Hội laptop DELL Tinh tế

huyphung259
7/2/2009 3:9Phản hồi: 5.583
5.583 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pro giúp e với.E dùng máy laptop dell Latitude e6410.Máy e đang bật wifi vào mạng bình thường nhưng sau đó e gấp lại mang qua chỗ khác rồi mở máy lên thì không thấy đèn wifi sáng nữa,e bật đi bật lại công tắc wifi nhưng đèn vẫn không sáng.Có bác nào biết chỉ dùm em với.Hay phải tháo máy ra kiểm tra công tắc và card wifi ạ.
Pro giúp e với.E dùng máy laptop dell Latitude e6410.Máy e đang bật wifi vào mạng bình thường nhưng sau đó e gấp lại mang qua chỗ khác rồi mở máy lên thì không thấy đèn wifi sáng nữa,e bật đi bật lại công tắc wifi nhưng đèn vẫn không sáng.Có bác nào biết chỉ dùm em với.Hay phải tháo máy ra kiểm tra công tắc và card wifi ạ.
11030661
TÍCH CỰC
10 năm
không biết hội này off lần nào chưa nhỉ? em đang xài con dell precision M6400😁
tiso1505
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chào các bạn!
Mình đang sử dụng con dell vostro 3450 mà vỏ bị hư bạn nào ở tp HCM biết chỗ nào bán vỏ uy tín thì chỉ cho mình với.
Thân!
mình đang dùng máy dell 3537.mình bắn bluetooth từ lap sang điện thoại thì ok nhưng khi chọn gửi ngược lại từ đt sang laptop thì ko thấy ngoài màn hình laptop có hỏi là có nhận file hay ko hay j cả.máy vẫn hoạt động bình thường trong khi đt vẫn đg trong trạng thái chờ xác nhận để đồng ý.( cả lap và đt đều đã bật bluetooth rồi ).giúp với
cấu hinh con dell e5500 này thì chơi dc ganme gì hả các bác
@hoangbcd với cấu hình này thì chơi dk liên minh, nhưng khi chơi thì fps tầm 20-30 thôi à, lúc combat bạn để ý hình ảnh hơi giật 1 xíu, nhưng vẫn tạm chơi dk, còn 3Q củ hành thì máy này chiến tuốt luốt.
Mình đang cần một Adapter cho Dell Vostro 1400.Anh em nào dư để lại cho mình nhé.
các bác cho em hỏi em muốn mua dell xps thì của hàng nào ở hà nội là tốt nhất
e chỉ đủ tiền lấy em xps14 thôi 😔
trước có dùng em vostro 3460 i5 rất ổn mới bán đi vì em nó dính nước
các bác cho em xin cái địa chỉ cửa hàng ạ 😃 cảm ơn cả nhà rất nhiều
em ở hạ long
@Nguyễn Xuân Thành SPHN2 Bạn đến mấy siêu thị lớn như thế giới di động, nguyễn kim, viettel store, đừng mua ở những cửa hàng nhỏ lẻ rất dẽ bị lừa và đồ ko còn nguyên vẹn. Thân
@anhtuanbaoloc bác ạ . mấy em xps các siêu thị lớn không có bán . em đi hỏi hết rồi ạ
hoai_nv
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyễn Xuân Thành SPHN2 XPS đúng là các siêu thị lớn ko có bán...^^
@Nguyễn Xuân Thành SPHN2 Đúng rồi, chả đâu bán cả. Hỏi ra thì chỗ em không nhập dòng này vì khó bán lắm anh ạ.
@Nguyễn Xuân Thành SPHN2 bác ra ben computer đi mình mua mấy cái rồi không bị sao , mà dell thì bảo hành chính hãng nên mua ở đâu cũng vậy thôi , tháng trc vừa mua con dell 7537 ở đấy , máy mới đến nỗi gọi lên hãng nó bảo là máy vừa về việt nam nên bảo hành tận 14 tháng hi hi , hạnh phúc vô bờ khi lãi được 2 tháng bảo hành free
kail123
ĐẠI BÀNG
10 năm
có cao nhân nào có driver radeon hd 7600m ko ạ cho em với. Em setup qua canalys ko đc ạ hix
các bác cho e hỏi lỗi cảrd màn hình ntn sửa thế nào vậy.
Mình dùng Dell vóstro 3560 i7, card màn hình HD 7670...win7
xin phép các bác cho mình đặt câu hỏi ở đây! mình sử dụng dell inspiron 3542 từ khi mua về đã không chỉnh được độ sáng tối màn hình.không biết có thiếu driver nào không! mong các bác giúp đỡ! thanks nhiều
vẫn không được, chỉ xuống có 1 nấc
@djnguyenlong Vậy thì bạn thử ấn và giữ phím FN rồi ấn phím f5 để tăng độ sáng hoặc f4 để giảm.
Có bác nào dùng qua dell n5547a chưa ạ 😔 e mới mua mà tiếng loa ngoài ko lên, cắm tai nghe thì ok với cả ko biết tại máy hay tại wifi mà vào web hay game online khá chậm, cả khi khởi động cũng vậy :( bác nào dùng qua r cho r xin lời khuyên
vẫn không được bạn ơi!
vào windows mobility cenrte cũng không được, power toptions cũng không được luôn!
e nữa e đang xài con Latitude 3540 I5 cạc rời xài dc các bác ạ 😁
V
Vậy thì em chịu thua. Có thể là driver card màn hình bị lỗi. Chắc cài lại win rùi up lại driver thui anh ơi
thanks bạn nhé, mình đã làm mọi cách mà vẫn không được, đợi nhân viên của dell tới thôi!
@djnguyenlong Phương pháp an toàn nhất và hiệu quả nhất :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019