Hội BB 8700 Quảng Ninh....!

thanhdub
10/5/2009 14:56Phản hồi: 171
:laugh8kb::laugh8kb:....!Chào cả nhà.... Mình thấy rằng Quảng Ninh mình rất nhiều cảnh đẹp.... Là vùng Vàng đen của tổ quốc và trong những năm sắp đến là trung tâm nhiệt điện của tổ quốc.... trong khi ấy phong trào chơi BB của Quảng Ninh chưa được sôi động. Anh em nào ở Quảng Ninh dùng BB8700 vào đây điểm danh đi mình tổ chức hội BB ở Quảng Ninh mình đi....!
Thông báo cho anh em.... Tuần trước mình ra Móng Cái thấy rất nhiều BB Trung Quốc có mặt tại đây với nhiều kiểu dáng.... Do thời gian không có nhiều chưa tìm hiểu giá cả........ Không biết trong số đó có em BB nào đang trên tay anh em tinh tế đây@ hi hi hi:wink0st:
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi, mình cũng là người QN đây, trước mình sống ở HLong nhưng hiện tại đang sống trong SG. Rất vui đc biết bạn, khi nào có dịp quay về Hlong off cáI nhỉ?
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
Rất vui được làm quen....! Hôm nào về HL thì báo nhé....!:laugh8kb::laugh8kb:
Bạn cũng ở Hlong hả? Dự tính la giữa tháng 6 mình về.
PM cho mình phone no. nhé
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
:wink0st::wink0st:.... Mình ở gần đấy thôi chứ không ở thành phố....! Nhưng mình thấy người Quảng Ninh anh em chưa dùng nhiều BB....!
Số DT và mail ở chữ ký của mình
01226407001....!
Không bít tại sao mình không thấy so điện thoại và email của bạn.
maokaka
ĐẠI BÀNG
15 năm
hơ hơ............ quang ninh nhà mình ah? vậy thi cho mình điêm danh cái nhỉ........! mình ở QUẢNG YÊN và đang học dh mỏ trên hn rất vui được biết các bạn😁:D:D
Ái chà, mình cũng ở Quảng Yên, nhưng đang làm việc tại Hạ Long. Keke.
Mỏ ah? Tài chính đây ;) Lập hội đê ^^! Mà em ở Hải Dương có zô đây được ko nhỉ ....?
Em ở Cẩm Phú - Cẩm Phả - Quảng Ninh nè.
:mad:ai nói QN không dùng BB nhiều. Mình cũng là ng QN đội chơi cùng mình cũng ở QN ít nhất có 20 chục cái BB( not dolly) toàn sài 8820 là chủ yếu. 😁 Trong đố có 4 em teen dùng 8320 cực kỳ cool. riêng mình tự sướng bằng 2 chú dâu đên 8707 và Bold 9000:p
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình biết là người Quảng Ninh mình dùng nhiều BB nhưng chưa thành lập nhóm lớn chỉ từng nhóm nhỏ....!
e ở Hạ Long đây 87g cũng mua từ Móng Cái dùng được gần 4 tháng rồi không vấn đề gì, kiểm tra main ngon lành, uproom, cài phần mềm tóe loe . . . ..
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
:biggrin9gp::biggrin9gp:....!
Chào bạn....! Bạn mua BB 8700G ở Móng Cái giá thế nào đấy........? Hôm mình vào chợ Vinh Cơ.... Chỗ điện thoại Tàu đấy thấy nhiều loại lạ và độc....! Không kịp hỏi vì chỉ có chút thời gian lại phải đi về Đầm Hà ngay....! Đi công việc mà chỉ có tí thời gian....! Không biết bây giờ Móng Cái còn nhiều BB không nhỉ....! Đã ai từng ra đó thấy chưa?....
bác alo cho e này nhé vừa xinh gái vừa bán BB ngon mà giá phải chăng, e đã mua hai con 87g và 8320 rồi dùng ngon lắm chưa có trục chặc gì (Đây là đại lý BB duy nhất và hoành tráng nhất Móng cái chuyên phân phối cho thị trường Hà nội và HCM đấy):
Tuyết 0972 350 888
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
:biggrin9gp::biggrin9gp:........
Cảm ơn bạn rất nhiều!Hay quá.... Thế thì phải thông báo cho anh em toàn khu vực Quảng Ninh biết thôi....! Địa chỉ bán BB tại Quảng Ninh........! Tại Móng cái....!
ui bây giò bác mói bit' ah?..........
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
:laugh8kb::laugh8kb:....!
Cũng biết từ cuối năm 2008 thôi! đợt đó đi công tác nhưng không có thời gian....!
cẩm phả ghi danh nhé.........................hy vong offline voi ae cẩm phả
Hi tui o Cửa Ông, Cẩm phả đây
chào tất cả anh em
xài 8100 dc hơn 1 năm roài
mới tậu 1 em 8700g để vọc he he
Thằng này có phải thằng Phú không? Anh Nam đây.
hjj chào bác Nam em không fải Phú mà là Pờ Hú😁
Hi, Mình ở đường Thanh Niên - Cẩm Thành - Cẩm Phả _ Quảng Ninh .
