Hội những người dùng Dell Inspiron N7567

Kim Long Support
26/8/2017 9:7Phản hồi: 66
Góc giải đáp thắc mắc, chia sẻ kinh nghiệm đến những bạn đã và đang có ý định mua Dell Isnpiron N7567
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang tìm mua model này , thấy bên Kim Long Center có bán option i5 card VGA 1050Ti giá cũng tốt , cho mình hỏi là với cấu hình đó có chơi được game GTA V không bạn ? có cần nâng cấp thêm Ram nữa không
@cuongli123 Dạ bạn nâng cấp thêm một thanh Ram 4Gb nữa Dual Chanel sẽ tốt hơn bạn nhé
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
7 năm
May minh la core i5 card 1050ti ram 4g, may moi mua. Ban cho hoi la sao may lau lau no bi lag vay, refresh no cung lag, mo thu muc hoac mo web hay mo chuong trinh cung vay. Chi lag khoang 2 den 4 giay. Minh nhan biet dc la do chuyen dong con tro chuot khi lam nhung viec do. Va 1 cai nua la luc mo may len chay tam 5p la may tu nhien méo tiếng(chay nhac hoac xem phim ,noi chung la dinh den am thanh nen moi biet.). Da update het cac thu tu win den driver phan cung. Mong huong dan.
@Quydatitc Hi Hi . Windows là một hệ sinh thái. Nên mình đoán thì quả thật khó lắm. Bạn thông cảm nhé
@Quydatitc hiện tượng trên là do bản win không phù hợp, bác ra cài lại bản 1703 nhé
@Support Laptopnew Thêm nữa là Chorme đang có lỗi màn hình đen, bác nhờ kĩ thuật sup xem hết ko 😁
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Support Laptopnew Là do driver đó. Mình cài lại chạy tốt luôn rồi. Hihi
monster20089
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho mình hỏi là bên shop đã có bản màn ips chưa ạ?
@monster20089 Dạ hiện tại chưa có bản IPS bạn nhé. . . 😔:(:(
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kim Long Support Minh lay mh isp cua laptop khac cung kich thuoc cua may voi lap vao dc ko ban. Luc truoc cung thay vai cai mh may khac vao may can thay no chay ok luon(vd mh cua dell thay cho cai laptop cua hp) toi gio chua hu cai nao. Ko biet chan pin cua thang dell 7567 the nao nhi. Ko biet no co chan pin giong con asus gl553 hay lenovo g520 ko nua?
@Quydatitc Không thay được nha bạn , dòng Dell 7567 chân Pin khác những dòng còn lại ,
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@laptopdell.vn Hic. Vay phai chờ roi. Thank ban
@Quydatitc Dạ cảm ơn bạn ")
s2_recon007
ĐẠI BÀNG
7 năm
Up cho kim long.hồi định mua roof mà lên giá mất nên về với asus gl553ve.dù sao cũng tin tưởng kimlong.nếu sau này lên đời thì sẽ qua kimlong làm 1 quả
@s2_recon007 Cám ơn bạn rất nhiều
@s2_recon007 Dạ. Cảm ơn bạn đã và đang dự định mua hàng tại Kim Long center ạ. Chúc bạn ngày mới an lành nhé :p:p:p
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dell lai ra con moi.hic. vua sam e no xong chua dc 1 thang ma da ra e moi roi. Buon ghe. Moi nguoi xem cho vui.
http://m.genk.vn/dell-ra-mat-laptop-choi-game-chuan-max-q-re-nhat-thi-truong-gia-chi-tu-999-usd-20170830231821578.chn
@Quydatitc Đây là model mới có tại thị trường Mỹ thôi bạn , còn lâu thị trường Châu Á mới có , nên hiện tại model bạn mua vẫn là nhất rồi .
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@laptopdell.vn Tai minh thay model moi ra nen...cam giac no vay. Hihi. Chu hai long ve con dell nay
@Quydatitc Hi - cảm ơn bạn đã quan tâm nhé
dell cũng tốt nhưng màn hinh bị ám vàng làm đồ họa hay chơi game k đã mắt đâu nhé ....
bác tham khảo thử dòng này
MSI GV62 7RD-1882XVNZ | i7-7700HQ | 8GB DDR4 | 1TB HDD | GeForce GTX 1050 4GB | 15.6 FHD | FreeDos
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lam gi am vang. Do hoa ko choi ko biet, chu game va phim thi ok het. Qua tot cho cai man hinh bi nhieu ng che. Cam nhan.
lap này thay màn ips đc ko shop ?
