Hỏi địa chỉ chăm sóc sau sinh ở Sài Gòn?

thoasucdamme
21/3/2019 8:37Phản hồi: 12
E không bao giờ có ý kiến gì về vấn đề cân nặng của Gấu sau khi sinh cả, e cũng biết để có được anh cu Tin như bây giờ là cả 1 quá trình Gấu e rất vất vả nên e rất trân trọng điều đó. Nhưng ngày nào Gấu e cũng phàn nàn về vấn đề này nên cũng thấy hơi đau đầu. Nên đang muốn mua cho Gấu 1 liệu trình chăm sóc sau sinh thứ nhất là để cho tâm lý của Gấu được thoải mái, thứ 2 là giúp Gấu lấy lại được vóc dáng ưng ý. Bác nào có kinh nghiệm trong khoản này không ạ? Biết địa chỉ nào uy tín, nếu như có dịch vụ chăm sóc tận nhà luôn thì tốt quá!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanghong111
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thôi bác ạ! Chiều Gấu đi, không nhỡ trầm cảm sau sinh thì phiền phết đấy 😁
Giờ e đọc nhiều vụ lắm! Tốt nhất không nên chủ quan.
Sau khi sinh cơ thể phụ nữ gần như là thay đổi hoàn toàn, nên thường hay thấy tự ti về bản thân, nên dù bác không phàn nàn gì thì khi soi gương sẽ vẫn thấy mình xấu xí. Từ kinh nghiệm của chính bản thân e e chia sẻ cho bác đấy. Giờ chăm sóc sau sinh là một vấn đề, cái quan trọng là phải làm sao giảm béo được sau sinh cho Gấu nhà bác nữa nhé!
thoasucdamme
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kimnganvo3287 Thế chăm sóc sau sinh thì họ làm những gì? 😔
E tưởng đó là giảm béo sau sinh chứ bác?
@thoasucdamme Tùy thôi bác ơi! Nếu chỉ chăm sóc sau sinh thì họ đến massage để thư giãn, cũng giúp săn chắc cơ thể hơn.
Chứ giảm béo thì phải lựa địa chỉ nào có liệu trình giảm béo chuyên sâu ấy. Như vậy mới được nhé!
trangkool
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác tham khảo mấy địa chỉ: S.Vcare Organic Spa, Care with love, Vietcare...Bác có thể tham khảo những địa chỉ này.
Đều có dịch vụ chăm sóc sau sinh tận nhà nhé! Xem ở đâu gần nhà thì đăng kí cho Gấu 1 liệu trình.
Hoặc cẩn thận hơn thì về hỏi ý kiến Gấu ;););)
thoasucdamme
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trangkool Đã chăm sóc tận nhà rùi thì cần gì phải lựa địa chỉ gần mình đâu bác? 😁 :D Bác biết địa chỉ nào chất lượng tốt thì review luôn giúp e đi.
Chứ giờ mấy địa chỉ e biết lựa sao? E cũng muốn đây như là 1 món quà cho Gấu mà để về cho Gấu lựa thì còn gì là bất ngờ nữa ạ.
trangkool
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thoasucdamme E tưởng bác cần hỏi địa chỉ rồi cho Gấu tham khảo thì chỉ mặt điểm tên mấy địa chỉ cho Gấu bác dễ lựa. Còn e thì chưa có xài hết 3 cái spa này, mà chỉ xài s.vcare organic spa thui nhé!
http://svcare.vn/giam-beo-giam-can-chuyen-sau-organic.html
E xài liệu trình này, giảm cân sau sinh, vòng 2 giảm đáng kể. Còn nếu có điều kiện thì cụ cho gấu xài gói điêu khắc body hơn 40 củ :D Tạo đường cong, thon gọn cơ thể luôn ;) ;)
thoasucdamme
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trangkool Nghe chừng có vẻ hợp lý đấy nhỉ? Cảm ơn bác!
Để e châm cứu kĩ xem sao, đọc qua thì thấy nói organic gì gì đó :D
Nghe đến organic là thấy an toàn rồi.
hoanthien02
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác học đi 1 khóa về rồi tự mình chăm sóc cho Gấu có phải hơn không? 🆒🆒🆒 🆒 Chẳng gì bằng của nhà trồng được nhé!
fish8668
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chẳng biết gấu e xài dịch vụ của bên nào thấy hay phết bác ạ!
Có 1 em đến tận nhà, chăm sóc cho Gấu, 1 liệu trình mấy buổi đấy.
Nên sau sinh gấu nhà e phục hồi cơ thể nhanh lắm! Đi lại cứ phăm phăm, xong còn có người đến tắm, massage cho F1 nhà e luôn.
Mịa bố thì cả tháng mới dám đi mát xa 1 lần mà con mới sinh vài ngày tuần mấy buổi massage.
Bác quan tâm thì để e về e hỏi Gấu cho.
thoasucdamme
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fish8668 Bác về hỏi Gấu cho e xin dịch vụ cho Gấu là được rồi.
Còn không cần cho F1 đâu, vì F1 nhà e có bà tắm với massage cho.
Nên không cần phải làm dịch vụ bác nhé!
homnay22221
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gấu e dạo trước cũng xài liệu trình ở s.vcare như bác @trangkool nói đó. Nhưng là đưa con đi tiêm, họ tặng cho cái voucher, gấu e xài thử thấy thích quá thì book luôn liệu trình thui.
E thì cũng chẳng biết xài liệu trình gì, nhưng đúng phải công nhận sau khi xài xong thấy biến hình hay phết 😁 Mặt mũi tươi tắn, da dẻ hồng hào, dáng người thon, cũng gọi là ngon nghẻ :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019