0977071491
off đi e tham với! e ở cẩm thủy, cẩm phả ,QN. nơi cứ trú bây tạm thời Hnoi!
longkiem
ĐẠI BÀNG
15 năm
tui cũng ở móng cái nhưng hiện tại đang sống hanoi, cung về suốt mỗi lần về là chỉ ra chợ vinh cơ thôi. mấy lần định chơi 81 nhưng giờ dùng 87 roi. ae QN co dịp nào off cái đê. 0936232819
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chào bạn.... Bạn ở Móng Cái ra chợ Vinh Cơ thấy BB ở đó thế nào.... Mình mới qua chợ nhưng không có thời gian chưa tìm hiểu đc nhiều....!
longkiem
ĐẠI BÀNG
15 năm
mỗi lần mình về MC chủ yếu là ra chợ vừa chơi vừa xem máy móc, cũng lâu rồi nên thấy dòng BB hồi đó chưa nhiều lắm, chỉ thấy vài chú 81 và 729 chứ giờ thì chắc cũng nhiều. theo như mình thấy thì các dòng BB tại chợ cũng chỉ là tạm được thôi hình thức thì bình thường vỏ cũng đều là vỏ lô và máy cũng chỉ là máy dựng nhưng giá thì thấp hơn hn chút, mình cũng thấy chủ yếu toàn dân hn và các vùng lân cận về đây gom hàng.
Chúc ae Quảng Ninh có được hoạt động tốt trong thời gian sớm.
Mình cũng dùng 87, hiện đang tham gia trong Đội bóng bb87xx.
Khi nào BB Quảng Ninh hùng mạnh và triển khai thêm đội bóng BB Quảng Ninh thì ae giao lưu bóng bánh nhé.
Lần nữa chúc ae vui vẻ...
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
Rất cảm ơn.... Một ý tưởng rất hay....!
anh hoàng la liếm quá đấy
em đang định bảo ae QN thế
bác đã tranh mất phần em rồi
ôi giằng ơi,trang đầu toàn đại gia dùng 83xx,bold. kiểu này mang 87 đi off chẳ biết buôn với ai.nhà em ở hạ long.từ cầu về qua công an thành phố 68m là tới.có ji ới qua chũ ký nhé
hôm nào cũng phải qua móng cái phát.trước thấy thằng bạn bảo 87 có 800k,mà thời đấy 87 trên hn 1ttr8 nhé.chẳ biết thế nào.cung may có người nhà ở móng cái.he he
Đang định mua 8100 cho vợ dùng, không biết hàng ở Quản Ninh, Móng cái chất lượng thế nào, giá cả ra sao.
Ae ở dưới đó tư vấn nhé...
longkiem
ĐẠI BÀNG
15 năm
nói chung là bác nào tiện đi chơi hoặc có dịp công tác qua MC thì chơi tạm 1em về làm quà thôi, chứ chất lượng thì cũng đều như nhau cả thôi mấy bác thương gia hanoi đa số là lấy hàng ở MC về thôi.
aksara
ĐẠI BÀNG
15 năm
tớ QN nhé,nhưng chưa thấy ông đồng hương UB nào góp mẹt ở đây cả.con 87g là con phá tem tớ cách đây 3 năm,cũng off đội HN từ những ngày đầu,cả off QN nữa,ở đây chắc chưa ai of hội QN nhà mình nhỉ,dân QN mình đi đâu cũng đc tiếng thơm là chơi đẹp chơi hay ^^ cảnhà lập ít topic thôi nhé cho anh em tập trung ^^ off iếc j cho tớ ghé với.SV năm cuối rồi nên ham chơi lắm.
ah,nhớ lại ngày xưa tớ bị 1 em 87g mexico chuẩn phá tem,tin ko?tớ mua 1t150k vì lão chủ quán tháy ko có camera,ko nhắn tin đc,ko làm j đc nên mua rẻ 😆 tớ tiếc nó quá vì còn quả key jive xịn đi off Hà nội đc tặng 😃 trộm ấy hiz.
chúc anh em QN mình chịu chơi mà thành đạt nhé!
thân....!
thanhdub
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chào em.... Chú ở chỗ nào của Uông Bí....! Anh làm nhà máy điện Uông Bí đây....! Anh tốt nghiệp Bách Khoa Hà Nội năm 2003
anmay102
TÍCH CỰC
15 năm
Cho Bắc Giang điểm danh với 😁:D:D
Lạc vào box BB 14,dừng lại chào ae phát.
Chúc ae BB 14 ngày càng phát triển và lớn mạnh.Mình bên CLB BB Bắc Giang(B3G).
Có thời gian mời các bạn bên này sang bên tớ giao lưu nhớ.
Thân mến!
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=188000
okieeee, welcome ! ..................................................
Hạ long báo danh,,e đang dùng con 87o7v..ăn ngủ ngày đêm..mết hơn mết gái..anh em QN sớm tổ chức off vào hè này...giao lưu tí nào..chúc anh em vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019