Hỏi chỗ mua phụ kiện uy tín!

johnnyuk
20/12/2012 3:19Phản hồi: 11
Em chào cả nhà,
Tình hình là e vừa về VN (e hiện ở tp.HCM) nên ko biết chỗ nào bán phụ kiện note 2 hàng ngon, giá tốt! Trc mắt e đang cần mua 1 cái vỏ loại tốt 1 tí. E đang nhắm loại vỏ ốp sau lưng của Nillkin. Sau đấy thấy có j hay sẽ tính tiếp! Mong các bác chỉ cho e nên mua ở đâu để tránh mua phải hàng nhái, kém chất lượng!
E cám ơn cả nhà!
P/S: bác nào biết cover của hãng nào tốt, đẹp, mà giá ko quá cao thì tư vấn cho e với nhé! E cám ơn ạh!

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

johnnyuk
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào biết giúp e với! Con này mà xước thì tiếc lắm!
cuti124
ĐẠI BÀNG
11 năm
ha noi thi cu cho dem thoi bac oi
johnnyuk
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào giúp e với ạh!

@johnnyuk Bác biết vào đây lập topic sau Bác không nhín chúc thời gian seach google với câu phụ kiện cho galaxy note 2. Đó là câu trả lời cho Bác tốt nhất. :mad:
johnnyuk
TÍCH CỰC
11 năm
@vinhhuynh Lol, e ko phải cái loại ngu học đâu mà bác lại phải bảo e là làm j trc, làm j sau! Ko phải là e ko search hay chưa search, google là công cụ rất hay, có khi e dùng nó còn nhiều hơn bác ăn cơm! Nhưg ko phải cái j cũng dựa vào nó! Riêng ở VN, ko phải chỗ nào cũng bán hàng tốt, hàng thật! Thế nên e mới phải hỏi! Bác biết thì chỉ cho e, e cám ơn! Chứ vào nói mấy câu vô nghĩa kia chả để làm j.

Người ta cần tìm chỗ uy tín chất lượng chứ ko phải tìm cái nào rẻ nhất. Nhiều chỗ có phốt hoặc cò mồi chém gió thì đông vui nhưng hàng hóa khéo lại lởm.
@Chắc bác hỏi câu khó vì thấy nhiều ae chỉ hay để ý đến giá mà mặc nhiên cho rằng chất lượng sp là giống nhau😁
Cùng câu hỏi, e đang cần mua cái cable sạc note 2 ( trắng ) mà không biết chỗ nào bán hàng chuẩn. Ai biết chỉ e với
BB 2991982
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang muốn tìm bao da zenus tại sài gòn mà không ra.bác nào biết chỉ giúp với
HieuHozy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào biết chỗ nào bán hàng chuẩn, chất lượng thì bày cho người ta cùng mua. Trên mạng đầy ra nhưng ai biết chỗ nào cho chất lượng. Mất gì 2-3 bày cho họ

BB 2991982
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái phụ kiện note2 kiếm khó quá.các bác đánh tiếng giúp đi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019