Học sinh cấp 3 có đủ tuổi chạy xe tay ga điện VinFast Klara?

chuyengiaphaxe
6/11/2018 4:2Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranthucbkv
ĐẠI BÀNG
5 năm
thôi xin, em cứ "đốt trong" em chơi thôi 😁:D:D
Dahaka321
TÍCH CỰC
5 năm
cho tầm này đi toàn gây tai nạn, ý thức kém,đi lạng lách,đánh võng gây tai nạn. Đại đa số ai đi xe đạp điện hoặc xe máy điện đi như"ngáo", kiểu đường của riêng mình ta. Đi xe ko còi ko đèn, rất hay tạt đầu xe máy, ô tô. Nói chung ý thức tham gia giao thông rất kém
Tôi vẫn sẽ mua xe điện chạy bằng xăng 😃
Xe này phụ huynh học sinh đi cũng tốt mà!😁
Khac Lanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích rồi đó. Hy vọng chất lượng đạt như những thông tin đã đưa.
Tiềm ẩn nhiều nguy cơ mất an toàn. Không phải bản thân cái xe mà là ý thức của người điều khiển nhất là với tuổi học sinh. Có đứa em học cấp 3 nhà cho nó dùng xe điện, mỗi lần nó ra đường là thấy không yên tâm. Có lần sang đường hồn nhiên không quan sát bị xe con nó kẹp cho cong cả vành sau, phúc tổ là nó không sao. Mình thì ngày xưa ra đường sợ nhất công nông, giờ công nông ít rồi thì thế lực xe máy điện với ninja lại hình thành thế chỗ. Thành ra giờ ra đường sợ nhất Ninja - Xe điện.
Quan trọng nhất vẫn là ý thức. Như ra luật hs chỉ đi xe dưới 50, mà bọn đi 50 cũng ẩu lắm
Cho bọn học sinh đi mà bọn nó đâm mình chết bọn nó có ở tù k 😁. Nếu k thì k nên cho đi :D:D:D
Xe này chạy grab được không mấy bạn?
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hơi yếu ko nhỉ ae
@Mr.Seo Dùng cho nhu cầu của học sinh thì max speed 50km/h là nhanh rồi đó bạn. Vì học sinh cấp 3 đi học nhà cách trường khoảng 10km đổ lại thôi mà.
minhluanxh10
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngta thiếu cái hiểu biết cơ bản về động cơ... thì bác nói với ngta kiểu gì... bạn nào thắc mắc tự gg đi.
datvn
TÍCH CỰC
5 năm
Luật Việt nam công suất chỉ căn cứ trên dung tích xi lanh là quá lạc hậu rồi. Động cơ đốt trong thì có công nghệ tăng áp, động cơ điện thì không biết tính thế nào.
Bây giờ mấy trai tráng 16+ đòi Bốc Đầu Container kia 😁
Tốt nhất phụ huynh các cháu nên sắm Cái Đầu Container chục tỷ cho các cháu nó Bốc Đầu :p:p:p

Định mua cho e gái con lead cũ thấy con xe này ngon qa
dongvanduc
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình thắc mắc sao bản ắc quy chì lại nhẹ như bản chạy pin đc, và cốp to hơn hơn bản chạy pin
Về vấn đề biển số và đăng ký thì như thế nào vậy add ?
@tranvutruong Như xe điện bình thường chứ sao
Juggernault
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỉ những ai sở hữu Bphone thì tuyệt đối mới chạy xe Klara được, không thì té lòi bản họng ra nhé!!!
quan trọng là giá học sinh không
chuongconan
ĐẠI BÀNG
5 năm
này đua thì cũng phê
bupbechanh
TÍCH CỰC
5 năm
Ở HCM, thấy mấy em học sinh nữ cấp 3 giờ chạy VISION ầm ầm, chứ xe điện làm gì, ngập nước xe mất điện, mấy đứa bé mới lớn liệu có đẩy nổi cái xe đi vài cây số tới nhà hay ko.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019