Hỏi đáp về My Touch 3G Slide

tuananh2803
7/12/2010 17:53Phản hồi: 8
Chào các bác,ông bạn em đang muôn mua 1 con tầm 8tr đổ lại, đang nhờ em tư vấn, khổ nỗi em không rành Android nên không rõ lắm. Em lên tinhte tìm hiểu thì chả có mấy thông tin về con Mytouch 3G Slide này cả, bác nào dùng rồi cho em ý kiến về con này nhé ( thật chi tiết về cả ưu và nhược điểm nhé!
Và nếu bác nào thấy con này giở thì cho em thêm lựa chọn nhé, ông bạn em chỉ có 8tr là kịch rồi. Thanks các bác nhiều!
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jerry92
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em chưa dùng, nhưng thấy bác Trí bên bob khen. bác thử hỏi bác ấy xem 😃
cryshop
TÍCH CỰC
13 năm
8tr là giá tốt đó bạn, cấu hình bằng Legend lại có bàn phím qwerty trượt ra + giao diện Sense Espresso. Mình chưa xài qua myTouch Slide nhưng đã dùng Rom của nó, nói chung là khá ổn và mượt mà.
Tốc độ xử lý thế nào hả bác?chơi game mượt mà không ạ ( ý em là đồ họa ấy)? Chụp ảnh ngon không ạ?Ngoài ra khả năng nâng cấp lên 2.3 thế nào ạ?
Hĩ.không ai giúp em với ạ? hay mua sam sung galaxy fascinate nhỉ?
game đồ họa cao thì ko chịu được đâu bạn ạ.chip 800mhz nói chung là ổn.lướt web tốt. tuy nhiên cài nếu cài android 2.2 thì sẽ bắt gặp một vài lỗi.
với giá 8tr bạn chọn em này là sáng suốt.
cryshop
TÍCH CỰC
13 năm
800Mhz ở đâu ra pa? Có 600Mhz thôi, đã bảo cái ruột nó y chang Legend và Aria rồi mà.

Cho nên đồ họa thì cũng bằng Legend thôi, chơi được mấy game tàm tàm, đừng chơi game 3D nặng quá. Raging Thunder 2 vẫn đú được.

myTouch 3G Slide chưa có bản 2.2 chính thức nữa là nói gì đến 2.3. Mà bản 2.2 bây giờ chỉ có CyanogenMod thôi, mất cái giao diện cực độc của myTouch Slide, chả ai dại cài cái đó.

Con Fascinate là anh em nhà Galaxy S, cấu hình khác xa mytouch 3G Slide rất nhiều, trên...nhiều bậc, bạn có tiền thì cứ đú thôi.
Sao không có thêm Pro nào vào giúp em cả nhỉ?
Fascinate chạy CDMA, bác wan trên diễn đàn bán full box có 7tr mà. Mỗi cái CDMA là mình lăn tăn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019