[Hỏi đáp] Công ty muốn lắp đặt hệ thống camera

Thảo luận trong 'Điện tử - Tiêu dùng' bắt đầu bởi timeover, 18/10/17. Trả lời: 6, Xem: 7089.

1. timeover

timeover Dự bị

Best Answers:
    0
    timeover
    Trứng
    Các các cho em hỏi chút ah, hiện tại e đang được sếp giao nhiệm vụ tìm các nhà phân phối và cung cấp hệ thống camera giám sát trên thị trường và tìm hiểu các nhà phân phối xem dịch vụ chất lượng của ai tốt. Bác nào lắp rồi thì cho xin các tên với nhá để em tham khảo rồi trình báo xếp.
    Công ty em có 5 tầng, có nhu cầu lắp tầm 10 mắt không biết chi phí có hết nhiều không nhỉ và mình nên lắp loại nào cho tốt, chất lượng, bền,..
    Em có tham khảo thì có các dòng của vantech, dahua, hikvision, kbvision, samsung,...
    Vậy nên mình lựa chọn loại nào các bác. Cho em xin ý kiến với ah

Thảo luận thêm về chủ đề này?
    Điện gia dụng
    Nơi giúp anh em tìm hiểu, hỏi đáp các thắc mắc, review về các thiết bị điện gia dụng trong gia đình. Nào hãy cùng thảo luận nhé!
    thangvi thích nội dung này.
  2. Trần lâm gia huy

Best Answers:
    0
    Trần lâm gia huy
    Trứng
    Bạn nên tránh dòng camera vantech .chất lượng k bền đâu nha bạn

3. Tuan_VLong

Tuan_VLong Dự bị

Best Answers:
    0
    Tuan_VLong
    Trứng
    Theo ban trinh bay tren thi minh thay ban nen chon san phan cam va dau ghi ip cua hikvision boi chat luong va do ban cua no cao hon han cac san pham khac tuy nhien gia thanh thi se cao hon ti.
    Neu ban muon biet nhieu hon thi co the ib minh trao doi them.

4. Cameraquansatcnet

Cameraquansatcnet Dự bị

Best Answers:
    0
    Cameraquansatcnet
    Trứng
    bên mình chuyên thi công lắp đặt camera quan sát các hãng hikvision,kbvision,dahua,hdparagon...bạn có thể gọi cho mình qua số 0932640144 mình tư vấn giải pháp cho bạn

5. anhphamvt2011

anhphamvt2011 Dự bị

Best Answers:
    0
    anhphamvt2011
    Trứng
    Bình dân bạn có thể dùng camera Dahua hoặc Camera Hikvision còn cao cấp bạn dùng Panasonic, Bosch, Axis... tùy theo công trình và dự án. Cần tư vấn cụ thể bác có thể alo em 0909.958.368

Đang tải...