmail.com
cám ơn bạn
Chào Bidoll,
Mình là một cán bộ nghiên cứu kinh tế. Bạn cho mình xin stata 14 và key nhé. Xin cảm ơn quangvinh.dang@gmail.com
mình đang học cao học kinh tế, rất cần stata để làm đề tài. Bạn cho mình xin stata 14 cho mac với nhé. Cảm ơn bạn nhiều.
jindonguyen1812@gmail.com
Anh ơi em đang học thạc sĩ kinh tế lượng. Rất cần key Stata 14 Windows. Em xin cảm ơn anh.
harveyqueen224@gmail.com
Excel 2016 mình không đánh được số trang. Đã vào page setup, chỉnh First page number rồi, nhưng vẫn ra số trang đầu tiên là 1.
ai biết cách, chỉ giúp mình với.
Tks
bidoll
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn phải vào đặt trang ở trong phần page setup -> Header/Footer
Còn First page number là chức năng đặt số trang bắt đầu đếm ví dụ: đặt = 10, thì trang đầu là 10, tiếp theo là 11, 12...
A ơi hiện em đang làm khoá luận tốt nghiệp. Mong a giúp đỡ Cho em xin key của stata ạ. Cam ơn a nhiều ạ
Bác bidoll có spss và stata cho mac sierra không cho em xin với, em đang cần làm thống kê y học
Mail em: phd.dr.duc@gmail.com
Tks bác trước ạ!
bidoll
ĐẠI BÀNG
7 năm
@theduck04111992 check mail nhé
Emin157
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hello bạn,

Mình làm về Statistis/Analytics nên rất cần SAS full 😁 bạn có thể cho mình xin link ko? ththanh@me.com giúp mình nhé. Cám ơn bạn
bidoll
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Emin157 Mình ko có bạn
@bidoll Bác bidoll cho e xin file cài Stata 11 và key với ạ. Em đang làm báo cáo tốt nghiệp mong bác giúp đỡ em cảm ơn
xuantrunghua
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác chủ thớt có file cài stata 14 full và có key share cho mình với
mail của mình là xuantrunghua@gmail.com
Thanks a lot!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095