@ben0112 Bên ngoài có dịch vụ thay màn hình IPS đó bạn , nhưng mình khuyên chỉ thay khi thật sự cần thiết thôi , chứ màn hình nguyên bản không xấu như mọi người nói
Em đang định mua 1 con 7567 i7 bên kim long mà thấy tăng giá . Xem review thấy nhiẻu ng ns màn hình bị ám xanh ám vàng. Có nên xem acer vx5 k ạ. Tại th bạn nói asus hay bị nóng
Quydatitc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Shiroooooo Lam gi am xanh am vang ban oi. Ko vo vu do dau,vi minh dang dung ma. Ban co the tham khao va chon con lenovo y520 vi no ngon hon con acer vx5 ban nhe.
@Shiroooooo acer n còn nóng hơn asus nữa bác ạ.... tại n làm lớp vỏ cách nhiệt k thấy thôi..
@Quydatitc Màn hình hông bị ám xanh ám vàng đâu bạn nhé. Chỉ do tắm nền không sặc sỡ - màu sắc hông tươi thôi bạn nhé. Giữa Acer và Asus thì tản nhiệt 2 Quạt sẽ nhỉnh hơn một chút bạn nhé
Tieulong1997
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko biết có bạn nào dùng con này làm đồ họa chưa nhỉ
dùng thế nào ta??
Tieulong1997
ĐẠI BÀNG
7 năm
@laptopdell.vn Cảm ơn những lời giải thích của ad. Chúc ad một buổi chiều an lành.!
@Tieulong1997 Cám ơn bạn rất nhiều ..
@Tieulong1997 Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé;)
Tieulong1997
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kim Long Support Ad kim long ơi. Tầm tháng 10 em muốn oder 1 em 7577 về hà nội thì ko biết thanh toán và treck hàng ntn ạ??
Tieulong1997
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko biết còn dell 7577 có lắp đc car vga ngoài ko nhỉ>>?????
@Tieulong1997 có thể có nhưng nóng lắm cậu nhé
@Tieulong1997 Dạ dùng GTX sẵn trong máy cũng đủ đáp ứng nhu cầu đấy bạn. Hông cần E-GPU đâu ạ
;););)
congiomat
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác Kim Long check inbox hộ em với ạ
@congiomat 🆒🆒
Dell n7567c là xách tay hay chính hãng vậy ad?
@baoptlse93 Dell 7567C là hàng nhập của Mỹ , màn hình IPS , nhưng không được bảo hành tại VN
hóng dell 7577, không biết sắp về chưa nhỉ? thấy bảo 7577 có bảo mật vân tay, bàn phím chống nước, và quick-charge. không biết đúng không? shop hay bác nào confirm hộ phát.
monster20089
ĐẠI BÀNG
6 năm
cho mình hỏi dell nhập khẩu từ mỹ muốn mua gói bảo hành dell prosupport ở việt nam thì giá bao nhiêu nhỉ
Chào mọi người, em đang có ý định mua con Dell N7567C này ở bên Tiki đang có khuyến mãi.
Mọi người đã ai mua kiểu như vậy bên Tiki chưa ạ, cho em xin tí review với. Cảm ơn 😆
@ThuyNgCh Mình mới mua 1 e, nhưng bên FPT. N7567e màn IPS 😃 đợt có mã giảm 6%.
Mua bênTiki thì cũng ổn đó bạn, nếu được giá 😃
các Bác cho e hỏi chuyện là e mới mua con Dell inspiron N7567E ở FPT, mà con trước mua về chưa được 30 ngày loa bị rè nên e mang ra đổi lâý máy mới. Mà sao lúc kiểm tra lại máy mới thì chỉ có 1 ổ đĩa C nhưng máy cũ thì có 3 ổ đĩa ??? Vậy là do cấu hình máy hay do win vậy ạ?
@Trí Lq Do bạn chưa chia ổ đĩa thôi
@Trí Lq Dạ e mới vừa chia xong 😆) do sự thiếu xót của e. Cảm ơn bác :v
mình mới mua 1 em của kimlongcentre mình ở ngoài bắc sau 1 thời gian sử dụng thì mình thấy rằng cứ khi nào cập nhật bios là máy mình lúc xem phim hoặc nghe nhạc là phát ra tiếng lốp bốp nhất là lúc cắm sạc(kể cả mình đeo tai nghe cũng nghe thấy) thực sự mình rất khó chịu mà mình ở ngoài bắc k biết bên bạn có hỗ trợ đc k ạ.. máy mình là dell 7567 i5 ram 4gb
@Tuấn04129x Bạn ib qua Fanpage Kim Long nhé , kỹ thuật sẽ hỗ trợ cho bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019