Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hội &cùng thảo luận modern combat 5 online

Petrnguyen
4/1/2015 14:38Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em xem video thấy trong game khi bắn có vết đạn lủng trên tường. Lựu đạn nổ có vết đen sao game em kg có nhỉ
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@conbochua Nếu trên IOS nó luôn để Max đồ hoạ nên có những hình ảnh đấy, còn trên android nó cho điều chỉnh đồ hoạ nên tuỳ từng cấu hình máy nếu để đồ hoạ thấp sẽ không thấy. Bạn vào cài đặt trong game chỉnh max đồ hoạ lên là có. Lưu ý max đồ hoạ máy yếu có thể bị lag khi chơi đấy
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@conbochua Nếu trên IOS game luôn để Max đồ hoạ nên có những hình ảnh đấy, còn trên android nó cho điều chỉnh đồ hoạ nên tuỳ từng cấu hình máy nếu để đồ hoạ thấp sẽ không thấy. Bạn vào cài đặt trong game chỉnh max đồ hoạ lên là có. Lưu ý max đồ hoạ máy yếu có thể bị lag khi chơi đấy
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@conbochua Lưu ý max đồ họa nếu máy yếu là lag đấy
@mrtuantran Em cài đặt các kiểu cũng kg ra đc bác ạ. Em chơi trên s5
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn vào phần cài đặt của game chỉnh max đồ họa lên là thấy
Dạo này trận nào đông đông là bị lag. Nản vl.
Các bác cho em hỏi tác dụng của các cái bộ Mastery kit trong quá trình nâng cấp súng với ạ.em vẫn chưa hiểu cái này
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@conbochua Ví dụ bạn muốn nâng cấp súng từ Mk1 lên Mk2 bạn phải dùng kit đó để làm full đoạn nối giữa 2 Mk đó
tmq253
ĐẠI BÀNG
6 năm
Diamond trong mc5 để lgi vậy các bác?
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tmq253 Mua ảnh để ghép thành súng. Mua militaty support trong boosted event. Mua trong Black market
tmq253
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mrtuantran Thanks bác
I is Edge
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ai hứng thú với phiên bản online (HTML5) không? http://notflash.com/combat-5.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019