Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hội Blackberry Tinh Tế Vũng Tàu

nhocbreakdance
24/3/2011 7:31Phản hồi: 4.885
4.885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có man mới.Đánh dấu đj long ơi
Vắng he, thi thoảng được hum chém vui, anh em vui vẻ.
có em đây anh Hạ ơi, vừa đi ăn về hehe, cả nhà đầu tuần jui jẻ nha, ku Long tranh thủ làm quả off cho ae sum họp nào, a hạ bao jờ về jậy, lâu lâu đi off với ae cho jui nào hjj
Bold Đâu Long ơi,cập nhật sớm đi chứ.......
thứ 7 vừa rồi đi bắn súng sơn ở Cộng Hoà đã thiệt hehe, ae coi mình có giống bộ đội thật ko nè kekeke, ku Hoàng thấy anh sắp được như chưa keke

Nhìn như Cường đola ấy nhỉ...
Ngầu nhỉ......Nhìn như pinladen ấy....
Chị Nhàn sắp sinh òi....anh em chuẩn bị quà nào, hehe
cả nhà ngày mới jui jẻ nha hjj, chị Nhàn sinh chưa a, khi nào sinh alo e về thăm nha hehehe
Chào ngày mới, tinhte mới nâng cấp.
chào hội BB TP biển..........
Hi cả nhà! Lâu lắm rùi sis mới vào nhà đấy. Mọi người vẫn khỏe cả chứ?:playfull:
Dạo này thấy nhiều thành viên mới quá ha. Bữa nào phải off một bữa để cập nhật thành viên mới nhỉ?
Chứ để sis sinh em bé rùi thì chắc còn lâu lắm mới găp anh em được hic...:furious:

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

Mèo nhỏ ơi, sis nhớ là bộ đội mình đâu có mặc đồ vậy đâu? Nhìn giống lính Mỹ quá keke:stomp:
chào chị Nhàn, khi nào sắp sinh chị pm để anh em chuẩn bị tinh thần off thôi
Six ma đi thì làm sao dc.....Ku Long tranh thu đi six mà sinh la hết đi lun
Đâu hết roaj , chiều nay trời đẹp qá ,ra biển VT thì 1 lun....
nhìn em hoành tráng thế cơ mà hjj, bữa về nhậu xỉn quá ko cafe với chị được hehe, chúc cả nhà buổi tối jui jẻ nha, đi về nhà thôi nào hehe
Chào buổi tối, mình vẫn chưa off với anh em lần nào, hjx
chào mừng ngày tinhte đưa server về quê cha đất tổ 😁

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

tình hình là e đang nhắm ngày 26 hoặc 27 a e vô cho ý kiến nha hihi
Gio nay chac ca nha ngu het roi nhi?
có lần đi bụi ngoài VT, sáng đợi ngắm mặt trời mọc, chạy ra bãi trước ngồi từ lúc 4g sáng, xem người dân ở đây tắm biển sáng sớm mà lạnh run người. đến khi 7g thấy tia nắng mà k thấy mặt trời, dân bản xứ nói mặt trời mọc ở bãi sau...
tức.................
chào ngày mới
chúc ngày mới tốt lành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019