Hỏi Mua xe Air Blade

HanhVuVD
19/1/2019 12:47Phản hồi: 13
Chào mọi người, tình hình là e đang muốn mua 1 con Air Blade 2018, mà em lại không biết gì về xe, mong mọi người tư vấn giúp là nên mua xe ở đâu, và tìm hiểu những gì trước khi mua xe ạ. Em ở HÀ Nội ạ
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngoài đó có Hoà Bình Minh ko bác? Ở trong Nam thấy head Hìa Bình Minh bán giá êm đó
KKaizz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cứ mang tiền ra rồi mua chiếc xe bạn thích. Mọi thứ còn lại HEAD sẽ lo. 😆)
Còn AB thì ko có gì phải bàn tán nhiều.
huyhoang13hn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hà nội thì head doanh thu là giá tốt nhất.
AB giờ nhà nhà kêu lỗi nên doanh số kém ko bị đội giá như 2017 nữa. Mua thì bạn phải cân nhắc chịu dc các lỗi vặt như gằn ga đầu và rung 40-60km, thay các nhớt bảo dưỡng đều đặn đi đến 1v5 2v là tự hết.
Giờ đi đường ko cần nhìn xe cứ xe nào kêu ồ ồ gào to nhất là biết có thằng ab đi bên cạnh 😁
That Broly
TÍCH CỰC
5 năm
@huyhoang13hn 1v là hết r bác ơi. Cái này nếu khó chịu quá thì bác đi mua cái bộ "3 lò xò nhỏ của bố ba càng" loại tốt hơn và ổn thì sẽ cải thiện rất nhiều. Có khi gần hết luôn. Cái xe lắm bệnh là do tiết kiệm xăng quá. Đánh đổi cả thôi.
minsun03
TÍCH CỰC
5 năm
cũng đang định đổi ex 150 qua AB , AB Smart Key giá 40 chai , đen nhám thì 44 , xe honda thì thấy ngon hơn yamaha , giá sau này đổi cũng tốt , chịu đựng con ex hết nổi rồi
@minsun03 Sao k chịu con ex nổi vậy bác
minsun03
TÍCH CỰC
5 năm
@Huyphamasama bất tiện đủ điều hết , sìn văng , đi phố mệt , ko có cốp , cái này đi lâu mới thấm , chứ mới mua về ko quan tâm , 1 cuốn tập đem theo thì xích cả balo theo , ai mà từng đi đem tiền vào ngân hàng thì mới thấy , hồi hộp thấy mẹ luôn , chỗ đâu mà để tiền
That Broly
TÍCH CỰC
5 năm
@minsun03 Cái AB, NVX tiện lợi quá luôn. Nhiều lúc kẹt xe nhích nhích từng chút trong trời mua mới thấy tội mấy bác EX với WIN. Còn vụ đem tiền thì mình từng trải r. Hồi đi Dream 1 (ko cốp) đi vô NH nạp tiền. Trên đường đi phải hết sức bình tĩnh, nhìn 2 kính chiếu hậu liên tục, cái balo để ở baga quấn vào đầu xe,...
Giờ đi AB vứt hết vô cốp đi hiên ngang, xe cũng phổ thông quá chẳng ai thèm nhìn. V mới an toàn
koang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@That Broly Nó lấy cả xe lẫn người luôn. Lúc đó lại kg đưa giấy tờ kèm chìa khóa xe cho nó. Hj
tuantpa
ĐẠI BÀNG
5 năm
AB smartkey ở đâu bán giá 40 vậy @minsun03 ơi, ra giấy nữa là tầm 46 nhỉ?
minsun03
TÍCH CỰC
5 năm
@tuantpa ở tiền giang đó pro , nó tặng 2 cái nón , 1 thùng nước ngọt , thay nhớt miễn phí 2 lần , một phần quà tết , với gì quên rồi , ra giấy thêm 1chai 2 nữa , t ở huyện nên giấy tờ cũng ko cao , nó nói ko xuống chạy xe về được nó đưa tới nhà luôn 😁 , cái này head Nam Anh ở mỹ tho tiền giang , mấy chỗ khác ko biết
HanhVuVD
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cám ơn các bác nhé, người nhà ở quê mua luôn cho rồi, hại não quá.
Nico8101
TÍCH CỰC
5 năm
Lại sống chung với đống lỗi vặt thôi. E mới đi đc 1k mà lúc tắc đường chỉ muốn đập xe vì gằn rung đầu nảy tưng tưng 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019