Hỏi có nên mua LG G6 cũ và mua ở đâu?

Singh
11/6/2018 9:41Phản hồi: 16
Hiện tại mình thấy g6 giảm giá rất nhiều. Có nơi chưa tới 4tr.
Nhưng lại thấy lg g6 cũng có lỗi k ít ( google ).
Ae nào đã mua máy cũ dùng rồi cho xin ý kiến chân thành ( xin lỗi k xin ý kiến mấy cửa hàng ).
Và nên mua ở đâu.
Cảm ơn
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới mua 1 con xong. Màu bach kim. Trước đó m mua s7e nhưng thao tác cầm nắm k chắc tay lắm nên chuyển qua g6. Con nè đẹp cổ điển nhìn chắc chắn.
Ah m mua máy cuc xach tay ở cửa hàng thôi. Đẹp tương đối. Cũng có xướt xác nhưng k đáng kể. Camera nghe nói bao kinhd cường luc 4 nhưng nhìn kĩ vẫn xướt răm.
Singh
TÍCH CỰC
6 năm
@hoangnguyen0115 Xin hỏi: bạn có test loa ngoài bản Mỹ và Hàn không? Mình muốn có loa ngoài nghe ok ( to rõ ) không cần quá to hay quá hay. Không biết nếu loa ngoài, thì bản Hàn hơn được bản Mỹ bao nhiêu % bạn nhỉ? ( đang nghe zen 3 max 5.5, chổ nào ồn tí là nghe k được gì )
M chưa test kĩ. Nhưng thây cung tạm ổn
ghost_84
ĐẠI BÀNG
6 năm
G6 nếu máy zin thì cực chất, không lỗi lầm gì bác nhé, bác chỉ cần test áp suất là biết máy còn zin hay không, bac tham khảo bên mình nhé, giá hơn 4tr chút nhưng cam kết zin 100% và vô vàn quà tặng https://worldphone.vn/lg-g6-cu
Singh
TÍCH CỰC
6 năm
@hoangnguyen0115 À bạn cho hỏi. Bản 1 sim. Mình có gắn sim vào chổ lắp thẻ nhớ đc không? Nó có nhận k. Tks
Singh
TÍCH CỰC
6 năm
@hoangnguyen0115 với pin sài bao lâu vậy bạn? Chơi PUPG mobile bằng wifi thì bao lâu mất bao nhiêu % pin
@Singh m k chơi game, pin m thấy bình thường. dùng dc
@ghost_84 shop ơi. có cách nào root lg g6 k ạ
bạn nên mua bản Hàn hoặc quốc tế sóng sánh tốt hơn
rảnh mời bạn ghé qua shop mình trải nghiệm, chúc bạn tìm được máy ưng ý...
G6 bên shop bảo hành cả nguồn và màn nên an tâm khỏi lo .
Thời đại khách hàng là thượng đế , cứ vô facebook từng nơi bác lựa mà xem phản hồi khách hàng thôi, vì review này ko xóa được mà .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019