Hội Asus Fonepad

Trung 23
31/3/2013 3:50Phản hồi: 6.339
6.339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy fone pad 2 có được cập nhật 4.4 k mấy bác, bình thường thi mấy bác xài ram trống khoảng bao nhieu ( 2ud fb và mess)
nghtri
TÍCH CỰC
10 năm
Chắc là k...vì nếu có thìnđã có lịch up chung với dt inify j rồi...t
@nghtri bun thế hic hic tưởng đâu được úp chứ dù sao cũng up len 4.3 roi ma
Bác chỉ cho em cách chụp ảnh màn hình với
Vừa cập nhập lên 4.3 đã mượt càng mượt hơn,kô chê đc điểm j
@chiến bu Cho em hỏi tí. Bác nói máy nào đc cập nhật vậy? Chứ FP2 đc cập nhật lâu rồi mà. Còn FP1 hình như vẫn còn 4.1.2
các bác cho hỏi
ASUS Fonepad ME372CG và
ASUS Fonepad ME371MG khác nhau điểm gì vậy
Có bác nào biết sao cái "Tuỳ chọn nhà phát triển" trong cài đặt nó hay tự động bật hay không vậy? Chứ máy em thỉnh thoảng nó tự bật lên. Tắt lại thì vài bữa cũng bị. Quét virus cũng không rhấy gì bất thường hết.
quanori
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cho em hỏi
em có con
ASUS FONEPAD ME371MG
có cập nhật lên Android 4.2.2 hoặc cao hơn không.làm cách nào để cập nhật .
Có nhiều bác bảo hành đc đổi máy đời 2 ngon thế. Chứ em hôm bữa nó thay cho cái main mới với viên pin mới thôi à. Mà bảo hành 2 lần rồi. Sợ nó sẽ có lần 3 mà sợ hơn là lúc hết bảo hành thì nó lại bị
@Black Lightning máy đới 2 là ME372CG . khác gì so với ME371MG vậy bạn
các bác cho hỏi
ASUS Fonepad ME372CG và
ASUS Fonepad ME371MG khác nhau điểm gì vậy
@tienmanhlc Asus Fonepad ME372CG. Asus Fonepad ME371MG
2 nhân. 1 nhân.
Vỏ nhựa. Vỏ nhôm.
5.0 megapixel. 3.2 megapixel.
2 băng tần wifi. 1 băng tần wifi.
2 loa. 1 loa.
(Bạn có thể tìm hiểu thêm trên google, theo vốn mình biết thì có bao nhiêu đó, nếu có sai sót xin đừng ném đá.hi)
Asus lè nhất ùi ^^
fonepad 1 chính thức bị asus cho vào quên lãng.
@Thanhtv881995 cũng k thơm lắm bị om cho 2 tháng trời
@batousai00 Bị om có 1 tháng thôi cái tháng cuối năm ấy. Sang dục nhặng lên thế là no nói đổi. Mà cái đứa nhân viên ở thái hà ấy xinh thật đấy

Sent from my SHV-E160K using Tinhte.vn mobile app
trntan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cucon2013 Bởi vậy thề từ đây về sau cạch thằng asus này ra. Thà mua Nokia hay Apple còn được support trọn đời nếu cấu hình hỗ trợ. Thằng này trước giờ vẫn v4.1.2 Nãn...!
Kazna
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trntan Ko chỉ riêng Asus mà các máy chạy Android đều vậy hết bác à. Do hđh phân mảnh thôi. Vậy mới thấy cái lợi khi dùng máy Wp hoặc iphone.

Sent from my Fonepad 7 using Tapatalk
saosastar
TÍCH CỰC
10 năm
uploadfromtaptalk1394197096845.jpg tắt cái cảnh báo này thế nào.vậy các bác? Nó cứ hiện lên hoài mà ko có tùy chọn tắt, phiền quá '😔

Gửi từ K00E của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
đang sài fonepad 7 2 ..dùng mọi thứ đều ok ..có một khoản pin dùng được 1 ngày cảm thấy hơi ít
cho em hỏi ai đã chơi cytus, deemo trên fonepad chưa, em khoái mỗi 2 trò đó k biết nó có kén chip của fonepad k, chơi có mượt k nhỉ 😃
bác nào trải nghiệm rồi nói em nhé
Kazna
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dasss27 Mình chơi cả 2 trò đó nhưng là trên Fonepad 7, ko kén chip intel đâu có điều ko bít có mượt ko, chứ Fonepad 7 thì mượt chơi ngon.

Sent from my Fonepad 7 using Tapatalk
lion922
ĐẠI BÀNG
10 năm
Fonepad 7 của mình đang chơi tự nhiên tắt ngóm, tắt nguồn thì máy vẫn rung báo hiệu. Xách lên hãng 2 tuần nay rồi mà chưa thấy j cả, chán ghê 😔
lion922
ĐẠI BÀNG
10 năm
Fonepad 7 của mình đang chơi tự nhiên tắt ngóm, tắt nguồn thì máy vẫn rung báo hiệu. Xách lên hãng 2 tuần nay rồi mà chưa thấy j cả, chán ghê 😔
nhatre113
ĐẠI BÀNG
10 năm
săp có máy mới r đó bác

Có phải em Fonepad này chỉ dừng ở ver 4.1 thôi phải không các bác
@phuong63 Cũng chưa biết nữa bác..mấy tháng trước đọc đâu đó nó bảo cuối năm nay có 4.4 cho fp1...nhưng cuối năm ngoái nó cũng bảo lên 43 mà éo thấy
@duynguyen1102 Đúng rồi, em thấy nghi lắm, không khéo nó chỉ cho 4.1 thôi. Em thấy tin ảo lắm, không tin được đâu, em dùng cả con memo pad HD7 mà có thấy lên đâu, con FONEPAD này giờ loanh quanh thì cũng chỉ 4.1 thôi.
hungcobap
ĐẠI BÀNG
10 năm
em này thấy mọi người hạot động vắng thật, rom riếc không có nhiều, không nâng cấp và root khó nên buồn quá
bemapkk
ĐẠI BÀNG
10 năm
FP 7 2 vỏ nhựa chán nhỉ, m vừa xúc em FP 1 1,6ghz vàng sâm panh nhìn sang cơ mà có 4.1.2 chán quá, chụp xấu nữa
saosastar
TÍCH CỰC
10 năm
@bemapkk Đang xài FP2. Hồi mua e cũng phân.vân với vỏ nhôm lắm. Mà sau chọn đòi 2 cho đáng đồng tiền. Máy nhựa mà hoàn thiện tốt thì cũng đệp thôi bác. Với lại mua về để dùng nhiều hơn ngắm nên cái vỏ ko quan trọng lắm. Rồi em mua cái bao da ốp vào miết vỏ nhôm.hay nhựa cũng như nhau thôi.

Gửi từ K00E của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019