Hội &cùng thảo luận modern combat 5 online

Petrnguyen
4/1/2015 14:38Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoa75cr
ĐẠI BÀNG
8 năm
Súng của thằng bounty hunter bắn như shitj
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoa75cr Bác mở rồi ah. Khẩu tier 5 Vosk4 bắn nhanh phết. Như kiểu Bosk3 ý.
hoa75cr
ĐẠI BÀNG
8 năm
Súng nó không aim được, không hiện lên cái dấu cọng, chỉ hiện đường bắn, nhưng kh đủ nhanh, bosk3 thì bắn nhanh, độ sát thương kh cao, nhưng thằng assault di chuyển chậm hơn thằng recon, mình thì thích thằng recon hơn đang chiến với khẩu tiger 5
hoa75cr
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mới unlock thằng saper, ngoài mấy con turet ra thì nó rất dễ die,đứng 1 chỗ thả mấy con turet thì được,nhưng bọn nó xông tới thì xong, mà unlock được turet tiger 6 thì ngon,cuối cùng quay lại với recon
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoa75cr Dòng Sapper đấy bắn yếu lắm. Phải lên tới khẩu tier 5, tier 6, bác biết cách gắn súng lên vai không?
hoa75cr
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mrtuantran Nói chung là unlock 1200 credit mà dở tệ, phản ứng chậm, hình như up lên mới có, chứ thấy có chức năng nào gắn lên vai đâu
Add ơi giúp mình: mình chơi trên Laptop cài Windows 10, sao 2 ngày nay (từ 20/7/2016) tự nhiên mình không vào được MC5, click vào biểu tượng MC5 nó load đến chữ GAMELOFT là nó thoát ra. Tôi đã click mãi mà không vào được Game, nhờ add giúp đỡ, xin đa tạ.
Có ai chỉ giúp mình làm sao để sử dụng auto turret trên máy tính không? Tìm mãi chẳng ra. Pleaseeeeeeeeee
Chủ thread có phải a Manhtuan o nhỉ? E drSaiGon đây.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nkimdien Anh đây. Nhưng a ko phải là chủ thớt (-:
À nhầm rồi. Sorry
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đồng chí chủ thread ngày xưa bắn hay lắm nhưng chắc lâu bỏ rồi
có ai có thể giúp mình tham gia các event mc5 không?
Các bác cho hỏi cách gọi máy bay ném bom ? Mình chơi trên PC. Mình bấm phím 4 rồi chọn máy bay xong bấm phím 3 nó hiện ra bản đồ rồi làm thế nào nữa vậy ?
Cảm ơn !
hoa75cr
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tandientu
Bác nhấn phím F thử
Giúp mình với đến đây mình không nhấn vào đâu để thoát ra được!
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dtgjau Có thể lúc bác mở thì nó reconect. Đối với Mega pack hoặc Elite pack thì có thể ko bị mất, còn supply pack thì chắc chắn mất hìm đồ. Thoát ra vào lại game thôi bác.
@mrtuantran Không được. Thoát ra vào lại thì có con nhỏ hướng dẫn làm theo nó. Làm theo cũng tới đây rùi bí ak!
Ak. Mình vô lại kái vậy nè! Như ảnh
Kái mình nhấn theo hướng dẫn kái là ra như trên ak!
Giúp mình với!
Các bác cho hỏi muốn chơi lại từ đầu thì làm thế nào. Đã gỡ xong cài lại vẫn ko về level 1
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@CuongBui Halong Bác vào cài đặt chọn tài khoản khách ý
Dzũ Laki
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm sao để co cai acc Veteran vậy mấy bro? Mình đang xài tay game ipega 9025 chơi trên android sướng luôn.iOS thì kén gamepad lắm. Tùy vòng mà dùng súng. Boutyhunter thì cây đầu tien phải đợi đg bắn đỏ lên bắn mới trúng,
Class Heavy thì bắn vòng nào có nhìều chướng ngại vật, cận chiến.
Class Support mình thấy cũng khá,đạn nhiều,bắn nhấp chứ ko bấm giữ luôn thì hiệu quả hơn.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@9760 Acc Veteran là những người chơi từ ngày đầu mới có hoặc unlock VIP 10 thì có
Dzũ Laki
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm sao để add friend đc vậy mrtuantran?
Nick minh là Dzulaki mới join vô (_SCM_) squad.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@9760 Bạn chơi trên android hay IOS?
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@9760 Nếu trên IOS thì bạn search squad FAKE XE ÔM hoặc vào phần xem rating search là thấy. Nick la Manhtuan. Trên android thì ko ở squad nào nhưng rearch rating cũng ra tên Manhtuan
Dzũ Laki
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thỉnh thoảng mình đc tặng Power user chơi liên tục 1h.làm sao để tặng ng khác đc vậy bạn ơi.tks.
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@9760 Đồng đội mình trong squad mua 7 ngày power user thì toàn bộ thành viên trong squad được tặng 4h. Cứ thế giảm dần. Mua 3 ngày thì mỗi thành viên được 1h.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019